ภาพการแข่งขัน สิงห์เมาเทนไบค์ สนามที่5 ไร่บุญรอดจ.เชียงราย ช่วงป่าไผ่และซิงเกิลแทรค โดยchinrmonครับ(โหดมันฮา)

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: ภาพการแข่งขัน สิงห์เมาเทนไบค์ สนามที่5 ไร่บุญรอดจ.เชียงราย ช่วงป่าไผ่และซิงเกิลแทรค โดยchinrmonครับ(โหดมันฮา)

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 13 ธ.ค. 2012, 11:46

ผมดูภาพชุดนี้ ให้เป็นภาพกีฬามันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะครับ น้าอ๊อด..มาป่าสัก ไม่รู้ ไม่งั้นถามน้าอ๊อดแล้วว่า เป็นไงบ้าง

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

Re: ภาพการแข่งขัน สิงห์เมาเทนไบค์ สนามที่5 ไร่บุญรอดจ.เชียงราย ช่วงป่าไผ่และซิงเกิลแทรค โดยchinrmonครับ(โหดมันฮา)

โพสต์ โดย siripong_tu » 18 ธ.ค. 2012, 09:57

ขอบคุณครับสำหรับภาพที่มันส์ได้ใจแบบนี้..ขอแชร์ครับ
ไม่สามารถเปลี่ยนอดีตให้เป็นปัจจุบันได้!!!

โพสต์ โดย สุนทร พุ่มจำปา » 19 ธ.ค. 2012, 15:52

เห็นภาพของพี่วิมล พานทวีป แล้วล้มได้สวยงามจริงงๆๆครับ...ช่างภาพถ่ายได้ยอดเยี่ยมสุดๆ...นับถือ

โพสต์ โดย pakchong26 » 19 ธ.ค. 2012, 21:20

ไม่ได้ไปร่วมปั่นด้วยครับ แต่นั่งชมภาพไปอมยิ้มไป
มีแต่ภาพสวยๆ น่าสนุก โหดมันฮาจริงๆ.. :lol: :lol:
ชีวิตจะสุขได้ ถ้าใจรู้จักพอ..