ภาพการแข่งเสือภูเขาบางส่วน...จาก "คลองแงะเสือภูเขาครั้งที่12" โดย...ทีมเสือกระบี่

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
betong bikes club
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: betong team

Re: ภาพการแข่งเสือภูเขาบางส่วน...จาก "คลองแงะเสือภูเขาครั้งที่12" โดย...ทีมเสือกระบี่

โพสต์ โดย betong bikes club »

รูปภาพ

รูปภาพมีเพียงเท่านี้ครับ.......
มีคลิปของงานนี้ในช่วงปล่อยตัวมาฝากครับ...ขอบคุณมากครับ.... :D :D

[youtube]YgrqqBbCK9c&feature=plcp[/youtube]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”