ภาพจากสนามชิงแชมป์ ปทท.สนามสุดท้าย เขาโบสถ์ จ.ระยอง

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือห้วยใหญ่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-3916695
team: สมาคมจักรยานเมืองพัทยา Pattaya sport cycling association
Bike: SCOTT SCALE940

Re: ภาพจากสนามชิงแชมป์ ปทท.สนามสุดท้าย เขาโบสถ์ จ.ระยอง

โพสต์ โดย เสือห้วยใหญ่ »

ภาพสวย ได้อารมณ์ดีครับ ;)
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bikenet
Bike: Trek
ติดต่อ:

Re: ภาพจากสนามชิงแชมป์ ปทท.สนามสุดท้าย เขาโบสถ์ จ.ระยอง

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง »

เสือห้วยใหญ่ เขียน:ภาพสวย ได้อารมณ์ดีครับ ;)
ขอบคุณครับ :)
sembe
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896782099
Bike: bianchi otezi 9000

โพสต์ โดย sembe »

สวยทุกรูปครับ เข้าถึงอารมณ์ทุกรูป ขอบคุณมากที่ถ่ายมาให้ชมกันครับ พี่ชัย...
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

sembe เขียน:สวยทุกรูปครับ เข้าถึงอารมณ์ทุกรูป ขอบคุณมากที่ถ่ายมาให้ชมกันครับ พี่ชัย...
ยังมีอีกเยอะครับ...ว่างๆแวะมาใหม่นะครับ sembe :mrgreen:
max33
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: Road- trek 1.7 / Mtb - missile x9 - BH - Specialized Crave Pro 29er

โพสต์ โดย max33 »

ชัย บ้านบึง เขียน:
sembe เขียน:สวยทุกรูปครับ เข้าถึงอารมณ์ทุกรูป ขอบคุณมากที่ถ่ายมาให้ชมกันครับ พี่ชัย...
ยังมีอีกเยอะครับ...ว่างๆแวะมาใหม่นะครับ sembe :mrgreen:
นั่งรอชมอยู่ครับพี่ชัย มุมกล้องดีมาก...สวยทุกรูปครับ :mrgreen:
สุโขทัย รุ่งอรุณแห่งความสุข...สุดมือสอย..ก็ปล่อยมันไป.
TGCC รักคุณเท่าฟ้า
ผู้กอง...ครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ราชนาวี & Bikenet
Bike: cannondale

โพสต์ โดย ผู้กอง...ครับ »

ขอบคุณครับน้าชัย ภาพบรรยากาศสวยๆ...ชัดๆๆ :)
Join The Navy To See The World
รวมรถคู่ใจผมครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=615599
ขุนช้าง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยาน Life and Living Bikenet
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ขุนช้าง »

กล้อง Canon EOS 5D Mark II + เลนซ์ 16-35mm f/2.8 L II + ฝีมีถ่ายระดับน้องๆโปรของชัย บ้านบึง (ตอนนี้เป็น ชัย Bikenet ไปแล้ว) ไม่ใช้โปรแกรมแต่งภาพช่วย ออกมาแบบดิบๆเลย.....ภาพออกมา...เยี่ยมครับ

ใครต้องการภาพขนาดใหญ่ติดต่อมาได้จะส่งไปให้ โดยบอกเบอร์ใต้ภาพที่ต้องการครับ
"Live and Ride Together...."
Life and Living Bikenet
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

max33 เขียน:
ชัย บ้านบึง เขียน:
นั่งรอชมอยู่ครับพี่ชัย มุมกล้องดีมาก...สวยทุกรูปครับ :mrgreen:
ขอบคุณครับ หลังจากภาระหน้าที่แล้ว ให้เวลากับการโพสท์ต่อแน่นอนครับ... :)
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ผู้กอง...ครับ เขียน:ขอบคุณครับน้าชัย ภาพบรรยากาศสวยๆ...ชัดๆๆ :)
:) ขอบคุณครับผู้กอง ไม่พบกันนานเลย สบายดีนะครับ
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขุนช้าง เขียน:กล้อง Canon EOS 5D Mark II + เลนซ์ 16-35mm f/2.8 L II + ฝีมีถ่ายระดับน้องๆโปรของชัย บ้านบึง (ตอนนี้เป็น ชัย Bikenet ไปแล้ว) ไม่ใช้โปรแกรมแต่งภาพช่วย ออกมาแบบดิบๆเลย.....ภาพออกมา...เยี่ยมครับ

ใครต้องการภาพขนาดใหญ่ติดต่อมาได้จะส่งไปให้ โดยบอกเบอร์ใต้ภาพที่ต้องการครับ
ขอบคุณครับพี่ขุนช้างที่ให้โอกาสได้ลองกล้องระดับโปร
จับครั้งแรกก็ลงสนามจริงเลย ไม่ทราบว่าพอดูได้มั้ยสำหรับมือใหม่ครับ
และขอบคุณที่ช่วยเปลี่ยนนามสกุลให้ผมด้วยครับ :lol:

ก็ตามที่พี่ขุนช้างบอกนะครับ ใครต้องการภาพขนาดใหญ่ติดต่อมาได้จะส่งไปให้
โดยบอกเบอร์ใต้ภาพที่ต้องการครับ
เดี๋ยวส่งไฟล์ภาพไปให้ครับ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”