บรรยากาศ งานแข่งขันเสือภูเขา ราชปาทานุสรณ์ ป่าตอง ครั้งที่ 4

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

บรรยากาศ งานแข่งขันเสือภูเขา ราชปาทานุสรณ์ ป่าตอง ครั้งที่ 4

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

รูปภาพ
หนุ่มน้อยตาหวาน จากบันไดเซียน

รูปภาพ
บังจากกะหลิม เราลง Open A เลยหวา วันนี้ ตัวเต็งไม่มา

รูปภาพ
โต๊ะสมัคร ทยอยกันสมัครกันเรื่อยๆ

รูปภาพ
สาว สาว เยอะนะ ปีนี้ นักแข่งสมัครกันแบบคึกคัก คึกคัก

รูปภาพ
พี่ไม่ยื่นใบสมัครได้มั๊ย แต่ขอเป็นทะเบียนสมรสแทนได้มั๊ยน้อง

รูปภาพ
บังหมูด ขมักเขม้นอยู่กับการสมัคร

รูปภาพ
กลุ่มแม่ครัว ก็มาลุ้นหน้างานด้วย

รูปภาพ
งานนี้ ของกิน กาเอ อะ ข้าวต้ม กาแฟ ขนมห่อ...ขน ขน ขน อย่างเดียว :lol:

รูปภาพ
ใครล้ม..ใครตุงมา กรูหามลูกเดียว อู๊ดโรงบาลบอกมา

รูปภาพ
พนักงานคนนี้ หน้าหวานเหมือนกาแฟ เลยนิ

รูปภาพ
โกถึก เสื้อขาว ผมขอ Open นะ น้องนะ

รูปภาพ
เสือจักร์ เสื้อเทา วันนี้ ขอขนถ้วยกลับบ้านซักใบ...เสือซุ่มนะคนนี้

รูปภาพ
ไอหมอนี่ มาหล่ออย่างเดียว ไม่ได้ช่วยไรเล๊ย

รูปภาพ
แลต๊ะ ผมอีลง Open A น้องเขาบอกว่า อย่าต๊ะ เห็นดูพุงเติ้น หวา

รูปภาพ
ผมลง รุ่น 19-29 ไม่ได้เหรอ น้อง อยากยิกกะเด็กอะ ได้ม๊าย
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: บรรยากาศ งานแข่งขันเสือภูเขา ราชปาทานุสรณ์ ป่าตอง ครั้งที่ 4

รูปภาพ
ชาวต่างชาติ ให้ความสนใจกันเยอะ

รูปภาพ
กำนันเปี่ยน รอการเปิดอย่างเป็นทางการ

รูปภาพ
บอกแล้ว มันมาทำหล่ออย่างเดียวเลย ไอน้องอั๊ต คนนี้ เยาวชนดาวน์ฮิลล์

รูปภาพ
พ่อส่งลูกชายเข้าประกวด สนามแรก ซักทีนะลูกนะ พ่อปลอบใจอยู่ข้าง ๆ

รูปภาพ
บนเวทีกลาง ก็มีการบรรเลงเพลงขับกล่อมไปเรื่อยๆ

รูปภาพ
ทีมงาน อปพร.

รูปภาพ
มุมนี้ มุมหยบเมีย คนซ้ายสุดนี่ หัวหน้าแกงค์
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: บรรยากาศ งานแข่งขันเสือภูเขา ราชปาทานุสรณ์ ป่าตอง ครั้งที่ 4

รูปภาพ
คนนี้ อนาคต เดอะสตาร์ คนต่อไป...แม่บิว กระซิบบอกมาช่วยประชาสัมพันธ์ให้หน่อย

รูปภาพ
บรรดาเจ้าหน้าที่ เห็นกล้องปั๊บ Action ปุ๊บ ใช้ได้ ใช้ได้

รูปภาพ
น่าร๊ากกกก...อะ

รูปภาพ
ทีมงานจากเทศบาลตำบลป่าตอง มากันเพียบ

รูปภาพ
ช่างไข่ พาลูกสาว มาเลือก คุณแม่คนใหม่ ...ชี้ติ๊ เลือกคนไหนนิ

รูปภาพ
บรรดาเสือ เสือ มายืนต้อนรับการเปิดงาน

รูปภาพ
เสือตัวนุ้ย ๆ มาออกหน้าเวทีกันเพียบ

รูปภาพ
โฆษก เริ่มทำงานกันแล้ว

รูปภาพ
กำนันเปี่ยน และคณะบริหาร ขึ้นบนโพเดี้ยมแล้ว

รูปภาพ
กล่าวเปิดงาน

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เปิดงานอย่างเป็นทางการ
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เจ้าจอย เจ้าถิ่นก็มา

รูปภาพ
เสือเปีย กะ เสือบิว ช๊อตทั้งคู่

รูปภาพ
เรากินกันก่อนดีกว่า เดี๋ยวม่ายแรงนะ ตุนไว้ก่อน

รูปภาพ
พรีเซนเตอร์ คนนี้ มันขายอะไรว๊ะ ดูหน้า ทำปาก...นึกไม่ออกว่ามันขายอะไร
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
รุ่นตัวเล็ก เริ่มปล่อยตัวแล้ว

รูปภาพ
ยิงออกมาแล้ว

รูปภาพ
ตาหวาน นำหัวขบวนออกตัวก่อนใครเพื่อน

รูปภาพ
รอโผมด้วยต๊ะ ขาโผมสั้น เขเร็วไม่ได้นิ

รูปภาพ
เสือรุ่นกระทง ก็เตรียมตัวแล้ว

รูปภาพ
ออกตัวไปแล้ว

รูปภาพ
รุ่นเสือสาว ก็เตรียมตัวแล้ว

รูปภาพ
เสียเปีย ยิงออกนำก่อนเลย นี่ขนาดร้างสนามมานานแล้วนะ

รูปภาพ
นู๋ ไม่แขบจ้า นู๋ ไปกินลมชมเด็กๆ รุ่นๆ ข้างทางค่ะ

รูปภาพ
ตาหวาน ผ่านรอบที่ 1 หน้าเส้นไปแล้ว

รูปภาพ
ตามด้วยเสือ จาก Coco สุราษฎร์

รูปภาพ
กรรมการที่นี่ เขาคัดหน้าตาดีๆ มาทำงานทั้งนั้นเลยนะ

รูปภาพ
หอบ หอบ กรูหอบแล้วหวะ

รูปภาพ
เสือน้อยมือใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
เสือเปีย ดูดเด็ก เป็นไปได้นะเนี่ย....

รูปภาพ
เราไม่ให้ใครดูดนะ

รูปภาพ
นู๋ นู๋....ให้ป้าดูดหน่อยลูกกกกกก....วี๊ดวิ๊ววววว วิ๊ดวิ๊ววววว..แลเจ๊ต๊ะ กินลมชมเด็กรุ่นๆ จริงๆ เล๊ย

รูปภาพ
ไอเจ๊ 2 คน ข้างหน้า ไม่คอยกันเล๊ย ปากบอก รักน้องซาย...รักน้องซาย...เช๊อะ

รูปภาพ
ดช. มานะ พุ่งเข้าเส้น....ในรุ่นมือใหม่ 35 ลง รับถ้วยไปครองอย่างภูมิใจ

รูปภาพ
ตามด้วยเสือจักร (ซุ่ม) เข้าที่ 1 รุ่น 35 ขึ้น เหมือนกัน แรงนะ คนนี้ แรง แรง

รูปภาพ
เจ้าพงศ์ คนปลายสุด เจ้าของดีไซน์สนามบันไดเซียน ตัวจริง ขอบคุณที่มีสนามสนุกๆ ให้เราได้ปั่นกันคร๊าบบบบ

รูปภาพ
เสือกี้ กะ เสือถลาง ลืมถามชื่อทุ๊กทีซิน่า

รูปภาพ
บนเวที นางกินรี กะลังร่อนรำอย่างมีความสุข

รูปภาพ
พรานบุญ ออกมาจับนางกินรีแล้ว

รูปภาพ
เจ๊บิว แคนนอนเดลถลาง....เมีย โกวี เจ้าพ่อ ยูตู๊บบบบบบบ

รูปภาพ
ไม่มีอะไรจะสุขเท่าได้ หืดดดด...อีกแล้ว มุมเงียบๆ ของครูหยา

รูปภาพ
อะไรจะหวานกว่า น้ำเปล่า ที่สามีเจ๊ หิ้วมาดับกระหาย ไม่มีอีกแล้ว....ดูท่า เคลิ้ม เจ๊ แกซิ....ซักป๊าบดีมั๊ย

รูปภาพ
ร่องรอยจารึกจากสนามบันไดเซียน...หัวเข่าใครกันหนอ ทายกันแลซิ

รูปภาพ
มุมเสือจากถลาง....โกไข่ 60 อัพ ก็มาด้วยนะ
แก้ไขล่าสุดโดย Tong Hellbike เมื่อ 05 มี.ค. 2012, 16:25, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
มุมนี้ เสือหล่อ หล่อ ทั้งนั้นเลย

รูปภาพ
หน้าตาบ๊องแบ๊วดีนะ หลังจากหายเหนื่อยมาแล้ว

รูปภาพ
เจ๊แกก็ออกอาการ หลี เด็กหนุ่มๆ ทันที อย่าให้เสียโอกาส ขอติ๊ดดดด นุง นะ

รูปภาพ
น้องๆ ทีมงานสมัคร น่ารัก ๆ ทั้งน๊านเลย ขอกลับบ้านซักคนได้ม๊ายอะ

รูปภาพ
คนซ้ายน่าร๊ากกกก อะ

รูปภาพ
ซ้อมก็ไม่ได้ซ้อม กรูสมัครรุ่นไหนดีหว่า

รูปภาพ
เสือแจ๊บ ก็มานะ

รูปภาพ
บนเวที ก็สนุกสนานกันตลอดเวลา

รูปภาพ
เสือรุ่นต่อไป เตรียมตัวแล้ว

รูปภาพ
จากบันไดเซียนทั้งนั้นเลย

รูปภาพ
น้องฮั๊ดฮ้า ศิษย์เสือเหลืองจาก กมลา

รูปภาพ
โตขึ้นมา หล่อเหลาไม่เบา

รูปภาพ
ปล่อยตัวไปแล้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
รุ่น 50-54 ตั้งขบวน เตรียมตัว ไปหอบกันหวา

รูปภาพ
แทคคู่กันหน่อย 2 คนนี้ เขามาล้างตากันสนามนี้

รูปภาพ
ยิงออกไปแล้ว

รูปภาพ
รุ่น 55-59 ปล่อยไปแล้ว

รูปภาพ
โผมจะมาเอาที่ 1 เสืออ๊อด บอกกับผม

รูปภาพ
เสือเตี้ย ถลาง เติ้นกลัวแดดอะไรพันน๊านนะ ...พอกซะเยิ้มเชียว

รูปภาพ
โกวี ขอประกบคนดังซะหน่อย ข้างหลังหนะ คีบไรหยบอยู่นา

รูปภาพ
อ๊ะ...รุ่น 60 อัพ ปล่อยไปแล้วเหมือนกัน

รูปภาพ
คนไหนดัง ดัง แกประกบหมดแหละ

รูปภาพ
ก๊วนถลางเขาหละ ยกเว้นเสือภู คนซ้ายสุด คนนี้สังกัดป่าตอง

รูปภาพ
ถ่ายภาพกันหน่อย เพื่อนๆ กันเพ ไม่ว่า จะมาจากที่ไหนนะ

รูปภาพ
ก่อนแข่งเราก็คือ เพื่อนที่รักการปั่นจักรยานเหมือนกัน

รูปภาพ
โกเสก คนนั่ง....ประธานฝั่งชมรมถลางเขาหละ หน้าตาดีทุ๊กคนเลย

รูปภาพ
โกแดงแกบอก....ผมจะยิกย่าหมูจนลมหายใจเฮือกสุดท้าย....

รูปภาพ
บันไดเซียน กะลังไต่เนิน
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
โนโน่ ดัน ดัน ดัน

รูปภาพ
สมยศแอร์ ดันตามเด็กๆ ขึ้นมา ฉีกนำมาที่ 1 ของรุ่น 50-54

รูปภาพ
น้องจากป่าตอง

รูปภาพ

รูปภาพ
ขบวนย่าหมูมากันยาวเลย

รูปภาพ
แป๊กเนินซะแล้ว

รูปภาพ
ไปกันต่อ

รูปภาพ
เสือกาด ก็แป๊กซะดื้อ ๆ

รูปภาพ
น้องจากบันไดเซียน

รูปภาพ
เสือกาด บอก หนี หนี หนี โกเทพ ลูกเดียว..ขอทวงตำแหน่งคืน

รูปภาพ
ว้าเหว่เหลือเกิน โกเทพ แกครวญให้ฟัง ไปไม่รอกันเล๊ย

รูปภาพ
โผมเหงา อะ

รูปภาพ
เจ้าชับ ขี่ไป ยิ้มไป ไม่ต้องยิกใคร ก็บายดีเหมือนกันนะ

รูปภาพ
โกโห นำที่ 1 ฉีกหนี โกเริญ ที่ยิกไล่หลังอยู่

รูปภาพ
บังหมีด ผมไม่ค่อยได้ซ้อมเล๊ย....ลากโกเริญมาด้วย
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
โกเริญ ไล่หลัง คุมตำแหน่งที่ 2 อยู่

รูปภาพ
ลูกบ่าวใครกันหนอ น่าเอ็นดูนัก ผมมือใหม่ครับ ปั่นไปเรื่อยๆ ครับ

รูปภาพ
ไลน์ข้างล่างโน่น ไล่หลังกันมาแล้ว ใครกันนะ

รูปภาพ
ลุงชิน กับ โกช้อย 2 เสือเฒ่าของภูเก็ต แรงกันคนละแนว

รูปภาพ
เจ้าพงศ์ เจ้าของดีไซน์สนามบันไดเซียน คนนี้แระ....กรูทำเอง เหนื่อยเอง ขี่ไม่รอดเลยวุ๊ย

รูปภาพ
ลูกเด็กบันไดเซียนเหมือนกัน ลุงพงศ์ขึ้นได้ เราก็ต้องขึ้นได้ซีว๊ะ

รูปภาพ
ดัน ดัน เดี๋ยวก็พ้นน่า

รูปภาพ
ลุงชิน...คันหน้า รักษา 2000 อย่างเหนียวแน่น...โกช้อยจิกหลังไม่ห่าง

รูปภาพ
โกช้อย บอก ผมก็อีเอา 2000 เหมือนกันแระ แต่ขามันบอกว่า 1000 เดียว ก้าได้นะ

รูปภาพ
โกถึก เติ้นทำไหรหลาวนั่น

รูปภาพ
ลีลาเข้าโค้งก่อนดันเนิน ของเด็กๆ

รูปภาพ
หัวอย่าพับนาเฟ้ย อายกล้องหลาว

รูปภาพ
แป๊ะกี๋ เอาแล้วกรู หน้ากล้องเลย ลบได้ม๊ายอะ รูปนี้ นะ นะ นะ

รูปภาพ
อีกซักช๊อตน่า รุนก้าได้ว๊ะ แป๊ะกี๋ บ่น

รูปภาพ
ฉาน โหน่ย ฉาน โหน่ย ม๊ากกกกกก.....ยูเข้าจายม๊ายยยย
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
พักโฆษณา....นู๋ชื่อ น้องวิว ค่ะ....
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
กรู รุน อย่างเดียวเลย

รูปภาพ
แกบอกอย่าถ่ายผมต๊ะ ท่าไม่สวย ท่าไม่สวย .... :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
ยู ถ่ายแต่ ฉาน นะ

รูปภาพ
แป๊ะกี๋ ส่งซิกแนล...ขอ 2 เหรอ

รูปภาพ
เอ๊า แถมไปหน่อย หอบมาเลย เหนื่อยมาก เหนื่อยมาก แกบอกผม

รูปภาพ
อีกดอก ก่อนดาวน์สูง

รูปภาพ
ฉานเริ่ม เป๋ เป๋ แล้ว

รูปภาพ
ดาวน์ วี ดาวน์ตัวใหม่ ของบันไดเซียน

รูปภาพ
แข่งเสร็จมาเชียร์กันต่อ นกแลตัวน้อย

รูปภาพ
วิ๊วววววว ลงให้แม่นๆ เด้อ ไม่ง้าน ไปกอกล้วยแน่นอน

รูปภาพ
ผม น้องภีม ลูกบ่าวพ่อภู คร๊าบบบบบ

รูปภาพ
ทำไมกรูเจอแต่ ย่าหมูเสื้อเหลืองนี่ ตลอดเลยหว่า

รูปภาพ
ไลน์ป่ายางสุดท้ายก่อนออกหน้างาน

รูปภาพ
เน้น เน้น ว่า กรรมการที่นี่ หน้าตาดีทู๊กคนเลย

รูปภาพ
ขอแปลงแรงๆ ซักทีน่า
ช่างไข่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ช่างไข่ »

จองตั๋ว นั่งรอ
ร้าน แอ็กซ์ซีสหไบค์ช๊อป 32/11 ม.7 ต.กะทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต 83120 โทร.076 319762 /083 6355255
ID Lind. xcphuket
http://www.facebook.com/home.php?
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
หน้าเฉยตาหลอด

รูปภาพ
กรรมการได้เวลากินข้าวเที่ยงแล้ว ขอเติมแรงก่อนนะ

รูปภาพ
หนี หนี หนี

รูปภาพ
ตาม ตาม ตาม

รูปภาพ
โผมไปด้วยแระ เสือเสี่ยบอก แต่เอ๊ะ คนละรุ่นกันนะ

รูปภาพ
เสือแจ๊บ ไล่หลังขึ้นไป

รูปภาพ
ไอ โดโด่ เมงทามอาราย ฟ๊ะ นั่น อีกแล้วนะ เมงงงงงง

รูปภาพ
ข้างล่าง ตัว Open มากันแล้ว

รูปภาพ
เสืออั๊ต นำขบวนมาคันแรก

รูปภาพ
ตามจิกด้วย เสือ เป้ ลูกเจ้าพงศ์

รูปภาพ
ตามด้วยเสือภู วันนี้เล่น โอเป้น เลยนะ ด้นจังนะ

รูปภาพ
จราจรคับคั่งจัง

รูปภาพ
ไลน์ดันแคบๆ ก็มีพลาดกันบ้างไรบ้าง พาวิ่งอย่างเดียว

รูปภาพ
พี่เทพ โอ๊ววววว ร้องเสียงหลง แป๊กได้ไงว๊ะเนี่ย ตอนซ้อมไม่แป๊กนี่หว่า

รูปภาพ
เสือโดโด้ มาหอบฟืดฟาดมาเลย...สงสัยแชต บี บี มากไปป่าว
แก้ไขล่าสุดโดย Tong Hellbike เมื่อ 05 มี.ค. 2012, 15:04, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

ช่างไข่ เขียน:จองตั๋ว นั่งรอ
ไม่ต้องจองแล้ว หนังฉายแล้ว :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”