สรุปผลการแข่งขัน เสือภูเขาจ้าวมะยงชิด ณ.เขื่อนขุนด่านปราการชล นครนายก

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
adirek
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0867874512
Bike: fuji absolute

Re: สรุปผลการแข่งขัน เสือภูเขาจ้าวมะยงชิด ณ.เขื่อนขุนด่านปราการชล นครนายก

โพสต์ โดย adirek »

เสือเอ๋ฅน...ครยก เขียน:
adirek เขียน:ขอขอบคุณในความเห็น ที่ยืนยันความเป็นจริงครับ แต่ทุกอย่างล่วงเลยมาแล้ว ไม่ติดใจอะไรครับ เกรงจะสร้างความไม่สบายใจให้ผู้จัด ที่จ้ดงานได้อย่างดีมากแล้ว ขอผิดพลาดเล็กๆน้อยๆย่อมมีได้เสมอ ไม่อยากให้มาทำลายภาพโดยรวม ลูกชายยังเด็กอายุ 14 ปีเศษยังมีโอกาสอีกมากและเขายังไม่เลิกปั่นแน่ คงได้ร่วมสนุกกับเพื่อนๆอีกนาน เด็กของชมรมนครนายกคงยังจำเขาได้ ตอนอายุ 11 ขวบเคยปั่นรายการเอ็มวันขึ้นเขาใหญ่ด้วยกันมาแล้วครับ :D :D :D
ทางผู้จัดต้องอภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ข้อบกพร่องทั้งหมดเกิดขึ้นจากความผิดพลาดของคณะกรรมการเอง เนื่องจากทุกท่านไม่ใช่กรรมการอาชีพ แต่ทั้งหมดเป็นนักปั่นเหมือนกับนักกีฬาทุกท่านที่เสียสละเวลาอันมีค่ามาร่วมสร้างงานเพื่อชาวจักรยานด้วยความเต็มใจ ในเรื่องนี้ทางผู้จัดก็คงให้น้องอันดับที่ 7 ได้รับถ้วยใบนั้นไปเป็นกรณีพิเศษก็แล้วกันครับ ส่วนน้องจากทีมฟูจิทางผู้จัดจะดำเนินการแก้อันดับพร้อมกับส่งมอบถ้วยรางวัลรองชนะเลิศอัน 4 ให้นะครับ คาดว่าภายในอาทิตย์นี้คงจะได้รับ :P :P :P :P :P
ผู้จัดต้องขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจและแนะนำติชมในสิ่งที่ควรจะปรับปรุงสำหรับการจัดการแข่งขันครั้งต่อๆ ไป ....เสือเอ๋ฅน...ครยก........
เพิ่งเข้ามาเห็นครับ ไม่รู้ว่าจะกล่าวคำใดจึงจะเหมาะสม ในน้ำ้ใจของคณะผู้จัด แข่งก็ไม่มีค่าสมัคร งานจบแล้วเกิดข้อผิดพลาดตามดูแลกันจนถึงที่สุด ขอกราบขอบพระคุณแทนลูกชายครับ ถ้ามีจัดอีกขอมาร่วมงานอีกนะครับ :) :) :)
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร & ตะลอน ชิวชิว TalOn ChiLL Chill
Bike: ผุผุ-เก่าๆ-ยืมมา

Re: สรุปผลการแข่งขัน เสือภูเขาจ้าวมะยงชิด ณ.เขื่อนขุนด่านปราการชล นครนายก

โพสต์ โดย Feeday »

สวัสดีค่ะ เมื่อวานเอา รูป มาลงให้ตามที่ได้บอกกับ พี่เสือเอ๋ไว้แล้วค่ะ
แต่ว่า มันหายไปหมดแร้วววววว มาลงให้ใหม่นะค่ะ
ตากล้องมือสมัครเล่นค่ะ ใครเป็นใคร ดูเอาเองนะค่ะ

มาเริ่มต้นที่โฉมหน้าตากล้องมือสมัครเล่นก่อนนะค่ะ ;) ;)
รูปภาพ

ตามด้วยพี่เสือเอ๋ สุดหล่อเกิ๊นนนนนน
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
THE COURSE OF TRUE ANYTHING NEVER DOES RUN SMOOTH.
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร & ตะลอน ชิวชิว TalOn ChiLL Chill

ต่อกันเลยนะค่ะ รับรองทริปหน้า จะเป็นผู้แข่งขันแน่นอน
ไม่เป็นตากล้องแล้วววววค่ะ :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย Feeday เมื่อ 10 มี.ค. 2012, 07:55, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
THE COURSE OF TRUE ANYTHING NEVER DOES RUN SMOOTH.
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ

ต่อกันอีกหน่อยค่ะ :D

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
จบทริปแล้วค่ะ หวังว่า ทริปหน้าคงจะมี่รูปน้องอ้อมในฐานะ ผู้ร่วมแข่งขัน
ไม่ใช่ตากล้องนะค่ะ ลืมแนะนำตัว น้อง feeday ค่ะ

รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
reem ชานเมือง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896889110
team: ฅนชานเมือง
Bike: SPECIALIZED

โพสต์ โดย reem ชานเมือง »

:D ขอบคุณครับ ที่ลงรุปให้ชมปีหน้าเปลี่ยนหน้าที่มาแข่งเลยเหรอครับ เยี่ยมมาก :mrgreen: :mrgreen:
ปั่นไปกินไปสบายใจ IT,S STYLE MY LIFE
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=57&t=59872กระทู้ฅ..ชานเมืองบังมัด มีนบุรี
https://www.facebook.com/kcmnongchok
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ

reem ชานเมือง เขียน::D ขอบคุณครับ ที่ลงรุปให้ชมปีหน้าเปลี่ยนหน้าที่มาแข่งเลยเหรอครับ เยี่ยมมาก :mrgreen: :mrgreen:
:D :D ค่ะ พี่เสือ reem ปีหน้า จะลงแข่งแน่นอนค่ะ ตอนนี้ขอซุ้มซ่อมก่อนนะค่ะ :lol: :lol: :lol: :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

เข้ามาชมภาพครับ :D
เสือตี๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: หมอตี๋+น้องพร 0847849703
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว
Bike: TREK8500-HARO ESCAPE8.3-GIANTcross 3300-GIANTเหลือง
ตำแหน่ง: รพ.วัฒนานคร สระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ »

ขอบคุณภาพสวยๆ นะครับ เสืออ้อม..มีรูปพี่หมอตี๋ด้วย..งานนี้ไม่ได้ถ้วย แต่ได้ถ่ายภาพก็โอนะครับ(ผมครับ)
Feeday เขียน:
reem ชานเมือง เขียน::D ขอบคุณครับ ที่ลงรุปให้ชมปีหน้าเปลี่ยนหน้าที่มาแข่งเลยเหรอครับ เยี่ยมมาก :mrgreen: :mrgreen:
:D :D ค่ะ พี่เสือ reem ปีหน้า จะลงแข่งแน่นอนค่ะ ตอนนี้ขอซุ้มซ่อมก่อนนะค่ะ :lol: :lol: :lol: :lol:
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์
ไจแอ้นขาว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -0801015719
team: ฅน...ครยก ชมรมจักรยานนครนายก
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย ไจแอ้นขาว »

รูปภาพ
:D ถ้วยใบสวย กับความภาคภูมใจ ที่ได้ปั่น มันคุ้มค่าจริงๆ :mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย ไจแอ้นขาว เมื่อ 16 ก.ค. 2012, 21:13, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
จัป็พื่คุอ(อ้นขาว)
เสือตี๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: หมอตี๋+น้องพร 0847849703
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว
Bike: TREK8500-HARO ESCAPE8.3-GIANTcross 3300-GIANTเหลือง
ตำแหน่ง: รพ.วัฒนานคร สระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ »

ยินดีด้วยครับ คนเก่ง คน....ครยก
ไจแอ้นขาว เขียน:รูปภาพ
:D ถ้วยใบสวย กับความภาคภูมใจ ที่ได้ปั่น มันคุ้มค่าจริงๆ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์
เสือเอ๋ฅน...ครยก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9025110
team: ฅน...ครยก , ชมรมจักรยานฯนครนายก
Bike: GT Outport

โพสต์ โดย เสือเอ๋ฅน...ครยก »

:P :P :P ขอบคุณคุณอ้อมมาครับ เห็นนิ่งๆ อย่างนี้ถ่ายรูปออกมาได้เนียนมากครับ แต่ผมว่ายังขาดรูปเราถ่ายคู่กันอีก 1 ภาพนะครับ ไม่งั้่นครบ 100% เต็ม งั้นเอาไว้ถ่ายตอนใส่ชุดนักแข่งปีหน้าแล้วกัน....ขอบคุณครับ :P :P :P :P :P

และขอแสดงความยินดีกับพี่เย็นใจ น้องแนน และเจ๊เตือนด้วยครับที่คว้าถ้วยรางวัลมาครองสำเร็จครับ
วาดฝันบนหลังอาน ปั่นผ่านคืนและวัน หลงไหลบนโลกกว้าง สุดทางคือ........บ้านเรา!!!!
รักธรรมชาติ สวนเกษตร ชอบความสงบ ที่พักสบาย ลานกางเต้นท์ติดเขา กิจกรรมผจญภัย คิดถึงเรา"บ้านสวนชญานันทน์โฮมสเตย์" นครนายก
https://www.facebook.com/bansuanchayanan
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือเอ๋ฅน...ครยก เขียน: :P :P :P ขอบคุณคุณอ้อมมาครับ เห็นนิ่งๆ อย่างนี้ถ่ายรูปออกมาได้เนียนมากครับ แต่ผมว่ายังขาดรูปเราถ่ายคู่กันอีก 1 ภาพนะครับ ไม่งั้่นครบ 100% เต็ม งั้นเอาไว้ถ่ายตอนใส่ชุดนักแข่งปีหน้าแล้วกัน....ขอบคุณครับ :P :P :P :P :P

และขอแสดงความยินดีกับพี่เย็นใจ น้องแนน และเจ๊เตือนด้วยครับที่คว้าถ้วยรางวัลมาครองสำเร็จครับ
:lol: :lol: นั่นสิค่ะ ขาดรูปคู่เราไปได้งัย :lol: :lol: ปีหน้าเจอกันแน่นอนค่ะ ในฐานะนักแข่งนะค่ะ :D :D
เก็บภาพ มาฝากค่ะ เมื่อวานแอบไป ซุ้มซ้อม ทาง แทรค มาค่ะ พอไหวไหมค่ะพี่เสือเอ๋ :lol: :lol:

รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
หลังจากออกจากป่า มาได้ ร้อนมากๆ ค่ะ ถอดสะชิ้นบน ชิ้นล่าง เหลือเท่าที่เห็นค่ะ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
เสือเอ๋ฅน...ครยก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9025110
team: ฅน...ครยก , ชมรมจักรยานฯนครนายก
Bike: GT Outport

โพสต์ โดย เสือเอ๋ฅน...ครยก »

จัดไปครับ เสืออ้อม :P :P :P :lol: :lol: :lol: :lol:
วาดฝันบนหลังอาน ปั่นผ่านคืนและวัน หลงไหลบนโลกกว้าง สุดทางคือ........บ้านเรา!!!!
รักธรรมชาติ สวนเกษตร ชอบความสงบ ที่พักสบาย ลานกางเต้นท์ติดเขา กิจกรรมผจญภัย คิดถึงเรา"บ้านสวนชญานันทน์โฮมสเตย์" นครนายก
https://www.facebook.com/bansuanchayanan
น้อง มะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892469543
team: จักรยานจันทบุรี
Bike: Mosso

โพสต์ โดย น้อง มะขาม »

รูปภาพ
ยินดีด้วยค่ะ น้องไจแอ้นขาว :D
pormoss
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0830320254
team: ฅน...ครยก
Bike: trek4400
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pormoss »

ไม่ได้ลงแข่งด้วย แต่ได้ชมภาพสวยๆก็มีความสุขแล้วครับ คุณหมอตี๋ครับ ฝากขอบคุณช่างภาพด้วยครับ เก็บภาพได้หลากหลายมุมมองจริงๆ :) :)
ออกกำลังกายด้วยการปั่นจักรยาน จิตใจเบิกบานร่างกายแข็งแรง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”