ขอทราบผลการแข่งขันอย่างเป็นทางการรายการ "อินทนนท์คนพันธ์อึด" ใครทราบช่วยแจ้งให้ด้วยครับ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
ขุนช้าง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยาน Life and Living Bikenet
ติดต่อ:

ขอทราบผลการแข่งขันอย่างเป็นทางการรายการ "อินทนนท์คนพันธ์อึด" ใครทราบช่วยแจ้งให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย ขุนช้าง »

"Live and Ride Together...."
Life and Living Bikenet
jamespla
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ขอทราบผลการแข่งขันอย่างเป็นทางการรายการ "อินทนนท์คนพันธ์อึด" ใครทราบช่วยแจ้งให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย jamespla »

คงต้องรอทีมผู้จัดอีกสักครู่นึงครับ
ผมก็รอลุ้นเหมือนกันพร้อมทั้งเพื่อนนักปั่นทั้งหมดที่ร่วมกันเป็นคนพันธุ์อึด :D
ผมไม่ใช่นักแข่ง ผมเป็นแค่นักปั่น
หาความสำราญบนอานจักรยาน ดีกว่าไปนอนทรมานที่เตียงโรงพยาบาล
อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
kritmtb
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865829297
team: no team
Bike: Merida 29er

Re: ขอทราบผลการแข่งขันอย่างเป็นทางการรายการ "อินทนนท์คนพันธ์อึด" ใครทราบช่วยแจ้งให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย kritmtb »

รออยู่เหมือนกันครับ (ใช้เวลากี่ ช.ม.น้อ)
สองเตื้อ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบ

โพสต์ โดย สองเตื้อ »

รอด้วยครับ :D :D
มีความสุขกับชีวิตนะครับ เพราะ....มันมีวันหมดอายุ
เสือภูเรือ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0610303078
team: dansai pro cycling
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย เสือภูเรือ »

***รอจนจะลงแดงแล้วครับ..ฮิฮิ
ขุนแผนแดนล้านนา.
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แอบอยู่กับ bikenet
Bike: s-works
ตำแหน่ง: chiangmai

โพสต์ โดย ขุนแผนแดนล้านนา. »

ขอเวลาทางคณะกรรมการเรากำลังรวบรวมข้อมูลอยู่นะครับอดใจรออีกนิดครับ.. :oops: :oops: :oops: :oops: :oops:
E22XRC QTH CHOMTONG CHIANGMAI THAILAND
nextstep
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nextstep »

อยากดูวีดีโอการปั่นของเสือหมอบแถวหน้าด้วยครับ สงสัยจริงๆว่าปั่นไปได้ยังไง ผมเข็นซะครีทสึกเลย :oops: :oops: :oops:
มีสัมภาษณ์ท่านที่ได้ถ้วยมั๊ยครับ ผมอยากรู้ว่าซ้อมกันยังไง :?: :?:
ชอบปั่นจักรยานมาก แต่ปั่นเท่าไรก็ขึ้นเขาไม่ค่อยไหวเลยต้องมาวิ่งช่วยเพิ่มแรงขา
พอมาวิ่งก็เจ็บ ต้องว่ายน้ำช่วยรักษา นับนิ้วแล้ว เออ..3 อย่างพอดี ไปไตรละกัน :mrgreen:
ไทยงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818039237
team: Wiharndaeng Bike Club SARABURI
Bike: BRIDESTONE - M6000 , TERK 4400 , WHEELER

โพสต์ โดย ไทยงาม »

ผลช้าแต่ชัวดีครับ
นายพล คนหินกอง/หระรี
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

:P

รอผล ด้วย ครับ

จาก เวลา ไมล์ ติดรถ 3.20 นาที.....

เบอร์ A 50

หลัง ปั่น เสร็จ ผม ปั่นลง ไปตาม หาเพื่อนใกล้ๆๆ

แล้วปั่น ขึ้น มาใหม่ เห็น กรรมการ จับเวลา อีก ดังนั้น กรรม การ อาจ บันทึก เวลา A50

ได้ 2 เวลา จึง เรียน กรรมการ ด้วย ครับ...
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
หนุ่ม PRIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816521171
team: บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
Bike: -
ตำแหน่ง: อ เมือง จ ขอนแก่น
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนุ่ม PRIN »

วีดีโอมืออาชีพจริงๆครับ :mrgreen:
"คำสอนของพ่อแม่ คือมรดกล้ำค่ากว่าเงินทอง"
"ผมรักในหลวง"
Tiger เขียว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897550275
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจอมทอง
Bike: Gary Fisher เมอร์ริดา

โพสต์ โดย Tiger เขียว »

ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสร้างตำนานการปั่นจักรยานพิชิตอินทนนท์ ครั้งที่ 5 "คนพันธุ์อึด # 5 ท้าพิชิตอินทนนท์" ขอรอผลการปั่นแต่ละท่าน สัก 2-3 วันนะครับ เนื่องจาก งานนี้เป็นงานจิตอาสา ในการร่วมจัดกิจกรรม โดยฝ่ายสถิติ เป็นเด็กนักศึกษา จาก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา (จอมทอง) ซึ่งต้องเรียนหนังสือด้วย ดังนั้นเด็กต้องปลีกเวลาช่วยเก็บและบันทึกข้อมูล และเนื่องจากมีผู้ร่วมกิจกรรมจำนวนมาก ก็อาจล่าช้าไปบ้าง ขอใจเย็นๆ นิดนะครับ อยากให้เป็นข้อมูลที่ ชัดเจน เนื่องจากคณะกรรมการต้องใช้ในการทำเกียรติบัตรให้กับทุกท่านที่สามารถพิชิตอินทนนท์ได้สำเร็จสมความตั้งใจ ส่วนหนึ่งคณะกรรมการจะได้จัดส่ง เสื้อและเหรียญผู้พิชิตที่ท่านยังไม่ได้รับ และ ทุกท่านที่ถึงจุดหมายก็จะได้รับเกียรติบัตร ขอเวลาคณะผู้จัดนะครับ ได้รับแน่นอน ตอนนี้เปิดดูกระทู้ต่าง ๆ จากผู้ที่ได้นำมาโพสต์ไว้กันก่อนนะครับ ขอบคุณครับ :D :D :D :D :D :D :lol: :lol: :lol:
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

ผมเห็นพี่ปั่นแซงผมไปอยู่ครับ ตอนช่วงชันๆที่ผ่านพระธาตุไป
แข็งแรงมากๆเลยครับ นับถือๆ

ไม่ทราบว่าปกติซ้อมอยู่แถวไหนครับ เผื่อมีโอกาศจะแวะไปเยี่ยมเยือนปั่นด้วยครับ :) :)
DOCTORCHAN เขียน::P

จาก เวลา ไมล์ ติดรถ 3.20 นาที.....

เบอร์ A 50

หลัง ปั่น เสร็จ ผม ปั่นลง ไปตาม หาเพื่อนใกล้ๆๆ

แล้วปั่น ขึ้น มาใหม่ เห็น กรรมการ จับเวลา อีก ดังนั้น กรรม การ อาจ บันทึก เวลา A50

ได้ 2 เวลา จึง เรียน กรรมการ ด้วย ครับ...
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

Teru เขียน:ผมเห็นพี่ปั่นแซงผมไปอยู่ครับ ตอนช่วงชันๆที่ผ่านพระธาตุไป
แข็งแรงมากๆเลยครับ นับถือๆ

ไม่ทราบว่าปกติซ้อมอยู่แถวไหนครับ เผื่อมีโอกาศจะแวะไปเยี่ยมเยือนปั่นด้วยครับ :) :)
DOCTORCHAN เขียน::P

เบอร์ A 50

:P :P :P :P :P :P

อยู่จันทบุรี ครับ..

ปั่น กับ เพื่อน ๆ ใน อ.เมือง จ.จันทบุรี

เพื่อน ๆ ปั่น กัน ทุก เย็น......

เสาร์ ก็ ออก ทริป ยาว หน่อย ครับ....

ถ้า มี โอกาส มาเที่ยว จันทบุรี เอา จักร ยาน มา ได้ ปั่น แน่นอน ครับ.......

post ใน ห้อง ชมรม จักรยาน จันทบุรี ครับ......
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”