ภาพการแข่งขัน ปั่นปันบุญ 180 ปี สกลนคร

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

ภาพการแข่งขัน ปั่นปันบุญ 180 ปี สกลนคร

โพสต์ โดย นิติศักดิ์ » 10 เม.ย. 2018, 14:20

จังหวัดสกลนคร ร่วมกับ ชมรมจักรยานมังกรบิน สกลนคร ขอขอบพระคุณ พี่น้องชาวจักรยานทั่วประเทศ ที่ได้ให้กำลังใจ มาร่วมกิจกรรมที่สร้างมหากุศลด้วยกัน ในวันที่ 7 - 8 เมษายน 2561 ณ สนามมิ่งเมือง จังหวัดสกลนคร การจัดงานย้่อมมีข้อที่จะต้องขอรับคำชี้แนะจากทุกท่าน เพื่อจะได้นำไปพัฒนา ปรับปรุง สร้างสรรสิ่งที่ดีงานขึ้น ประดับไว้ในวงการจักรยาน และขออนุญาตสรุปผลการดำเนินงานด้วยภาพถ่าย ด้วยความขอบคุณจาก คุณเดชาธร ทัศนยรรยง หรือเสี่ยเติน ครับ
รูปภาพ

Re: ภาพการแข่งขัน ปั่นปันบุญ 180 ปี สกลนคร

โพสต์ โดย tony007 » 11 เม.ย. 2018, 13:04

กลุ่มเสือภูเขาทางไกลบ่มีรูปเลย
tonlie_jo

Re: ภาพการแข่งขัน ปั่นปันบุญ 180 ปี สกลนคร

โพสต์ โดย gregwatana » 11 เม.ย. 2018, 14:39

อย่าลืมเรื่องเงินรางวัลที่ผมไม่ได้ขึ้นไปรับนะครับ ถ้าไม่ได้ก็แจ้งมาตรงๆได้เลยครับผมจะได้เอาเงินรางวัลที่ต้องได้ไปให้เมีย
โก๋Carbonmania