รายงานผล การปั่น รายการ จักรยานทางเรียบ Tour of khaophanom #2
ณ.โรงเรียน บ้านเทพพนม ตำบลเขาพนม อำเภอเขาพนม จังหวัดกระบี่
เมื่อวันที่ 3 กันยายน 2560 มีดังนี้
รายงานผลการปั่น รายการ จักรยานทางเรียบ Tour of khaophanom #2
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 104
- ลงทะเบียนเมื่อ: 29 มิ.ย. 2016, 14:45
- Tel: 085-7822520
- team: -
- Bike: -
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 104
- ลงทะเบียนเมื่อ: 29 มิ.ย. 2016, 14:45
- Tel: 085-7822520
- team: -
- Bike: -
Re: รายงานผลการปั่น รายการ จักรยานทางเรียบ Tour of khaophanom #2
ระยะทาง 40 กม. แบ่งเป็น
ประเภทเสือภูเขา ชาย → อายุไม่เกิน 16 ปี
ที่ 1 นายวิณณพัต สุวรรรกายี สังกัดทีม WINSPACE-DBK
ที่ 2 นายอภิสิทธ์ นวลศรี สังกัดทีม -
ที่ 3 นายธนวัต เสนาสวัสดิ์ สังกัดทีม -
ประเภทเสือหมอบ ชาย → อายุไม่เกิน 16 ปี
ที่ 1 นายปรัชญาวัจน์ กะแหมะเตบ สังกัดทีม เกาะยาว MTB
ที่ 2 -
ที่ 3 -
ประเภทเสือภูเขา ชาย → อายุไม่เกิน 16 ปี
ที่ 1 นายวิณณพัต สุวรรรกายี สังกัดทีม WINSPACE-DBK
ที่ 2 นายอภิสิทธ์ นวลศรี สังกัดทีม -
ที่ 3 นายธนวัต เสนาสวัสดิ์ สังกัดทีม -
ประเภทเสือหมอบ ชาย → อายุไม่เกิน 16 ปี
ที่ 1 นายปรัชญาวัจน์ กะแหมะเตบ สังกัดทีม เกาะยาว MTB
ที่ 2 -
ที่ 3 -
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 104
- ลงทะเบียนเมื่อ: 29 มิ.ย. 2016, 14:45
- Tel: 085-7822520
- team: -
- Bike: -
Re: รายงานผลการปั่น รายการ จักรยานทางเรียบ Tour of khaophanom #2
ระยะทาง 90 กม. แบ่งเป็น
ประเภทเสือหมอบ รุ่นทั่วไปชาย
ที่ 1 นายศุภณัฐ เพชรกรณ์ สังกัดทีม AMC กระบี่
ที่ 2 นายนราพัสช มากกำเนิด สังกัดทีม Modbike กระบี่
ที่ 3 นายอภิรุฐ เพชรประสิทธิ์ สังกัดทีม -
ที่ 4 นายบุญฤทธิ์ เมฆา สังกัดทีม -
ที่ 5 นายธีระยุทธ ลิสา สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 6 นายศิวนัท บัวแก้ว สังกัดทีม คลองขนานทีม
ที่ 7 นายชูศักดิ์ วันสุข สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 8 นายวิทวัส เวชสาร สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือหมอบ รุ่นอายุ 30-39 ปี ชาย
ที่ 1 นายไชยพร โรจน์พิทยากุล สังกัดทีม กระโสม ไซด์คลิ่ง
ที่ 2 นายปริญญา รักษาวงศ์ สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 3 นายณัฐวุฒิ ศรีดำเนิน สังกัดทีม กระโสม ไซด์คลิ่ง
ที่ 4 นายประเสริฐ แก้วสมทอง สังกัดทีม AMC กระบี่
ที่ 5 นายนพดล สิงห์สุโรทัย สังกัดทีม MOD Bike
ที่ 6 นายสุนทร มีแย้ม สังกัดทีม ชมรมจักรยาน ลำทับ
ที่ 7 นายสุทธิน อินทรสุวรรณ สังกัดทีม ปั่นไปบ่นไป
ที่ 8 นายเชษฐา ขยันจริง สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือหมอบ รุ่นอายุ 40-49 ปี ชาย
ที่ 1 นายศรีวิธะ ธรรมโชติ สังกัดทีม เวียงสระ
ที่ 2 นายสมเชษฐ์ ผลากิจ สังกัดทีม ทับปุด ไบร์ท
ที่ 3 นายอุดร ขยันกิจ สังกัดทีม ร้อยโล พังงา
ที่ 4 นายอนันตชัย สินธุเจริญ สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 5 นายอภิเชษฐ บุญแก้ว สังกัดทีม ตะกั่วป่า Bike
ที่ 6 นายอนันทร์ ต้องแก้ว สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือหมอบ รุ่นอายุ 50 ปี ขึ้นไป ชาย
ที่ 1 สิบเอกสมัย กลิ่นรักษ์ สังกัดทีม AMC กระบี่
ที่ 2 นายชำนาญ จากที่ สังกัดทีม ปากน้ำกระบี่
ที่ 3 นายสมบูรณ์ พึ่งกิจ สังกัดทีม ทับปุด ไบร์ท
ที่ 4 นายทรงพล บู่ทอง สังกัดทีม Weekend 100 km.
ที่ 5 นายพงษ์ศักดิ์ เชื้อทองฮั้ว สังกัดทีม Weekend 100 km.
ประเภทเสือหมอบ รุ่นทั่วไปหญิง
ที่ 1 SYBILLA ENDEMANN สังกัดทีม รับตะวัน
ที่ 2 นางธนสรณ์ พิบูลย์ สังกัดทีม ชัยบุรี
ที่ 3 นางขวัญตา มีแย้ม สังกัดทีม ชมรมจักรยาน ลำทับ
ประเภทเสือภูเขา รุ่นทั่วไปชาย
ที่ 1 นายสันนิวาส แซ่ตั้ง สังกัดทีม Bike King ทุ่งสง
ที่ 2 นายธีรศักดิ์ ประทีป ณ ถลาง สังกัดทีม เหนือคลองเภสัช กระบี่
ที่ 3 นายวิศนุ ดำหมาย สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือภูเขา รุ่นอายุ 30-39 ปี ชาย
ที่ 1 นายประสิทธิ์ ตาวัน สังกัดทีม คลองขนาน ทีม
ที่ 2 นายสุริยา หลีเด็น สังกัดทีม คลองขนาน ทีม
ประเภทเสือภูเขา รุ่นอายุ 40-49 ปี ชาย
ที่ 1 นายวิเชษฐ์ นราพงษ์ สังกัดทีม ปากน้ำกระบี่
ที่ 2 นายไพโรจน์ อินทร์ชนะ สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 3 นายสมรักษ์ เอ่งฉ้วน สังกัดทีม Blue Team
ที่ 4 นายเชาวลิตร สุคนธกนิบัติ สังกัดทีม Blue Team
ประเภทเสือภูเขา รุ่นอายุ 50 ปีขึ้นไป ชาย
ที่ 1 นายพยัคฆ์ ลิ่มหลัก สังกัดทีม รับตะวัน กระบี่
ที่ 2 นายวรโชติ ทรัพย์เกิด สังกัดทีมรับตะวัน กระบี่
ที่ 3 นายไพบูลย์ ตันติสุข สังกัดทีมรับตะวัน กระบี่
ประเภทเสือภูเขา รุ่นทั่วไป หญิง
ที่ 1 น.ส.วรรณดี ไพจิตรวิจารณ์ สังกัดทีม ลูกหลานพ่อท่านคล้าย
ประเภทเสือหมอบ รุ่นทั่วไปชาย
ที่ 1 นายศุภณัฐ เพชรกรณ์ สังกัดทีม AMC กระบี่
ที่ 2 นายนราพัสช มากกำเนิด สังกัดทีม Modbike กระบี่
ที่ 3 นายอภิรุฐ เพชรประสิทธิ์ สังกัดทีม -
ที่ 4 นายบุญฤทธิ์ เมฆา สังกัดทีม -
ที่ 5 นายธีระยุทธ ลิสา สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 6 นายศิวนัท บัวแก้ว สังกัดทีม คลองขนานทีม
ที่ 7 นายชูศักดิ์ วันสุข สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 8 นายวิทวัส เวชสาร สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือหมอบ รุ่นอายุ 30-39 ปี ชาย
ที่ 1 นายไชยพร โรจน์พิทยากุล สังกัดทีม กระโสม ไซด์คลิ่ง
ที่ 2 นายปริญญา รักษาวงศ์ สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 3 นายณัฐวุฒิ ศรีดำเนิน สังกัดทีม กระโสม ไซด์คลิ่ง
ที่ 4 นายประเสริฐ แก้วสมทอง สังกัดทีม AMC กระบี่
ที่ 5 นายนพดล สิงห์สุโรทัย สังกัดทีม MOD Bike
ที่ 6 นายสุนทร มีแย้ม สังกัดทีม ชมรมจักรยาน ลำทับ
ที่ 7 นายสุทธิน อินทรสุวรรณ สังกัดทีม ปั่นไปบ่นไป
ที่ 8 นายเชษฐา ขยันจริง สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือหมอบ รุ่นอายุ 40-49 ปี ชาย
ที่ 1 นายศรีวิธะ ธรรมโชติ สังกัดทีม เวียงสระ
ที่ 2 นายสมเชษฐ์ ผลากิจ สังกัดทีม ทับปุด ไบร์ท
ที่ 3 นายอุดร ขยันกิจ สังกัดทีม ร้อยโล พังงา
ที่ 4 นายอนันตชัย สินธุเจริญ สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 5 นายอภิเชษฐ บุญแก้ว สังกัดทีม ตะกั่วป่า Bike
ที่ 6 นายอนันทร์ ต้องแก้ว สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือหมอบ รุ่นอายุ 50 ปี ขึ้นไป ชาย
ที่ 1 สิบเอกสมัย กลิ่นรักษ์ สังกัดทีม AMC กระบี่
ที่ 2 นายชำนาญ จากที่ สังกัดทีม ปากน้ำกระบี่
ที่ 3 นายสมบูรณ์ พึ่งกิจ สังกัดทีม ทับปุด ไบร์ท
ที่ 4 นายทรงพล บู่ทอง สังกัดทีม Weekend 100 km.
ที่ 5 นายพงษ์ศักดิ์ เชื้อทองฮั้ว สังกัดทีม Weekend 100 km.
ประเภทเสือหมอบ รุ่นทั่วไปหญิง
ที่ 1 SYBILLA ENDEMANN สังกัดทีม รับตะวัน
ที่ 2 นางธนสรณ์ พิบูลย์ สังกัดทีม ชัยบุรี
ที่ 3 นางขวัญตา มีแย้ม สังกัดทีม ชมรมจักรยาน ลำทับ
ประเภทเสือภูเขา รุ่นทั่วไปชาย
ที่ 1 นายสันนิวาส แซ่ตั้ง สังกัดทีม Bike King ทุ่งสง
ที่ 2 นายธีรศักดิ์ ประทีป ณ ถลาง สังกัดทีม เหนือคลองเภสัช กระบี่
ที่ 3 นายวิศนุ ดำหมาย สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ประเภทเสือภูเขา รุ่นอายุ 30-39 ปี ชาย
ที่ 1 นายประสิทธิ์ ตาวัน สังกัดทีม คลองขนาน ทีม
ที่ 2 นายสุริยา หลีเด็น สังกัดทีม คลองขนาน ทีม
ประเภทเสือภูเขา รุ่นอายุ 40-49 ปี ชาย
ที่ 1 นายวิเชษฐ์ นราพงษ์ สังกัดทีม ปากน้ำกระบี่
ที่ 2 นายไพโรจน์ อินทร์ชนะ สังกัดทีม บจก.สยามการบัญชีและธุรกิจ
ที่ 3 นายสมรักษ์ เอ่งฉ้วน สังกัดทีม Blue Team
ที่ 4 นายเชาวลิตร สุคนธกนิบัติ สังกัดทีม Blue Team
ประเภทเสือภูเขา รุ่นอายุ 50 ปีขึ้นไป ชาย
ที่ 1 นายพยัคฆ์ ลิ่มหลัก สังกัดทีม รับตะวัน กระบี่
ที่ 2 นายวรโชติ ทรัพย์เกิด สังกัดทีมรับตะวัน กระบี่
ที่ 3 นายไพบูลย์ ตันติสุข สังกัดทีมรับตะวัน กระบี่
ประเภทเสือภูเขา รุ่นทั่วไป หญิง
ที่ 1 น.ส.วรรณดี ไพจิตรวิจารณ์ สังกัดทีม ลูกหลานพ่อท่านคล้าย
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 104
- ลงทะเบียนเมื่อ: 29 มิ.ย. 2016, 14:45
- Tel: 085-7822520
- team: -
- Bike: -
Re: รายงานผลการปั่น รายการ จักรยานทางเรียบ Tour of khaophanom #2
ต่อไปจะเป็นภาพถ่ายของกิจกรรม บางส่วน
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 104
- ลงทะเบียนเมื่อ: 29 มิ.ย. 2016, 14:45
- Tel: 085-7822520
- team: -
- Bike: -
Re: รายงานผลการปั่น รายการ จักรยานทางเรียบ Tour of khaophanom #2
ภาพถ่ายของกิจกรรม
- ไฟล์แนบ
-
- DSCN5580.JPG (279.37 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5622.JPG (431.91 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5602.JPG (325.98 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5623.JPG (475.49 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5637.JPG (339.26 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5661.JPG (332.55 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5682.JPG (321 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5692.JPG (388.06 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5705.JPG (363.56 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5689.JPG (341.92 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5684.JPG (307.16 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- 21390479_1481908258570409_1843219145_o(1).jpg (232.26 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- 21362162_1481910155236886_2001446320_o.jpg (221.21 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- 21389106_1481907848570450_1504269566_o.jpg (221.53 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5715.JPG (348.36 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5857.JPG (288.78 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5858.JPG (279.14 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5756.JPG (313.81 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5835.JPG (288.93 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง
-
- DSCN5823.JPG (259.93 KiB) เข้าดูแล้ว 3254 ครั้ง