ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากหาดอรุโณทัย

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากหาดอรุโณทัย

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

เสืออ่อนซ้อม เขียน::D

ไม่เจอกันนานเลยนะ :mrgreen: เดือนพย. มีงานที่ลำนารายณ์ ไปรึเปล่า? ป้าว่าจะไป :mrgreen:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากหาดอรุโณทัย

ตู่มอ'ไซค์ เขียน:แรงไม่เลิกนะครับป้า ยินดีด้วยครับ
ขอบคุณนะคะที่ยังติดตามป้าอยู่ :D ปีนี้ป้ายังแข่งน้อยมาก ลงแข่งที่นี่สนามที่ 4 เอง ตอนหลังป้าไปอยู่ในเฟสบุคซะเป็นส่วนใหญ่ ไม่ได้เข้ามาตรงนี้เลยค่ะ ถ้ามีโอกาสจะมาลงรูปให้ดู เดือนตค.ป้าไปแข่งที่นครนายกค่ะ
:mrgreen:
suton
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TCHA
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย suton »

ขอให้ลุงและป้าสุขภาพแข็งแรงครับ
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

suton เขียน:ขอให้ลุงและป้าสุขภาพแข็งแรงครับ
ขอบคุณค่ะ :)
เสืออ่อนซ้อม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816662981
team: HR TEAM
Bike: Bianchi, Giant, Fuji, Gary Fisher

โพสต์ โดย เสืออ่อนซ้อม »

ไปครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”