ขอขอบคุณน้ำใจพี่ๆทุกท่านครับ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
ตอบกลับ
pkkphol
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา

ขอขอบคุณน้ำใจพี่ๆทุกท่านครับ

โพสต์ โดย pkkphol »

ก่อนอื่นขอกล่าวคำขอบคุณจากหัวใจของผมครับ ไม่ว่าจะพี่เท พี่โอ๋ พี่ๆกลุ่มท่าสะอ้าน(แปดริ้ว) และพี่ๆ อีกหลายท่านในเว็บthaimtbนี้ ที่ได้ให้ความอนุเคราะห์ พาไปร่วมปั่นงานดอยอินทนนท์ ให้เฟืองท้ายมาใช้โดยไม่คิดมูลค่า ให้คำแนะนำและความห่วงใยมากมายที่ผมได้รับ
ขอขอบคุณครับ ขอบคุณอีกหลายๆ ครั้ง ผมจะนำพาน้ำใจเหล่านี้ ส่งต่อให้ท่านอื่นๆ อย่างที่ผมได้รับมาครับ ขอบคุณนะครับ :D
ผลการปั่นครับ นำมาให้พี่ๆได้เห็นว่า ผมได้ไปทำอย่างที่ฝันไว้แล้วครับ เป็นตะคริวไป 2 ครั้ง โซ่หลุดไป 1 ครั้ง และเกือบถอดใจไป 1 ครั้งครับ
ผมทำได้แล้วนะครับพี่ๆ ทุกท่านครับ ขอบคุณมากครับผม ^^ :D :D :D
ไฟล์แนบ
3.jpg (37.25 KiB) เข้าดูแล้ว 887 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
de win
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: BerGaMonT Greyhound

Re: ขอขอบคุณน้ำใจพี่ๆทุกท่านครับ

โพสต์ โดย de win »

เยี่ยมเลยครับ
ทั้งผู้ให้และผู้รับ ที่ตั้งใจทำได้ตามฝัน+ตั้งใจส่งต่อสิ่งดีๆให้คนอื่นๆต่อไป
คุณทำเวลาได้ดีกว่าผมเยอะเลย ทั้งที่ผมไม่มีปัญหาใดๆทั้งจกย.และคนปั่น
แต่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ถึงครับ
pkkphol
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา

Re: ขอขอบคุณน้ำใจพี่ๆทุกท่านครับ

โพสต์ โดย pkkphol »

ครับพี่ de win ผมคิดว่า ขอทำให้สำเร็จครับ แต่ขอบอกแบบเปิดใจนะครับ แทบตายเลยครับพี่ สุดๆ เลยครับดอยอินฯ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”