ขออนุญาตตำหนินักแข่งและเจ้าหน้าที่ควบคุมการแข่งงานเสือหมอบ สุโขทัย-ศรีสัชนาลัย หน่อยครับ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
Nop Nuscha
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 09-20467030
team: นายายอามไบค์
Bike: Merida

Re: ขออนุญาตตำหนินักแข่งและเจ้าหน้าที่ควบคุมการแข่งงานเสือหมอบ สุโขทัย-ศรีสัชนาลัย หน่อยครับ

โพสต์ โดย Nop Nuscha »

ชัดเจนๆๆๆๆๆๆๆ :lol: :lol: :lol: เปิดหน้า 27 ต่อให้คับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: ขออนุญาตตำหนินักแข่งและเจ้าหน้าที่ควบคุมการแข่งงานเสือหมอบ สุโขทัย-ศรีสัชนาลัย หน่อยครับ

โพสต์ โดย nbt »

กระทู้นี้ก็เปิดโอกาสให้ชี้แจงกันทุกฝ่ายแล้วนะครับ สอบถามทางทีมก็คงจะไม่ชี้แจงอะไรเพิ่มเติมอีกแล้ว ทุกท่านก็คงพิจารณาจากคำชี้แจงของทั้งสองฝ่ายได้แล้ว ใครจะเชื่ออย่างไรก็สุดแล้วแต่วิจารณญานของทุกท่าน

ก็คงต้องขอปิดกระทู้ไว้เพียงเท่านี้นะครับ เปิดให้โพสต่อไปก็มีแต่สร้างความร้าวฉานในหมู่ชาวจักรยานมากขึ้นไปอีก และยังทำให้ผู้โพสซุ้มเสี่ยงต่อข้อหาหมิ่นประมาทด้วยนะครับ

คำชี้แจงของ W2 ( กระทู้นี้หน้า 19 )

FB W2
https://www.facebook.com/w2cyclingteam/ ... =1&theater
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”