ขอภาพจาก งานแข่ง ปั่นเพื่อพ่อ วันที่6 ธค ที่นครนายกหน่อยครับ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ภควัฒน์
สมาชิก
สมาชิก
team: FLC freedomlife
Bike: ฟิกเกียร์
ตำแหน่ง: 8/7 หมู่2 ซอย 22 กาญจนาภิเษก เขตทวีวัฒนา แขวงทวีวัฒนา กรุงเทพ 10170

ขอภาพจาก งานแข่ง ปั่นเพื่อพ่อ วันที่6 ธค ที่นครนายกหน่อยครับ

โพสต์ โดย ภควัฒน์ »

ช่างภาพคนไหนมีรูป งานแข่ง ปั่นเพื่อพ่อ ที่นครนายก อีกครับผมขอหน่อยครับผมหาอยู่หลายวันแล้ว เจอน้อยมาก TT :oops:
Chubby boyd
สมาชิก
สมาชิก
team: Chubby Rider
Bike: Bianchi Infinito CV

Re: ขอภาพจาก งานแข่ง ปั่นเพื่อพ่อ วันที่6 ธค ที่นครนายกหน่อยครับ

โพสต์ โดย Chubby boyd »

มารอดูรอชมด้วยคนครับ
ปู่ ดำ
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือเล็กวารีภิรมย์
Bike: 2 wheels
ตำแหน่ง: กทม.

Re: ขอภาพจาก งานแข่ง ปั่นเพื่อพ่อ วันที่6 ธค ที่นครนายกหน่อยครับ

โพสต์ โดย ปู่ ดำ »

นี่เป็นความผิดพลาดของทางผู้จัดงานครับ....ไม่มีการถ่ายภาพนักปั่น....แม้ในจุดสำคัญทางสวยๆ หรือเส้นชัย....เน้นแต่ช่วงพิธีการของผู้ใหญ่....ช่างไม่เข้าใจพวกเราเลยจริงๆ
aostin
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย aostin »

มาแชลยังหายากเลยครับ นับคนได้เลย ยอมให้เก็บค่าสมัครแล้วให้มีความปลอดภัยมากกว่าดีกว่าครับ
สิงห์เฒ่า
ขาประจำ
ขาประจำ
team: M.M.1 Bike
Bike: Bianchi
ตำแหน่ง: 28/24 ถ.ชลมาร์คพิจารณ์ ต.บึงยี่โถ อ.ธัญบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สิงห์เฒ่า »

:roll: เอ....หรือไม่แน่ว่า สปอร์เซอร์เสื้อเหลืองไม่พอใจ ที่นักแข่ง ปั่น 60 กม. ร่วมกันประท้วงก่อนแข่งขันว่า ใส่เสื้อเหลืองปั่นระยะไกล เสื้อมันไม่ได้ออกแบบมาให้นักกีฬาปั่นจักรยานใช้ในการปั่น.....ผู้จัดก็เข้าใจความเป็นนักกีฬาปั่นจักรยาน จึงยกเลิกการบังคับให้ใส่เสื้อเหลืองเข้าเส้นชัย..........ภาพนักแข่งเลยหายไปด้วย หรือกลัวถูกตำนิ! อันนี้ไม่รู้ได้....แต่เข้าใจงั้น....!! เพราะขนาดไม่ใส่เสื้อเหลืองพิธีกร ทีวีบางช่องยังโดนเล่นงาน :lol:
ร้านจักรยาน MM1 BIKE https://www.facebook.com/MM1BIKE?ref=hl รังสิต คลอง3
ภควัฒน์
สมาชิก
สมาชิก
team: FLC freedomlife
Bike: ฟิกเกียร์
ตำแหน่ง: 8/7 หมู่2 ซอย 22 กาญจนาภิเษก เขตทวีวัฒนา แขวงทวีวัฒนา กรุงเทพ 10170

โพสต์ โดย ภควัฒน์ »

ผมว่าก็มีอยู่นะครับ บางท่านเขาก็ถ่ายไว้ แต่ผมหาใครไม่เจอเลย อุส่าแอ๊กท่าอย่างดิบดี 55
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”