ภาพบรรยากาศการจัดการแข่งขันจักรยาน "เกษตรวิสัยใจเกินร้อย" ครั้งที่ 1 วันอาทิตย์ ที่ 16 พฤศจิกายน 2557

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
nutnichaa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0934323263

Re: ภาพบรรยากาศการจัดการแข่งขันจักรยาน "เกษตรวิสัยใจเกินร้อย" ครั้งที่ 1 วันอาทิตย์ ที่ 16 พฤศจิกายน 2557

โพสต์ โดย nutnichaa »

อาหาร@ดี
น้ำดื่ม@ดี
ระยะทาง@ดี สำหรับเสือภูเข
ถ้วยรางวัล@สวย รุ่นใจเกินร้อย
ภาพ@สวย
ปีหน้าจัดอีกนะครับ เอาเส้นทางเดิมนะครับ ระยะกำลังดี
สรุป@@เยี่ยม
Jopang
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ภาพบรรยากาศการจัดการแข่งขันจักรยาน "เกษตรวิสัยใจเกินร้อย" ครั้งที่ 1 วันอาทิตย์ ที่ 16 พฤศจิกายน 2557

โพสต์ โดย Jopang »

ตอบครับ
1. เป็นครั้งแรกที่จัด ลำบาก หนัก ทุ่มเท ขึ้นชื่อว่าขึ้นหลังเสือแล้วไม่ท้อครับ สนุกมาก
2. เส้นทางแข่งขันปีนี้ 60 กม. บกพร่องประการใด กราบขออภัยด้วยนะครับ ปีหน้าอาจจะ 80 กม.
3. เห็นชาวเสือสนุกสนาน มันในอารมณ์ ตอบรับและให้กำลังใจเรา เราก็ภูมิใจแล้ว หายเหนื่อยแล้วครับ

ปีหน้าถ้ามีโอกาส เราอยากจะขออาสาท่านอีก มาเยี่ยมเราชาวเสือเมืองเกษ อ.เกษตรวิสัยด้วยนะครับ
ไอ้มดแดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-000 2260
team: DINO BIKE ...กาฬสินธุ์
Bike: กำ-ลัง-มอง-หา-อยู่
ตำแหน่ง: ธนันชัย พูนสุขศิริวัฒนะ 152/30 ถ.กาฬสินธุ์ อ. เมือง จ. กาฬสินธุ์ 46000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ไอ้มดแดง »

จัดงานได้ดีมากครับ ;)
ซ้อมตามเวลาที่มี แรงหรือไม่แรง ก็ตามเวลา ที่ได้ซ้อม...

เมื่อก่อน รถต้องเป๊ะๆ...แต่เดี๋ยวนี้อะไรก็ได้...ขอให้มีเวลาปั่นก็พอ...

วันนี้คุณใช้ชีวิตอย่างมีความสุขหรือยัง ?

คุยสนุกๆกับผมที่ https://www.facebook.com/profile.php?id ... ef=tn_tnmn
เสือภูพาน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พยัคฆ์ภูพานสกลนคร
Bike: BH Cannondeal
ตำแหน่ง: สกลนคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือภูพาน »

:D :D จัดได้ดีมากครับ ขอเอายาวๆ กว่านี้นิดหนึ่งครับ...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”