สรุปผลการแข่งขัน LRT Century Championship สวนผึ้ง ราชบุรี

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
kaisernoi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM ถามนะ อิอิ
team: ใครให้ปั่นด้วยอยู่ด้วยหมดอะครับ
Bike: จักรยานมีเกียร์

Re: สรุปผลการแข่งขัน LRT Century Championship สวนผึ้ง ราชบุรี

โพสต์ โดย kaisernoi »

:mrgreen: ขอบคุณสำหรับทริปครับ
mostwanted
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สรุปผลการแข่งขัน LRT Century Championship สวนผึ้ง ราชบุรี

โพสต์ โดย mostwanted »

เวฟ1 มีทีมชาติ+ขาแรงระดับท๊อปลาก เวฟอื่นจะตามไล่ให้ติด 1-100 เหนื่อยครับ
punya467
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rayong road bike, On/Off cycling
Bike: NICH LTD

โพสต์ โดย punya467 »

mostwanted เขียน:เวฟ1 มีทีมชาติ+ขาแรงระดับท๊อปลาก เวฟอื่นจะตามไล่ให้ติด 1-100 เหนื่อยครับ
ต่อให้ทีมชาติมาลาก ถ้าไม่ฟิตพอก็หลุดครับ โดยเฉพาะรอบสองช่วงขึ้นเขา เผลอๆ หม้อน้ำแตก ตะคริวกิน ปั่นไม่จบ :mrgreen:
ลูกเผลอแล้วเจอกัน
nopadol09
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0891465508
team: ดอนเมือง รามอินทรา
Bike: bianci
ตำแหน่ง: หลักสี่

โพสต์ โดย nopadol09 »

ถูกต้องครับ
leeo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897694634
team: บางมด
Bike: LA
ติดต่อ:

โพสต์ โดย leeo »

Coolmorning เขียน:ขอบคุณที่มีงานดีๆ ครับ น่าจะประทัปใจนักปั่นไม่น้อย

ธรรมชาติที่สวยและเขียวสะอาด เป็นใจให้กับผู้ร่วมแข่งขัน ให้สู้ๆและ จะกลับมาเยือนอีก

ขอฝากถึงนักแข่งหลายท่านด้วยกันครับ เรื่องการจัดการขยะส่วนตัว เช่นขวดน้ำ ซองเจล ฯลฯ

จริงๆแล้ว เราสามารถช่วยให้งานแข่ง จกยสมบูรณ์ขึ้นได้ถ้าเรา จะไม่ทิ้งลงข้างทาง

ท่านสามารถเก็บใส่กระเป๋าหลังท่านได้ ถ้าหากจะทิ้งก็สามารถทิ้งได้ที่ จุดให้น้ำต่อไป ผมก็ทำลักษณนี้

เพราะขวดที่ทิ้งเข้าไปในโพงหญ้า ทางผู้จัดคงตามเก็บไม่หมด ซองเจลที่ตกลงพื้นปลิวไปไหน ไม่รู้

ผมอยากให้ชาวบ้านรู้สึกดีๆกับการจัดงานแข่งจักยาน อยากให้เด็กๆชาวบ้านที่โบกมือให้พวกเรา ไม่ต้องกลับไปรู้สึกว่าทำไมพวกเราถึงทิ้งขยะกันที่บ้านเขาครับ

ขอฝากนะครับ แค่อยากเห็นการปรับปรุงของพวกเรา และมีการประชาสัมพันธ์กันจรึงจังในครั้งต่อๆไปครับ

โดยรวมงานดีมากครับ :D :D :D ขอบคุณครับ

ขวดน้ำผมจะโยนที่จุดให้น้ำหรือใกล้ถังขยะชาวบ้านคับ
ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้ มีแต่ยังไม่ได้ทำ กับยังทำไม่เสร็จ
tum13
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819095957
team: รวมมิตร , ดอนเมือง , รามอินทรา, 347 Cycling Team
ติดต่อ:

โพสต์ โดย tum13 »

ขอชม สั้นๆๆ 2คำ สุดยอด
ครั้งต่อไป ขอแบ่งอายุหน่อยนะ จะได้มีลุ้น บ้างนะ พ่อใหญ่
pang015
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย pang015 »

ขอชมพ่อใหญ่สวนธน กลุ่มผู้ที่เกี่ยวข้องทกท่านจัดงานได้ดีมากขอชื่นชม แต่ถ้าให้ดีช่วยแบ่งกลุ่มตามอายุหรือตามกำลังขาด้วยนะครับ
รอครั้งต่อไปอยู่นะครับ
Aw_Covert
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 1.Kanda bike 2.SKB
Bike: Mosso 750CB

โพสต์ โดย Aw_Covert »

ไม่มีอะไรมากกกกกก!!!
แค่บอกว่า "สนุกมากครับ"
:lol: :lol: :lol:
poramate1988
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0868353388
Bike: orbea mx10

โพสต์ โดย poramate1988 »

สนุกมากครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่จัดงานดีๆให้ร่วมสนุกครับ
teerawasalai
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0813114200
team: sapesapa bike
Bike: wheeler mtb

โพสต์ โดย teerawasalai »

รอรูปอยู่นะคร้าบ :) :) :)
teerawasalai
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0813114200
team: sapesapa bike
Bike: wheeler mtb

โพสต์ โดย teerawasalai »

punya467 เขียน:
mostwanted เขียน:เวฟ1 มีทีมชาติ+ขาแรงระดับท๊อปลาก เวฟอื่นจะตามไล่ให้ติด 1-100 เหนื่อยครับ
ต่อให้ทีมชาติมาลาก ถ้าไม่ฟิตพอก็หลุดครับ โดยเฉพาะรอบสองช่วงขึ้นเขา เผลอๆ หม้อน้ำแตก ตะคริวกิน ปั่นไม่จบ :mrgreen:
แทบเอาตัวไม่รอด ณ เนินใส้แตกรอบสองเหมือนกันครับ :roll: :roll: :shock:
sindymar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KUOTA KRYON
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sindymar »

ขอแนะนำเพื่อการปรับปรุงแก้ไขค่ะ

1. น่าจะบอกผล rank ในรุ่นอายุ และ เพศให้ด้วย ถ้วยไม่เอาก้อได้ แต่อยากรู้แค่ว่า ในกลุ่มผู้หญิง/ในรุ่นอายุ เราเข้าที่เท่าไหร่
2. ออก wave 6 ปั่นจบรอบแรก ไม่มีจุดให้น้ำ... หรือมีแต่ หนูไม่เห็น Y_Y
3. ตอนที่บรีฟตอนเช้า บอกไม่ละเอียดว่ามีจุดให้น้ำที่ไหนบ้าง หรือบอกแต่หนูไม่ได้ยิน หนูงง? แต่เชื่อว่า หลายคนที่กินน้ำไม่พอตะคริวขึ้น...
4. มีน้ำใส่หลังมาแชล ขี่ผ่านไป... หนูไม่กล้าตะโกนขอ ถึงกล้าตะโกนขอ หนูก็ไม่กล้ารับจากรถที่เคลื่อนที่อยู่ดี
5. ที่รอบสอง จุดให้น้ำ หลังเลยเนินใส้แตกมาสักพัก พี่เขายื่น เอสโค้กอุ่นๆให้.... เอิ่มม มันกินไม่ได้อ้ะ ดื่มหนึ่งคำ ต้องทิ้ง ขออภัยจริงๆ เสียดายของ เสียดายเงินผู้จัด
6. หนูไม่ได้กินสปอนเซอร์ระหว่างทางเลย Y_Y

ขอชื่นชมจากใจ
1. ชมทีมงาน มาแชล มีทั่วถึง ควบคุมถนน ทั้งสามแยก-สี่แยก ดีมากๆๆๆๆ
2. ชมการบริหารจัดการ ชอบมากเลย ตอนปั่่นบนเนินไม่มีรถมาไล่หลังๆๆๆๆ ปลอดภัยมากค่ะ
3. ชมฝ่ายสถานที่เตรียมงาน ของกินเยอะแยะ
4. ชมชาวจักรยานทุกคนตะโกนให้กำลังใจ เชียร์อัพๆ ฮึดๆๆ ปั่นขึ้นไปให้ได้ สู้ๆ

ภาพรวม ประทับใจ อยากไปอีกค่ะ จัดดีมาก
เล็กที่ไซส์ แต่ใจสู้
Riding KUOTA powered by PIONEER
พ่อใหญ่ LRT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: LRT Love Riding Thailand
Bike: S-WORKS

โพสต์ โดย พ่อใหญ่ LRT »

ขอแก้ไขข้อมูลก่อนนะครับ
LRT Love Riding Thailand
พ่อใหญ่ LRT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: LRT Love Riding Thailand

ผลการแข่งขันประเภท 60 ปี up..
รูปภาพ
พ่อใหญ่ LRT
ขาประจำ
ขาประจำ

ประเภท Road Bike ( 8 pages )
P.1/8
รูปภาพ
P.2/8
รูปภาพ
P.3/8
รูปภาพ
P.4/8
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”