### ชวนปั่น/งานแข่ง ขอให้แจ้ง "วันที่" ให้ชัดเจน ในหัวข้อกระทู้ด้วยนะครับ ตอนนี้ผมปรับให้ชื่อกระทู้ให้รับได้ยาวมากขึ้นแล้วครับ ###

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
nbt
Facebook
0882160166

### ชวนปั่น/งานแข่ง ขอให้แจ้ง "วันที่" ให้ชัดเจน ในหัวข้อกระทู้ด้วยนะครับ ตอนนี้ผมปรับให้ชื่อกระทู้ให้รับได้ยาวมากขึ้นแล้วครับ ###

โพสต์ โดย nbt » 12 ม.ค. 2011, 21:54

แต่ละสัปดาห์มีกระทู้ ชวนปั่น ชวนแข่ง เยอะมากมายจนเลือกไม่ไหว เพื่อความชัดเจนในการค้นหาได้สะดวก

ขอให้ตั้งชื่อกระทู้ชวนปั่นหรือจัดแข่งวันไหน ช่วยแจ้งวันที่ให้ชัดเจนในหัวข้อกระทู้ ด้วยนะครับ เช่น "เสาร์ที่ 15 มค.2554"

ปล. เมื่อก่อนกระดานอาจจะมีข้อจำกัดที่รับได้แค่ 60 ตัวอักษรจึงตั้งชื่อได้ไม่ยาวพอ ตอนนี้ผมปรับปรุงให้รับยาวมากขึ้นน่าจะเพียงพอนะครับ
กระทู้เดิม เจ้าของกระทู้ก็สามารถแก้ไขได้นะครับ
nbt

Re: ### ชวนปั่น/งานแข่ง ขอให้แจ้ง "วันที่" ให้ชัดเจน ในหัวข้อกระทู้ด้วยนะครับ ตอนนี้ผมปรับให้ชื่อกระทู้ให้รับได้ยาวมากขึ้นแล้วครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 13 ม.ค. 2011, 00:01

รับทราบข้อความครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

Re: ### ชวนปั่น/งานแข่ง ขอให้แจ้ง "วันที่" ให้ชัดเจน ในหัวข้อกระทู้ด้วยนะครับ ตอนนี้ผมปรับให้ชื่อกระทู้ให้รับได้ยาวมากขึ้นแล้วครับ

โพสต์ โดย ลูกเจี๊ยบ » 13 ม.ค. 2011, 06:45

ดีครับ....เป็นหลักการเขียนโฆษณาทั่วๆไป....ถ้าข้อความมีความครบถ้วนสมบูรณ์ก็จะเป็นประโยชน์กับเจ้าของงานนั้นเอง เช่น ใคร ทำอะไร ที่ใหน เมื่อใหร่ อย่างไร
^_^แม้เข็มนาฬิกาจะไม่เดินถอยหลัง
ให้คนเราย้อนเวลากลับไปได้
แต่นาฬิกาเดินหน้าเพื่อสอนให้เรา
เรียนรู้ว่าจะเข้มแข็งที่จะอยู่กับปัจจุบัน :)

ja-dy_@hotmail.com
chalarat.sriwipun@facebook.com

@lex
0818920235

โพสต์ โดย @lex » 13 ม.ค. 2011, 10:35

ดีครับ แค่ดูสารบัญ ก็รู้ว่า งานอะไร ที่ใหน และ เมื่อไร ให้ดีบอกจังหวัด ด้วย
ถ้าใช่เป้า ก็จะได้เข้าไปดู รายละเอียดต่างๆ

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) » 27 ม.ค. 2011, 09:58

:P ขอบคุณมากครับ
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..viewforum.php?f=433 ♠♠♠