เปิดรับสมัคร TC 100 Exclusive 2019 » พุธ 31 ต.ค. 2018 จังหวัดกรุงเทพมหานคร

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: เปิดรับสมัคร TC 100 Exclusive 2019

โพสต์ โดย sunsaelo » 01 พ.ย. 2018, 11:32

ลง size เสื้อผิด ทำยังไงได้บ้างครับ

Re: เปิดรับสมัคร TC 100 Exclusive 2019

โพสต์ โดย 2509top » 01 พ.ย. 2018, 13:05

sunsaelo เขียน:ลง size เสื้อผิด ทำยังไงได้บ้างครับ

เข้ารายการปั่นอะไรก็ได้ แล้วที่ซ้ายมือตอนบน ตรง my event หรือ รอดำเนินการ
กดเลย แล้วเลือกรายการที่สมัคร หลังชื่อเราจะมี แก้ไข/edit กดเลย แล้วไปแก้ไขสิ่งต้องการ เสร็จแล้วอย่าลืมกดบันทึกแก้ไข ด้วยเดี๋ยวมันไม่เปลี่ยนแปลง แล้วตรวจดูอีกทีว่ามีแก้ไขแล้ว (รีบๆแก้ ก่อนปิดระบบเพื่อสั่งทำเสื้อ)

โพสต์ โดย Napoodza » 14 พ.ย. 2018, 20:41

แก้ไขไซร์เสื้อได้ที่ไหนครับ ทำอย่างไรครับ เข้าไปแก้ไขแต่ไม่มีไห้เปรี่ยนไซร์เสื้อครับ

โพสต์ โดย ชานล เพ็ชรฉ่ำ » เมื่อวานนี้, 12:15

Napoodza เขียน:แก้ไขไซร์เสื้อได้ที่ไหนครับ ทำอย่างไรครับ เข้าไปแก้ไขแต่ไม่มีไห้เปรี่ยนไซร์เสื้อครับ

ระบบปิดแก้ไขขนาดเสื้อแล้วครับ
มีสำรองให้อีก 15 ตัว รอดูหน้างาน
เจ้าหน้าที่จะจัดเป็นชุดว้ตามสั่ง ถ้าจเปลี่ยน รอหน้างานอาจมีครับ
กำลังกายที่แข็งแรง นำให้เกิดปัญญาและความเพียร
จากหนังสือ "พระมหาชนก"
ชานล เพ็ชรฉ่ำ