ผีตาโขนคัพ ครั้งที่ 8_Meeting Cross Country Peetakhon » อาทิตย์ 25 พ.ย. 2018 จังหวัดเลย

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: ผีตาโขนคัพ ครั้งที่ 8_Meeting Cross Country Peetakhon

โพสต์ โดย เสือภูเรือ » 18 ต.ค. 2018, 17:33

:|
PRART เขียน:ขอกลับมา ลงใหม่ หลังหยุดมานาน.

*****มารื้อฟื้นทักษะกันครับ

Re: ผีตาโขนคัพ ครั้งที่ 8_Meeting Cross Country Peetakhon

โพสต์ โดย เสือภูเรือ » 04 พ.ย. 2018, 14:08

PRART เขียน:ขอกลับมา ลงใหม่ หลังหยุดมานาน.

*****ถือว่ามาทบทวนทักษะ ความรู้กันอีกครั้งครับ

โพสต์ โดย mawin99 » 05 พ.ย. 2018, 12:49

มีศรมั้ยครับ 2ศร 3ศร หรือแทรคปกติ

โพสต์ โดย wakin » 05 พ.ย. 2018, 15:11

mawin99 เขียน:มีศรมั้ยครับ 2ศร 3ศร หรือแทรคปกติ
มีครบหมดทุกศร ครับสนามปั่นสนุก ธรรมชาติสร้างสรรค์
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย เสือภูเรือ » 12 พ.ย. 2018, 22:38

*****สนามพร้อมแข่ง..และเปิดให้ซ้อมได้แล้วครับ

โพสต์ โดย เสือภูเรือ » 14 พ.ย. 2018, 14:12

*****ทีมที่จะมาซ้อมสนาม รบกวนโทร.แจ้งด้วยครับจะได้จัดให้เจ้าที่สนามไปดูแลอำนวยความสะดวก