แข่งขันจักรยานทางเรียบ"ปั่นสนุกมุกดาหาร ครั้งที่ 3 " อ.เมือง จ.มุกดาหาร » อาทิตย์ 23 ก.ย. 2018 จังหวัดมุกดาหาร

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

แข่งขันจักรยานทางเรียบ"ปั่นสนุกมุกดาหาร ครั้งที่ 3 " อ.เมือง จ.มุกดาหาร

โพสต์ โดย นิติศักดิ์ » 19 ส.ค. 2018, 07:08

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย นิติศักดิ์ เมื่อ 24 ส.ค. 2018, 10:32, แก้ไขไปแล้ว 4 ครั้ง.

Re: แข่งขันจักรยานทางเรียบ"ปั่นสนุกมุกดาหาร ครั้งที่ 3 " อ.เมือง จ.มุกดาหาร

โพสต์ โดย นิติศักดิ์ » 19 ส.ค. 2018, 07:11

4 เส้นทางแข่งขัน

แสดงแผนที่ ประเภทแข่งขัน แบบเต็มจอ

แสดงแผนที่ ประเภทท่องเที่ยว แบบเต็มจอ
แก้ไขล่าสุดโดย นิติศักดิ์ เมื่อ 19 ส.ค. 2018, 07:56, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.

Re: แข่งขันจักรยานทางเรียบ"ปั่นสนุกมุกดาหาร ครั้งที่ 3 " อ.เมือง จ.มุกดาหาร

โพสต์ โดย Noom silaruk » 19 ก.ย. 2018, 17:09

อยากไปครับสมัครไม่ทันรับสมัครหน้างานมั้ยครับ

โพสต์ โดย Noom silaruk » 19 ก.ย. 2018, 17:11

อยากไปครับสมัครไม่ทันรับสมัครหน้างานมั้ยครับ

โพสต์ โดย nbt » 22 ก.ย. 2018, 03:22

Noom silaruk เขียน:อยากไปครับสมัครไม่ทันรับสมัครหน้างานมั้ยครับ

รีบมาสมัครวันเสาร์พอสมัครได้ครับ แต่ไม่มากรุ่นละไม่ถึง10คน