ปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 “แผ่นดินธรรม สู่แผ่นดินทอง” » อาทิตย์ 09 ธ.ค. 2018 จังหวัดอุทัยธานี

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: ปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 “แผ่นดินธรรม สู่แผ่นดินทอง”

โพสต์ โดย iampinyo » 23 ต.ค. 2018, 11:52

ใครเป็น FC ใคร ติดตามได้ที่งานปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่4 นี้นะครับ

Re: ปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 “แผ่นดินธรรม สู่แผ่นดินทอง”

โพสต์ โดย iampinyo » 23 ต.ค. 2018, 14:29

FC ใครติดตามไปปั่นได้เลยนะครับ งานปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 ที่จังหวัดอุทัยธานี 9 ธ.ค.61 นี้ครับ

โพสต์ โดย rangsonaon » 07 พ.ย. 2018, 11:24

งานมีโอกาสเลื่อนมั๊ยครับ เนื่องจากตรงกับงานใหญ่ระดับประเทศ เนื่องจากสมัคร และจองที่พักไปแล้ว...ผมจะได้โืรไปเลื่อนที่พักล่วงหน้าครับ