เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3" » พฤหัสฯ. 18 เม.ย. 2019 จังหวัดพะเยา

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 05 ก.ค. 2018, 12:43

44324863_269368527253359_4044464702850334720_n.jpg

สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดพะเยา เทศบาลเมืองพะเยา อำเภอเมืองพะเยา องค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา องค์การบริหารส่วนตำบลแม่นาเรือ บ.LEGO BIKE จักรยานTWITTER บริษัทBikecenter จักรยานจาวา บริษัทเครื่องดื่มกระทิงแดงจำกัด ชมรมจักรยานพะเยาไบค์คลับ เชิญร่วมการแข่งขันจักรยานประจำปี เสือหมอบ-เสือภูเขา"พิซิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3" ในวันอาทิตย์ที่18 เดือนพฤศจิกายน2561 ในงาน ลุ้นรับจักรยานเสือภูเขา 2 คัน อุปกรณ์จักรยานเช่น หมวก ชุดปั่น สูบ กระติกน้ำ ยางนอก แว่นตา ถุงมือฯอีกมากมาย"กว่าแสนบาท"
วัตถุประสงค์
1. เพื่อส่งเสริมให้เยาวชนและประชาชน ได้เล่นกีฬาไม่พึ่งพาสิ่งเสพติดและอบายมุข
2. เพื่อส่งเสริมสุขภาพ พลานามัยแก่ประชาชนทุกเพศ ทุกวัย ให้เล่นกีฬาจักรยานเพื่อสุขภาพ
และรู้จักใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์
3. เพื่อ ยกระดับมาตรฐานกีฬาจักรยานในท้องถิ่นให้สูงขึ้นและส่งเสริมการสร้างนักกีฬาจักรยานของจังหวัดพะเยา
4. เพื่อ ส่งเสริมให้ชุมชนรู้รักสามัคคี รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย และสามารถดำรงชีวิตอยู่ในสังคมอย่างมีความสุข
5. เพื่อ ส่งเสริมการกีฬาและการท่องเที่ยวของจังหวัดพะเยา โดยใช้กีฬาจักรยานและท่องเที่ยวเชิงนิเวศน์
6. เพื่อ ส่งเสริมการใช้จักรยานเป็นพาหนะที่ลดการใช้เชื้อเพลิง เพื่อลดสภาวะโลกร้อน
7. เพื่อ เป็นการประชาสัมพันธ์จังหวัดพะเยา
กำหนดการแข่งขันเป็นวันอาทิตย์ที่ 18 พฤศจิกายน 2561 ระยะทาง40กิโลเมตร
วันเสาร์ที่17 พฤศจิกายน 2561 นักปั่นมารับป้าย เสื้อ ติดซิพใด้ที่ ท๊อปพาซ่าพะเยา ตั้งแต่เวลา10.00ถึง19.00ครับ
เวลา 05.30น. - 07.30 น. นักกีฬารับป้าย ณ จุดสตาร์ท ลานข่วงวัฒนธรรมริมกว๊านพะเยา สิ้นสุดจุดชมวิวกว้านพะเยา
เวลา 07.30น .- 08.00 น. พิธีเปิดการแข่งขัน
เวลา 08.30 น. ปล่อยตัวผู้เข้าแข่งขันในแต่ละรุ่น
เวลา 11.00 น.- 12.00 น. พิธีมอบรางวัลผู้เข้าแข่งขัน
ค่าสมัครและการบริการ ค่าสมัคร 500 บาทสำหรับที่รับเสื้อที่ระลึกและ300บาทสำหรับไม่ประสงค์รับเสื้อที่ระลึก
รับสมัครทางออนไลท์หรือมาสมัครด้วยตัวเองที่ ร้านพะเยาไบค์ เท่านั้น
" เปิดรับสมัครตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป" โอนเงินค่าสมัครที่หมายเลข บ.ช 984-4-52025-8 ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ (สาขาศูนย์ราชการ จังหวัดพะเยา นายสว่าง ไชยวงค์"โอนแล้วส่งสลิปการโอนมาที่ ในกระทู้THAI MTB หรือทาง ไลท์" ไอดีไลท์089.7007765 สว่าง พะเยาไบค์ ติดตามข้อมูลใด้อีกทางที่ Facebook สว่าง ไชยวงค์ หรือโทรสอบถามใด้ 089.7007765 ป๋าหว่าง
เพิ่มช่องทางการสมัคร ชำระเงิน และตรวจสอบรายชื่อ ด้วยตัวเองได้ที่ลิ้งด้านล่างนี้ได้เลยคร้าบบบ
:arrow: http://bicycle.chiangrai.net/info-show-33

1. สิทธิผู้สมัครจะใด้รับทันที เสื้อยืดสวยๆ นักกีฬาที่ปั่นถึงเส้นชัยรับถ้วยทุกคน
2. บริการอาหารเช้าข้าวต้ม น้ำดื่ม บริการอาหารกลางวันแบบฟุบเฟ่และผลไม้ตามฤดูกาล ฟรี
3. มีจุดบริการน้ำดื่มตามเส้นทางการแข่งขัน 3 จุด
4. มีการจัดเตรียมการปฐมพยาบาลเบื้องต้น
5. ถ้วยรางวัล1-10 ทุกรุ่น ทั้งเสือหมอบ-เสือภูเขา
6. จับเวลาตัดสินด้วย RFID Chip มีเวลาสถิติให้นักกีฬาทุกคน
ประเภทการแข่งขัน
1. R.0 รุ่นเสือหมอบ อายุไม่เกิน18 ปีชาย
2. R.1 รุ่นเสือหมอบ ทั่วไป (ชาย)
3. R.2 รุ่นเสือหมอบ อายุ 40 ปีขึ้นไป (ชาย)
4. R.3 รุ่นเสือหมอบ อายุ 50 ปีขึ้นไป (ชาย)
5. R.4 รุ่นเสือหมอบ ทั่วไปหญิง
6. R.5 รุ่นเสือหมอบ อายุ 40 ปีขึ้นไปหญิง
7. A.1 รุ่นเสือภูเขาอายุไม่เกิน13 ปี (ชาย)
8. A.2 รุ่นเสือภูเขาทั่วไป (ชาย)
9. A.3 รุ่นเสือภูเขาอายุ 30-34 ปี(ชาย)
10. A.4 รุ่นเสือภูเขาอายุ 35-39 ปี (ชาย)
11. A.5 รุ่นเสือภูเขาอายุ 40-44 ปี (ชาย)
12. A.6 รุ่นเสือภูเขาอายุ45-49 ปี (ชาย)
13. A.7 รุ่นเสือภูเขาอายุ 50-54 ปี (ชาย)
14. A.8 รุ่นเสือภูเขา อายุ 55-59 ปี (ชาย)
15. A.9 รุ่นเสือภูเขาอายุ 60-64 ปี (ชาย)
16. A.10 รุ่นเสือภูเขาอายุ 65 ปีขึ้นไป (ชาย)
17. B.1 รุ่นเสือภูเขาทั่วไป (หญิง)
18. B.2 รุ่นเสือภูเขาอายุ 30-39 ปี (หญิง)
19. B.3 รุ่นเสือภูเขาอายุ 40-49 ปี (หญิง)
20. B.4 รุ่นเสือภูเขาอายุ 50 ปีขึ้นไป (หญิง)
21. B.5 รุ่นเสือภูเขาอายุไม่เกิน 13 ปี (หญิง) (รุ่นนี้ถ้วยรางวัล1-5)
22. D.1 รุ่นเสือภูเขาน้ำหนัก 80-89 กิโลกรัม (ไม่จำกัดอายุ และ เพศ)
23. D.2 รุ่นเสือภูเขาน้ำหนัก 90 กิโลกรัมขึ้นไป (ไม่จำกัดอายุ และ เพศ)
24. E.0 รุ่นใจเกินร้อย ไม่จำกัดรถและเพศ จะใช้รถ ยางแบบใหนก็ใด้ มีซิพจับเวลา มีลุ้นรางวัลรับถ้วยที่ระลึกทุกท่าน
กติกาการแข่งขัน
1. ผู้เข้าแข่งขัน ต้องใช้จักรยานเสือภูเขา-เสือหมอบ แข่งขันเท่านั้น
2. ผู้เข้าแข่งขันต้องสวมหมวกกันกระแทกตลอดเวลาที่ทำการแข่งขัน
3. ล้อจักรยานเสือภูเขาใช้26-27.5-29 เท่านั้นขนาดหน้ายางเสือภูเขาต้องไม่น้อยกว่า 1.90
4. จักรยานที่ใช้ในการแข่งขันอนุญาตให้ใช้โช้ค หรือตะเกียบก็ได้
5. ผู้เข้าแข่งขันต้องติดป้าย หรือเบอร์ที่หน้ารถให้มองเห็นเด่นชัดตลอดเวลาที่ทำการแข่งขัน
6. ผู้เข้าแข่งขัน หรือทีมแข่งขันใดมีเจตนากลั่นแกล้ง หรือกระทำการใด ๆ ที่ก่อให้เกิดอุปสรรค หรืออันตรายต่อการแข่งขันของผู้อื่น จะถูกตัดสิทธิ์ออกจากการแข่งขันทันที
7. การตัดสินของคณะกรรมการตัดสิน ถือเป็นอันสิ้นสุด
8. หากเกินอุบัติเหตุในการแข่งขันไม่สามารถเรียงร้องค่าเสียหายใดๆใด้ทั้งสิ้น
สอบถามข้อมูลใด้ที่-089.7007765 คุณสว่าง ไชยวงค์ครับ

รายชื่อผู้สมัคร (แก้ไข16/11/61)

R.0 รุ่นเสือหมอบ อายุไม่เกิน18 ปีชาย
1 ณภัทร กันธวัฒนะ ทีมเสือสันกำแพง ยืนยันเรียบร้อย
2 ด.ช.ณัฐรณ คณะวงค์ พะเยาไบค์คลับ XS ยืนยันเรียบร้อย
3 ด.ช นนทศักดิ์ รักษาศรี ทีมหางดง คลินิก ไบร์ ยืนยันเรียบร้อย
4 รัชชานนท์ วงค์อินทร์ เชียงใหม่ริมดอย ยกเลิก
5 ด.ช.ธนดล ไชยธิมา ทีมหางดง คลินิก ไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
6 นายพีรศุษม์ ธนบูรณ์ณิชกุล เยาวชนน่านบ้านยาไบค์ S ยืนยันเรียบร้อย
7 ชินวัตร พู่จันตระกลู น่านบ้านยาไบร์ S ยืนยันเรียบร้อย
8 วศิน อัมพรสว่าง เยาวชนน่านบ้านยาไบค์ S ยืนยันเรียบร้อย
9 ภูผา ดวงแก้ว อิสระ ยืนยันเรียบร้อย
10 ด.ช.จิติพัฒน์ กิ่งแก้ว พะเยาไบค์คลับ S ยืนยันเรียบร้อย
11 กลวัชร แก้วสืบ Cycling Speed way ยืนยันเรียบร้อย
12 ธนกฤต ข่ายสุวรรณ พะเยาไบค์คลับ ยืนยันเรียบร้อย

size=150] R.1 รุ่นเสือหมอบ ทั่วไป (ชาย)[/size]
1 วัชระ ศรีสุวรรณ ทีมบ้านยาเภสัช XL ยืนยันเรียบร้อย
2 สุกฤษฏิ์ จันทร์สม ทีมเจเจไบค์ ลำพูน L ยืนยันเรียบร้อย
3 นธี ต๊ะวงค์ ทีมอิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
4 จตุพงษ์ อินต๊ะเมา ทีมก๊วนชวนปั่นลำปาง L ยืนยันเรียบร้อย
5 นายปฐมพงศ์ บุญมา ทีมกาแฟผาแดงบุญมาฮอมไซคลิ่ง L ยืนยันเรียบร้อย
6 นายวรากร บุญมา ทีมกาแฟผาแดงบุญมาฮอมไซคลิ่ง S ยืนยันเรียบร้อย
7 ธิชัย ชัยพานิจ ทีมธนาคารออมสิน L ยืนยันเรียบร้อย
8 นาย ธนวุฒิ อินตามา ทีมเจเจไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
9 นาย ถาวร แสนธิ ทีมเจเจไบค์ M ยืนยันเรียบร้อย
10 เกื้อกูล ไชยวงค์ ทีมพะเยาไบค์คลับ M ยกเลิก
11 ติณณ์วัชร์ มะโนวรรณา ทีมเจเจไบค์ลำพูน ยืนยันเรียบร้อย
12 นวพล กาสา ทีมอิสระ M รอตรวจสอบ
13 เอกพันธ์ เรืองพรม ทีมเอกพันธ์ เสื้อกันฝนพะเยาทีม XL ยืนยันเรียบร้อย
14 นายกิตติพงษ์ หงษ์ยี่สิบเอ็ด ทีมAomdoi bike Phrae L ยืนยันเรียบร้อย
15 นายวิลลี่ วงค์ดาว ทีมAomdoi bike Phrae 2XL ยืนยันเรียบร้อย
16 นายอภิรักษ์ ไก่แก้ว ทีมAomdoi bike Phrae M ยืนยันเรียบร้อย
17 นพพนธ์ ปรางค์ทอง ทีมเจเจไบค์ ลำพูน XL ยืนยันเรียบร้อย
18 ณัฐภูมิ อ่อนศรี ทีมBVTEAM M ยืนยันเรียบร้อย
19 พิชญ์ ทิพรส ทีมเวียงป่าเป้า 2XL ยืนยันเรียบร้อย
20 เอกลักษณ์ พัชรศิริกุล ทีมเวียงป่าเป้า XL ยืนยันเรียบร้อย
21 อานนท์ จอมสว่าง ทีมชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย XL ยืนยันเรียบร้อย
22 นายดนัย คำสุข ทีมRFF M ยืนยันเรียบร้อย
23 นายเพทาย จันทราพูน ทีมRFF S ยืนยันเรียบร้อย
24 นายถิรนันท์ คุณาธรรม ทีมRFF 2XL ยืนยันเรียบร้อย
25 นายชาญกฤษณ์ แก้วคำแดง ทีมRFF L ยืนยันเรียบร้อย
26 นายธนาพงษ์ เบญจศศิกุล ทีมLibertine XL ยืนยันเรียบร้อย
27 นายนฤพันธ์ ยินดี ฟากกว๊าน M ยืนยันเรียบร้อย
28 นายวรชัย กึกก้อง ฺBike99 แพร่ ยืนยันเรียบร้อย
29 นายศุภพงค์ วงค์พุทธติ ปั่น ปั่น ปัว ยืนยันเรียบร้อย
30 ธีระพงศ์ มูลมั่ง ฺ Bike99 แพร่ ยืนยันเรียบร้อย
31 เพิ่มพูล นุตตะละ Vitamilk vanilla residence S ยืนยันเรียบร้อย
32 นายชุติพงษ์ บริรักษ์พัฒนกุล CK Roadbike (เสือหมอบเชียงคำ) ยืนยันเรียบร้อย
33 จ.ส.ท.ภูชิต สระเศษ CK Roadbike (เสือหมอบเชียงคำ) ยืนยันเรียบร้อย
34 นายณัฐวัฒน์ ภูริธิติมา อิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
35 จ.ต.จิรพนธ์ ตั้งประเสริฐ Sai Cycling ยืนยันเรียบร้อย
36 นายกฤษณะ แก้วจันทร์ Sai Cycling ยืนยันเรียบร้อย
38 สิทธิพงษ์ คงญาติ เสือเต้น CyclingClub L ยืนยันเรียบร้อย
39 รัฐศาสตร์ สุริยะไชย บีดีไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
40 อานนต์ นันตาฤทธิ์ บีดีไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
41 ชุติชัย เพ็งสูงเนิน บีดีไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
42 นายเอกนรินทร์ วงศ์เมือง อิสระ ยืนยันเรียบร้อย
43 นายพิชชากร ยิดนรดิน อิสระ R.1 รอตรวจสอบ
44 วีรวิชญ์ อุตศิลปศักดิ์ TRIPLE-S ยืนยันเรียบร้อย
45 นายวิสุทธิ มณีวรรณ์ ลูกหมูทีม ยืนยันเรียบร้อย
46 จ.ส.อ.มาโนจน์ สอนเชล บ้านยาเภสัช น่าน ยืนยันเรียบร้อย
47 ด.ช.จักรี ราชคม ททบ.5 พะเยา ยืนยันเรียบร้อย
48 ศุภัทร ธีรวณิชนันท์ ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
49 ณัฐวุฒิ เกตุทะจักร์ ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
50 อนุชิต เกตุทะจักร์ ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
51 สงกรานต์ คำไทย ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
52 ศุภศิษฏิ์ บุญเป็ง ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
53 นัทรินทร์ธร เมเมฆเสือ ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
54 มฤคินทร์ คุ้มวงศ์ ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
55 จิตติพงษ์ ตรงคำนึง ทีม K.A.R.D ยืนยันเรียบร้อย
56 นายศักดิ์สิทธิ์ วงษ์ธนธีรากุล Format TrinX Team ยืนยันเรียบร้อย
57 นายณศตวรรษ จินะพรม 55 cyclingclub ยืนยันเรียบร้อย
58 นายทนงศักดิ์ พรมติ๊บ สปีด 2 น่องป้าว ยืนยันเรียบร้อย
59 เฉลิมพล กล้าหาญ Full Team ยืนยันเรียบร้อย
60 ส.อ.ยุทธนา รักษาศีล. ทีมสายฟ้าแลบ M ยืนยันเรียบร้อย
61 ส.อ.ชลชาติ ถามา. ทีมสายฟ้าแลบ L ยืนยันเรียบร้อย

R.2 รุ่นเสือหมอบ อายุ 40 ปีขึ้นไป (ชาย)
1 วันชัย ทั่งเกษม ทีมเสือพญาคำ เชียงใหม่ M ยืนยันเรียบร้อย
2 ธนาภพ ถิ่นจันทร์ ทีมNine Phare M ยืนยันเรียบร้อย
3 พิศิษฐ์ศักดิ์ ประเทืองทิน ทีมKTB พะเยา M ยืนยันเรียบร้อย
4 ส.อ.บรรดล เทพสมบัติ ทีมเชียงราย L รอตรวจสอบ
5 คธาวุฒิ ชมภูรักษ์ ทีมDT bike XL ยกเลิก
6 สุริยา กันต๊ะมา ทีมก๊วนชวนปั่นลำปาง L ยืนยันเรียบร้อย
7 นายเทวิน หน่อคำ จักรยานจอมทอง XL ยืนยันเรียบร้อย
8 ชาครินท์ ชวนิชย์ XL ยืนยันเรียบร้อย
9 สกลภัทร ราชาตัน ทีมก๊วนชวนปั่นลำปาง XL ยกเลิก
10 นายประดิษฐ ไชยวุฒิ ทีมทีมเชียงกลาง น่าน 2XL ยืนยันเรียบร้อย
11 นายสมคิด อุดธรรมใจ ทีมAomdoi bike Phrae L ยืนยันเรียบร้อย
12 นายสุรจิต ใจสมิง ทีมAomdoi bike Phrae L ยืนยันเรียบร้อย
13 นายสมชาย ฟูคำมี ทีมAomdoi bike Phrae XL ยืนยันเรียบร้อย
14 นายโชติกิตติ์ ศรีใจ ทีมAomdoi bike Phrae L ยืนยันเรียบร้อย
15 สุพจน์ ยาสมุทร ทีมก๊วนชวนปั่นลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
16 นายปฏิภาณ แสนสมบัติ ทีมRFF M ยืนยันเรียบร้อย
17 นายจิรัฏฐ์ เข็มเล็ก ทีมRFF S ยืนยันเรียบร้อย
18 Mr.Boyd Korab ทีมRFF M ยืนยันเรียบร้อย
19 ชัยกร สุทธิ ทีมอิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
20 นายกุหลาบ อินอิ่น ทีมเสือห้วยน้ำขาว S ยืนยันเรียบร้อย
21 นายธนพงษ์ ธีระพัฒน์สกุล ทีมเสือชายกว๊าน ยืนยันเรียบร้อย
22 Mr.Andres Perillo ทีมRFF ยืนยันเรียบร้อย
23 สมศักดิ์ คำแทง ทีมTWP Cycling&Drink ยืนยันเรียบร้อย
24 นายธนัส ศศิศุภสิน ทีมเสือหมอบเชียงคำ ยืนยันเรียบร้อย
25 นายนเรศ จันทร์สม ทีมTMN ลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
26 นาย วุฒิชัย ศรีภักดี ทีมGear1 L รอตรวจสอบ
27 นายอุดม สาลี ทีมปั่น จูง เตียว L ยืนยันเรียบร้อย
28 นายภาณุวัฎษ์ บัวเงิน ทีมเสือแม่ใส ยืนยันเรียบร้อย
29 นายสุปรีชา สูงสกุล ฟากกว๊าน XL ยืนยันเรียบร้อย
30 นายพรชัย ดวงสมคิด ฺBike99 แพร่ ยืนยันเรียบร้อย
31 นายเศรษฐชัย จิวะสันติการ ก๊วนชวนปั่นลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
32 นายสรวีย์ พลจร ปั่น ปั่น ปัว ยืนยันเรียบร้อย
33 นายสุชาติ ชาวล้าน ปั่น ปั่น ปัว ยืนยันเรียบร้อย
34 นายปประเทือง สังทอง ปั่น ปั่น ปัว M ยืนยันเรียบร้อย
35 นายศราวุธ คำสองสี ปั่น ปั่น ปัว M รอตรวจสอบ
36 นายวันชัย สติ ปั่น ปั่น ปัว ยืนยันเรียบร้อย
37 นายภัทรพล บุตรพงศกร ปั่น ปั่น ปัว ยืนยันเรียบร้อย
38 นายจักรพงศ์ เชียงปวน AIS-RON Cycling Club 2XL ยืนยันเรียบร้อย
39 นายดลนรุตม์ ชาญเศรษฐนนท์ ทีมง้าวเงิน 2XL ยืนยันเรียบร้อย
40 นายแอ๊ด อ๊อดเดช แอ๊ดไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
41 สนิทชัย นุตตะละ CRD Cycling club S ยืนยันเรียบร้อย
42 นายนฤเบส วงศ์ราษฎร์ CK Roadbike (เสือหมอบเชียงคำ) ยืนยันเรียบร้อย
43 ธีระวัฒน์ สุริยะไชย บีดีไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
44 นายพิชัย บัวอร่ามวิไล พะเยาไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
45 นายจิรัฏฐ์ ใจการ โรงพยาบาลพะเยา M ยืนยันเรียบร้อย
46 นายนพดล สิงหราชัย TWP Cycling&Drink ยืนยันเรียบร้อย
47 นายจาตุรงค์ วงษ์ประดิษฐ์ ทีมฮินดูไบค์ สุโขทัย triple-s racing team ยืนยันเรียบร้อย
48 นายพงษ์พัชร์ ยุทธ์ธนสาทร ทีมสาธารณสุขแม่สอด M ยืนยันเรียบร้อย
49 นายธีรวัฒน์ ดียิ่ง อิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
50 จารุวัฒน์ จองสิทธิ์ Full Team ยืนยันเรียบร้อย

R.3 รุ่นเสือหมอบ อายุ 50 ปีขึ้นไป (ชาย)
1 ชาติ พานเหล็ก ทีมพะเยาไบค์คลับ M ยืนยันเรียบร้อย
2 สมบูรณ์ ศรีนวลชาติ ทีมน่านจักรยาน L ยืนยันเรียบร้อย
3 พ.ต.อ.ชูสิทธิ์ อินทฤทธิ์ ทีมForensic LP XL ยืนยันเรียบร้อย
4 กรเกียรติ กันทะวี ทีมเสือสันปูเลย เชียงใหม่ M ยืนยันเรียบร้อย
5 จรัส ทองบุญ ทีมแม่ฮ่องสอน S ยืนยันเรียบร้อย
6 ประทิน จันทร์แจ้ง ทีมก๊วนชวนปั่นลำปาง R.3 M ยืนยันเรียบร้อย
7 จ.ส.อ.มีชัย มหามิตร ทีมเสือนาเวียง M ยกเลิก
8 นายพงษ์เดช พิศตะคุ ทีมเสือแม่ใส L ยืนยันเรียบร้อย
9 นายบุญเร็ว ก้อนสมบัติ ทีมเชียงกลาง น่าน 2XL ยืนยันเรียบร้อย
10 ปรีชา แน่งน้อย ทีมMUD Cycling Lampang M ยกเลิก
11 นายศักดิ์ชัย งามสังข์ ทีมAomdoi bike Phrae M ยืนยันเรียบร้อย
12 ณรงค์เดช กองมณี ทีมทรายคำ ลำพูน L ยืนยันเรียบร้อย
13 นายอรุณชัย เชลงนาถ ทีมรับส่งตะวัน XL ยืนยันเรียบร้อย
14 นายอำนวย จันทร์เพียร ทีมรับส่งตะวัน M ยืนยันเรียบร้อย
15 นายมนชนะ ภักดีสุข ทีมรับส่งตะวัน M ยืนยันเรียบร้อย
16 นายธนายูวัฒน์ มงคลชโยสีห์ ทีมรับส่งตะวัน 3XL ยืนยันเรียบร้อย
17 อดุลย์ จอมสว่าง ทีมชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย L ยืนยันเรียบร้อย
18 นายทวีชัย ชัยวานิชกุล ทีมRFF S ยืนยันเรียบร้อย
19 นายนิพนธ์ จันทร์โคตร ทีมชมรมจักรยานแม่เมาะ XL ยืนยันเรียบร้อย
20 นายสมบูรณ์ ขันเมือง ทีมรพ.นครพิงค์ไบค์คลับ ยืนยันเรียบร้อย
21 ชาติชาย ปรีเลิศ ทีมTWP Cycling&Drink ยืนยันเรียบร้อย
22 วิรัตน์ อิ่นแก้ว ทีมTWP Cycling&Drink ยืนยันเรียบร้อย
23 ทองดี เนตรวีระ ทีมTWP Cycling&Drink ยกเลิก
24 รุ่งโรจน์ ริเป๊ก ทีมTWP Cycling&Drink ยืนยันเรียบร้อย
25 นายพินิจ ราชตา ทีมอิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
26 นายมนชัย พึ่งเกษม ทีมปงไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
27 นายประยูร คนดี ทีมปงไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
28 นาย สุชาติ ใจกว้าง ทีมปั่น จูง เตียว L ยืนยันเรียบร้อย
29 นาย เกษม กันใจ ทีมสันติไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
30 สิทธิ์ ลี้ลับ L รอตรวจสอบ
31 นายสมศักดิ์ กระเสาร์ ฺBike99 แพร่ ยืนยันเรียบร้อย
32 ด.ต.เทพภวัน เจริญทรัพย์ ทีมปั่น ปั่น ปัว M ยืนยันเรียบร้อย
33 นายกิติศักดิ์ วังคำ ปั่น ปั่น ปัว รอตรวจสอบ
34 นายบุญธรรม กาวิล ทีมง้าวเงิน M ยืนยันเรียบร้อย
35 นายมานพ ยิ้มสาระ ทีมปั่นจักรยานทางไกล ยืนยันเรียบร้อย
36 เกษม กันใจ สันติไบค์ M ยืนยันเรียบร้อย
37 นายสมคิด ญานะประเสริฐ หน.ททบ5 พะเยา M ยืนยันเรียบร้อย
38 มานนท์ สร้อยทอง พะเยาไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
39 นายอุธาน โคตรภักดี TWP Cycling&Drink ยืนยันเรียบร้อย
40 ช้ำ คุ้มตระกูล นิพนธ์ไบค์คลับ XL ยืนยันเรียบร้อย
41 ชวลิต ศรีสุวรรณ บ้านยาเภสัช น่าน L ยืนยันเรียบร้อย
42 นายจุมพลภัทร์ ทองทวีรุ่งโรจน์ นิพนธ์ไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
43 นายวีรศักดิ์ กิจชัยเจริญ เอสโซ่อุตรดิตถ์ รอตรวจสอบ
542 Saree Maneechot สโมสรการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ยืนยันเรียบร้อย

R.4 รุ่นเสือหมอบ ทั่วไปหญิง
1 สมคิด สมญาราษฎร์ ทีมอิสระ M ยืนยันเรียบร้อย
2 เนตรนารี สุนศรี ทีมอิสระ M ยืนยันเรียบร้อย
3 นางสาวนงคราญ นิลสวิท ทีมพะเยาไบค์คลับ M ยกเลิก
4 พนิตนาฎ อัจฉริยหิรัญชัย M ยืนยันเรียบร้อย
5 รุ่งนภา กุศล ทีมแม่สรวยไซคลิ่ง ยกเลิก
6 นภาศรี ใจธิ ทีมพะเยาไบค์คลับ เรียบร้อย
7 นางสาวณฐมน ทาแก้ว ทีมGear1 L รอตรวจสอบ
8 น.ส. จามจุรี จันทาพูน RFF ยืนยันเรียบร้อย
9 ด.ญ. ธพร ใสสม ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ M ยืนยันเรียบร้อย
10 สไบทิพย์ ปินตาปลูก TTC ยืนยันเรียบร้อย
11 อินทิรา อินแสง บ้านยาเภสัช น่าน ยืนยันเรียบร้อย
12 น.ส.ภัทรนัน ปิงเมือง อิสระ M ยืนยันเรียบร้อย
13 นางสาวอิสริยา ชั้นผั้น ลุ่มน้ำฝาง ยืนยันเรียบร้อย
14 นางสาวปวีณา สุจา สปีด 2 น่องป้าว ยืนยันเรียบร้อย
15 นลพรรณ บุญเล็ก อิสระ ยืนยันเรียบร้อย

R.5 รุ่นเสือหมอบ อายุ 40 ปีขึ้นไปหญิง
1 นางสายสุดา พิศตะคุ ทีมเสือแม่ใส R.5 M ยืนยันเรียบร้อย
2 อลิสา ทองอนุ ทีมRFF M ยืนยันเรียบร้อย
3 นางบำรุงจิตต์ รุ่นประโคน ทีมi love bike R.5 S ยืนยันเรียบร้อย
4 นางพัศนีย์ อุดเครือ ทีมI love bike S ยืนยันเรียบร้อย
5 นางอินธิรา ส่งวัฒนา ทีมรับส่งตะวัน XS ยืนยันเรียบร้อย
6 วรรดา คำภีระ ทีมชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย S ยืนยันเรียบร้อย
7 นางกนกวรรณ ชัยวานิชกุล ทีมRFF XS ยืนยันเรียบร้อย
8 รัชฎาพร ศรีสุข ทีมเสือสันกำแพง รอตรวจสอบ
9 นางกัลยา สุปิ ทีมเสือแม่ใส ยืนยันเรียบร้อย

A.1 รุ่นเสือภูเขาอายุไม่เกิน13 ปี (ชาย)
1 ด.ช ณัฐพล คำแสน ทีมเชอร์รี่ไบค์ S ยืนยันเรียบร้อย
2 ดช.ธนวัฒน์ เสนาวะนา ทีมสันติไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
3 ดช.คณิต บุญศรี ทีมสันติไบค์ ยกเลิก
4 ดช.คฑาวุธ ติวัน ทีมสันติไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
5 ด.ช พงษ์พิสุทธิ์ สามาน ทีมหางดง คลินิก ไบร์ ยืนยันเรียบร้อย
6 ด.ช.ชินดนัย ทองรส ม่อนผาต้ายแม่ลอยทีม ยืนยันเรียบร้อย
7 ด.ช.ฐิติพงศ์ กุลนาดา ทีมสายฟ้าแลบ L ยืนยันเรียบร้อย
8 ปราชญ์ทยากร ธรานิศร์ ทีม Add Bike ยืนยันเรียบร้อย

A.2 รุ่นเสือภูเขาทั่วไป (ชาย)
1 ด.ช. ชยพัทธ์ วงศ์สุวรรณ ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม XL ยืนยันเรียบร้อย
2 เวคินทร์ กาญจนธนานนท์ ฟอรซ์ ไซคลิ่ง พิษณุโลก A.2 รุ่นเสือภูเขาทั่วไป (ชาย) M ยืนยันเรียบร้อย
3 สิทธิชัย ณ ลำพูน ทีมเสือสันกำแพง S รอตรวจสอบ
4 นายแสงดาว จุมปา ทีมเสือแม่ใส ยืนยันเรียบร้อย
5 ร.ต.ผไท ตุ้มพลอย เสือดอยนางนอน L ยืนยันเรียบร้อย
6 นายกิตติพศ เตโชปถัมถ์ แอ๊ดไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
7 นายพายัพ วงค์ไชยา เสือห้วยน้ำขาว XL ยืนยันเรียบร้อย
8 ร.ต.จักรพงษ์ ปันทะยม ทีมสายฟ้าแลบ M ยืนยันเรียบร้อย
9 จ.ส.อ.ฐิติวุฒิ กุลนาดา ทีมสายฟ้าแลบ L ยืนยันเรียบร้อย
10 ส.อ.ชัยณรงค์ โชคสิทธิตระกูล ทีมสายฟ้าแลบ S ยืนยันเรียบร้อย
11 นายนรชัย อ่อนดี สิงห์ไบค์เน็ตราชาจักรยาน ยืนยันเรียบร้อย
12 เอกอนันต์ ขจร ชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย M ยืนยันเรียบร้อย
13 เอนก อนันต์วิชัยโชค เสือแม่ใจ M ยืนยันเรียบร้อย
14 รัฐพงค์ ปัญญาแก้ว ชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย L ยืนยันเรียบร้อย
15 นายปวีณ ไชยบาล UPCC ยืนยันเรียบร้อย
16 นายณัฐวุฒิ ปุ๊ดคำฟู เชียงใหม่ริมดอย ยืนยันเรียบร้อย
17 นายสุธี แข็งสาริกรรม ทีมสายฟ้าแลบ XL ยืนยันเรียบร้อย
18 พงษ์ศักดิ์ ศักดิ์ศรีอมร RFF Cycling Team ยืนยันเรียบร้อย

A.3 รุ่นเสือภูเขาอายุ 30-34 ปี(ชาย)
1 นายดนุพล สีหมอก ทีมเจเจไบค์ลำพูน L ยืนยันเรียบร้อย
2 สถิตย์ สุวรรณเลิศ ชมรมจักรยานป ะทิว M ยกเลิก
3 ภานุวัฒน์ วงศ์ขัติ ทีมหอยทากทมิฬ ยืนยันเรียบร้อย
4 นายภัทรวุธ กระจ่างแก้ว ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม ยืนยันเรียบร้อย
5 นายธนา เพียงไพรชม ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม M ยืนยันเรียบร้อย
6 พรเทพ ประทุม ทีมAuto bike L ยืนยันเรียบร้อย
7 นายอนุพงษ์ จอมกันท์ ทีมเสือสันกำแพง M ยืนยันเรียบร้อย
8 นายเอกลักษณ์ นิมิตปฏิพัทธ์ ทีมเชอร์รี่ไบค์ M ยืนยันเรียบร้อย
9 นายกรุณา เทพรักษา ทีมRFF S ยกเลิก
10 นาย อุ่นหล้า อุ่นจันทร์ ทีมสันติไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
11 นายเทวินทร์ ปัญญี แอ๊ดไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
12 นายฤชากร มีช้าง GSB454 กมลชนก ศรีแปงวงศ์ ทีมลำปางศิลปนคร
13 ส.อ.อนุพงษ์ ใจเป็ง ทีมสายฟ้าแลบ A.3 รุ่นเสือภูเขาอายุ 30-34 ปี(ชาย) M ยืนยันเรียบร้อย
12 นายนพรัตน์ พันธุ์งาม ลูกหมูทีม ยืนยันเรียบร้อย

A.4 รุ่นเสือภูเขาอายุ 35-39 ปี (ชาย)
1 ยอดยิ่ง กันทะวงค์ ทีมเสือเวียงหนองล่อง M ยืนยันเรียบร้อย
2 วัชรพงษ์ นาแพร่ ทีมเสือกาดนัดพะเยา M ยืนยันเรียบร้อย
3 ทวัศักดิ์ ชูศรี ทีมAuto bike S ยืนยันเรียบร้อย
4 นายพิภพ คำแสน ทีมเชอร์รี่ไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
5 นายศุภมิตร คำสุข ทีมเชียงกลาง น่าน 2XL ยืนยันเรียบร้อย
6 นายสุรศักดิ์ คงประจักษ์ ทีม Aomdoi bike Phrae XL ยืนยันเรียบร้อย
7 นายเกียรติศักดิ์ ดาวนันท์ ทีม Aomdoi bike Phrae S ยืนยันเรียบร้อย
8 กิตติพงษ์ บญรักษา ทีมเวียงป่าเป้า L ยืนยันเรียบร้อย
9 ณัฎฐวัฒน์ เหรียญเพชร ทีมเสือสันกำแพง M ยืนยันเรียบร้อย
10 ผทัยเทพ ขันตี ทีมชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย XL ยืนยันเรียบร้อย
11 นายฌาน์วีร์ ไตรแสง ทีมRFF S ยืนยันเรียบร้อย
12 นายวรุตม์พงค์ ฉัตรมหากุล ทีมRFF L ยืนยันเรียบร้อย
13 นายณัฐพงศ์ วจนาวัช ทีมป๋าเจี๊ยบสั่งลุย ยืนยันเรียบร้อย
14 นายยอดชาย หน่อแก้ว เสือสุขภาพเชียงแสน ยืนยันเรียบร้อย
15 นายยศนันต์ หอมนาน ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ L ยืนยันเรียบร้อย
16 นายบุญธรรม บุญนิล ทีมง้าวเงิน M ยืนยันเรียบร้อย
17 ก้องเกียรติ พินชัย kiat_service M รอตรวจสอบ
18 ธนัยรัชต์ ศรีโชติ RFF S ยืนยันเรียบร้อย
19 นายวิทยา แรงจริง สันติไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
20 นายประทีป ขาววัด ทีมสักทองไบค์ ยกเลิก
21 ศุภชัย จันทะวัง NKN นครน่าน XL รอตรวจสอบ
22 นายศุภณัฐ สุบินมิตร์ ทีมคาเฟ่มี เชียงใหม่ ยืนยันเรียบร้อย

A.5 รุ่นเสือภูเขาอายุ 40-44 ปี (ชาย)
1 ปิยะเทพ ธิจิ่น ทีมฅนวัง จิ้น L ยกเลิก
2 นายณัฐพล วิฑูรย์ ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม M ยืนยันเรียบร้อย
3 นายอภิชาติ วงศ์สุวรรณ ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม XL ยืนยันเรียบร้อย
4 นายทอมสันต์ มหาวัน ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม M ยืนยันเรียบร้อย
5 คมกฤช บุญยเนตร ทีมMUD Cycling Lampang M ยืนยันเรียบร้อย
6 ขันแก้ว อ้ายจ้อย ทีมฮักเมืองฝาง 61 M ยืนยันเรียบร้อย
7 Praiwan Sonrnsri ทีมMae Hong Son M ยืนยันเรียบร้อย
8 นายชาติมงคล ชาวข้าวไร่ M ยกเลิก
9 นายชยพล มานะโส ทีมลูกพระเจ้าฝาง S ยืนยันเรียบร้อย
10 นายเจน ลือโฮ้ง ทีมAomdoi bike Phrae M ยืนยันเรียบร้อย
11 วิโรจน์ รินสินจ้อย ทีมเสือสันกำแพง M ยืนยันเรียบร้อย
12 ชัยฤทธิ์ ณ ลำพูน ทีมเสือสันกำแพง L รอตรวจสอบ
13 นพดล บุญสูงเพชร ทีมMUD Cycling Lampang S ยืนยันเรียบร้อย
14 สุมารถ ตาอ้าย ทีมทีมเห็ดลม รอตรวจสอบ
15 นายเชาวลิต จำปาทอง ทีมอิสระ M ยืนยันเรียบร้อย
16 นายประหยัด จันทิมา ทีมลูกพระเจ้าฝาง M ยืนยันเรียบร้อย
17 นายอุทัย วงค์จันทร์ ทีมปั่น จูง เตียว M ยืนยันเรียบร้อย
18 นายดิเรก สุปิ ทีมเสือแม่ใส ยืนยันเรียบร้อย
19 นายพากร ศรีตุลนนท์ แอ๊ดไบค์ S ยืนยันเรียบร้อย
20 นายณัฐพล ปราบสมรชัย ป่าซาง MTB L ยืนยันเรียบร้อย
21 สรพงษ์ วงค์อินทร์ สันป่าข่อย ยืนยันเรียบร้อย
22 นายพงษ์ศักดิ์ พุ่มประดับ ทีม ONEBIKE PHRAE ยืนยันเรียบร้อย
23 นายประวิทย์ ปวงอินไหล สปีด 2 น่องป้าว ยืนยันเรียบร้อย

A.6 รุ่นเสือภูเขาอายุ45-49 ปี (ชาย)
1 พนาดร พอสม ทีมดอนมูลไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
2 นายสุทิน ยองเพชร ชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม M ยืนยันเรียบร้อย
3 จำลอง ดวงเนตร ทีมอิสระ A.6 รุ่นเสือภูเขาอายุ45-49 ปี (ชาย) L ยืนยันเรียบร้อย
4 นายปราโมทย์ สีสด ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ XL ยืนยันเรียบร้อย
5 นายประดิษฐ์ เทียนทอง ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ L ยืนยันเรียบร้อย
6 นายมิ่งศิษฐ์ คำลือ L ยกเลิก
7 จ.ส.อ.นิธิพัฒน์ สุวรรณจันทร์ฉาย ทีมลุ่มน้ำฝาง XL ยกเลิก
8 นายสรกกฤช เนตรรัศมี ทีมลุ่มน้ำฝาง M ยกเลิก
9 นายกำพลศักดิ์ บุญพา ทีมลุ่มน้ำฝาง M ยกเลิก
10 ด.ต.แรม วังวล ทีมสำนักงานตำรวจแห่งชาติสิงห์เยอรมันออโต้ ยกเลิก
11 ประดิษฐ์ บำรุงผล ชมรมจักรยานอำเภอจุน 2XL ยืนยันเรียบร้อย
12 นายพงษ์ศักดิ์ แน่นอุดร ทีมAomdoi bike Phrae M ยืนยันเรียบร้อย
13 นายสมศักดิ์ อุดเครือ ทีมI love bike S ยืนยันเรียบร้อย
14 นายปฏิวัติ พิงคะสัน ทีมทรายคำ ลำพูน M ยืนยันเรียบร้อย
15 นายนิวัฒน์ ยะเชียงคำ ทีมYCK L ยืนยันเรียบร้อย
16 ปวีณ ศิริเวทิน ทีมPEA น่าน L ยืนยันเรียบร้อย
17 นิพนธ์ สร้อยทองพูล ทีมนิพนธ์ไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
18 วิรัตน์ ปัญญาแก้ว ทีมชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย M ยืนยันเรียบร้อย
19 นายเซน จำพรึก ทีมรพ.นครพิงค์ไบค์คลับ ยืนยันเรียบร้อย
20 นายพิชัย อุ่นเจริญ ทีมเสือดอกคำใต้ L ยกเลิก
21 นายชัยพร ฉิมชูใจ ทีมป๋าเจี๊ยบสั่งลุย ยืนยันเรียบร้อย
22 นาย มรกต ญาณะเจริญ เสือสันกำแพง M ยืนยันเรียบร้อย
23 นายอานุภาพ ใสสม ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ M ยืนยันเรียบร้อย
24 นายสามารถ สมสะอาด ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ XL ยืนยันเรียบร้อย
25 นายวุฒิชัย. ต๊ะยาย อิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
26 นายพิพัฒน์ ยามี แอ๊ดไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
27 นายอนุรักษ์ คำเหมือง เสือจุน ยืนยันเรียบร้อย
28 ชาญศักดิ์ เชื้อเมืองพาน ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
29 ชวลิต ใจผาวัง ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
30 นายพิทักษ์ ใจกลม ทีม ONEBIKE PHRAE ยืนยันเรียบร้อย
31 นายภาสกร หอมนาน ลูกหมูทีม ยืนยันเรียบร้อย
32 คธาวุฒิ ชมภูรักษ์ DT bike XL ยืนยันเรียบร้อย

A.7 รุ่นเสือภูเขาอายุ 50-54 ปี (ชาย)
1 เอกชัย อุดคำเที่ยง ทีมดอนมูลไบค์ XL ยืนยันเรียบร้อย
2 นายนิติศักดิ์ โชคชัยรัชดา ทีมโรงพยาบาลสกลนคร M รอตรวจสอบ
3 สุมิตร บูรณะโรจน์ตระกูล ทีมMUD Cycling Lampang M ยืนยันเรียบร้อย
4 ธนาพล. เครือวัลย์ ทีมเสือพิทักษ์โปลิศไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
5 นายทรงพล วนาศิริ ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม L ยืนยันเรียบร้อย
6 นายสมเด็จ ปินทะยา ทีมจักรยานจอมทอง L ยืนยันเรียบร้อย
7 เดชา สำราญ ทีมฮักเมืองฝาง 61 L ยืนยันเรียบร้อย
8 นายปฏิวัติ เดชชิต ชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม XL ยืนยันเรียบร้อย
9 จรัญ คำจันทร์ ทีมแม่ฮ่องสอน M รอตรวจสอบ
10 ศุภชัย พรหมสอน ทีมพะเยาไบค์คลับ M ยืนยันเรียบร้อย
11 พ.ท.ปารย์ ฉิมฉวี ทีมลุ่มน้ำฝาง L ยกเลิก
12 นายประสิทธิ์ เลิศศิลป์ ทีมลุ่มน้ำฝาง L ยกเลิก
13 นายประสิทธิ์ จันทร์แก้ว ทีมลุ่มน้ำฝาง 2XL ยกเลิก
14 นายศุภวัฒน์ โสภารัตน์ ทีมAomdoi bike Phrae XL ยืนยันเรียบร้อย
15 นายศุภอัฎ ศศิบุตร ทีมAomdoi bike Phrae XL ยืนยันเรียบร้อย
16 นายวิชา เหล่ากาวี ทีมAomdoi bike Phrae L ยืนยันเรียบร้อย
17 นายสุทัศน์ คำแปง ทีมธกส. พะเยา M ยืนยันเรียบร้อย
18 พัฒ กันธวัฒนะ ทีมเสือสันกำแพง ยืนยันเรียบร้อย
19 นายบันเทิง กัลยาณมิตร ทีมอิสระ 2XL ยืนยันเรียบร้อย
20 นายสมศักดิ์ ใจแก้ว ทีมนิพลไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
21 นายบรรจง สรรศรี ทีม MMJ L ยืนยันเรียบร้อย
22 สันติ หรรษานนท์ ทีมสันติไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
23 นายเอกสิทธิ์ ไม้งาม ทีมเชอร์รี่ไบค์ M ยกเลิก
24 นายนิคม ฟูญาติ ทีม 1014 L ยืนยันเรียบร้อย
25 นายสาโรจน์ ไชยมงคล ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ XL ยืนยันเรียบร้อย
26 นายพงค์สัญญ์ ศุภากรมงคล เสือหน้าโรงบาล XL ยืนยันเรียบร้อย
27 จ.ส.อ.ณรงค์ศักดิ์ โอฬาฤกษ์ ทีมสายฟ้าแลบ XL ยกเลิก
28 บุญญฤทธิ์ คำเครื่อง ทีมลำปางศิลปนคร M ยืนยันเรียบร้อย
29 นายธวัช เชี่ยวสุวรรณ ทีมปั่นจักรยานทางไกล L ยืนยันเรียบร้อย
30 นายอรรณพ สมฤทธิ์ ลูกหมูทีม ยืนยันเรียบร้อย
31 เสรี มณีโชติ สโมสรการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ยกเลิก

A.8 รุ่นเสือภูเขา อายุ 55-59 ปี (ชาย)
1 ชาญณรงค์ สัญญา ทีมดอนมูลไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
2 สุรัตน์ ทานำ ทีมเสือทองกวาว สารภี เชียงใหม่ L ยืนยันเรียบร้อย
3 สุรศักดิ์ แม่นรัตน์ ทีมมทบ.๓๒ XL ยืนยันเรียบร้อย
4 นายจำลอง จิโนเป็ง ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม M ยืนยันเรียบร้อย
5 มนตรี อิศรางกูุร ณ อยุธยา ทีมเวียงพระนางลำพูน M ยืนยันเรียบร้อย
6 ว่าที่ร.ต.สุพล ตาสิงห์ ทีมเชอรี่ไบค์ M ยืนยันเรียบร้อย
7 นายสมบัติ ใจยืน ทีมเสือดอยหลวง XL ยืนยันเรียบร้อย
8 รต.จำนง เขื่อนคำ ทีมตะวันลอน แพร่ M ยืนยันเรียบร้อย
9 ประวช แก้วปุ๋ย ทีมแม่ข้าวต้ม L ยืนยันเรียบร้อย
10 พนารักษ์ โพธิปัสสา ทีมพะเยาไบค์คลับ M ยืนยันเรียบร้อย
11 นายณรงค์ แช่มบำรุง ทีมรับส่งตะวัน L ยืนยันเรียบร้อย
12 นิยม ภัทรจามร ทีมรับส่งตะวัน XL ยืนยันเรียบร้อย
13 นายฉลอง จันหล้า ทีม MMJ XL ยืนยันเรียบร้อย
14 นายธานินทร์ ถาแปง ทีมตชด 32 M ยืนยันเรียบร้อย
15 นายเกรียงศักดิ์ ประเทือง ทีมเสือแพร่ L ยืนยันเรียบร้อย
16 นายอำพล ราชดี ทีมรพ.นครพิงค์ไบค์คลับ ยืนยันเรียบร้อย
17 นายนิตย์ นามวงศ์ ทีมทนงก่อสร้าง ยกเลิก
18 อุธาน โคตรภักดี ทีมCycling&Drink ยกเลิก
19 นายจรัส คำราพิศ ทีมขาแข็งย้อนแฮงลาบ S ยืนยันเรียบร้อย
20 จ.ส.อ.เกษม การะยศ ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
21 นายเอกชัย ภัทรพลเมือง ทีมเชอร์รี่ไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
22 นายสุนทร สิงห์เชื้อ ทีมTMN ลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
23 นายประสิทธิ์ คำปาเชื้อ ทีม TMN ลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
24 นายอำนวย มาเมือง ทีมTMN ลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
25 เกริกศักดิ์ ลิ้มไพบูลย์ ทีมI LOVE BIKE LAMPANG ยืนยันเรียบร้อย
26 รตอ.ธนวัฒน์ วันชนะเสน อิสระ ยกเลิก
27 นายทัชชกร ปกแก้ว แอ๊ดไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
28 สุพรรณ อริยะภาพ ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
29 เชาวลิต เสียงอ่อน ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
30 ร.ต.ท.โกศล เครือตัน L รอตรวจสอบ
32 ร.อ.พิทักษ์พงษ์ ปัญญาชัย ทีมสายฟ้าแลบ XL ยืนยันเรียบร้อย
33 ร.ท.สมคะเน วงศ์ใหญ่ ลูกหมูทีม ยืนยันเรียบร้อย
34 สีมา ทิพย์คำ อิสระ M ยืนยันเรียบร้อย
35 นายอนวัช ก้านอินทร์ ทีมพะเยา 60 ยืนยันเรียบร้อย
40 ศรีรัตน์ รักสัตย์ ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
41 ยุทธศักดิ์ บิโข่ โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 2 XL รอตรวจสอบ


A.9 รุ่นเสือภูเขาอายุ 60-64 ปี (ชาย)
1 นายมงคล ภักดีอุทธรณ์ ทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพฉะเชิงเทรา L [color=# FF0000]รอตรวจสอบ[/color]
2 ดำรงค์ จันโรจนพันธ์ ทีมอิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
3 ภูวนาถ สายต๋า ทีมชมรมจักรยานบัานป่าป้องเสีอภํ M ยืนยันเรียบร้อย
4 นายเสียง ทิพรส ทีมชมรมปั่นรักอ.ขุนยวม XL ยืนยันเรียบร้อย
5 นายวิเชียร เรือนศรี ทีมอิสระ XL ยืนยันเรียบร้อย
6 นายนิติศักดิ์ รัตนะภักดีพัฒน์ ทีมบ้านรถถีบน่าน L ยืนยันเรียบร้อย
7 จำเนียร คำใส ทีมแม่ฮ่องสอน M ยืนยันเรียบร้อย
8 สุรศักดิ์ ชมชื่น ทีมแม่ฮ่องสอน M ยืนยันเรียบร้อย
9 นายอนุพงศ์ วรรณสมพร ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ XL ยืนยันเรียบร้อย
10 นายเอนก คำสร้อย ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ M ยืนยันเรียบร้อย
11 นายเกรียงศักดิ์ ถาวรกุล ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ XL ยืนยันเรียบร้อย
12 นายสมคิด วัชระนาวินชัย ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ XL ยืนยันเรียบร้อย
13 นายสุวรรณ ดวงจันทร์ ทีมเชอรี่ไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
14 นายอุดม อริยา ทีมเสือดอยหลวง XL ยืนยันเรียบร้อย
15 นายคนิตย์ ชัยเพ็ชร์ ทีมI LOVE BIKE M ยืนยันเรียบร้อย
16 ทวีป แก้วปุก ทีมพะเยาไบค์คลับ ยืนยันเรียบร้อย
17 สมเดช แก้วเกิดมี ทีมเสือบรรดาเรา รอตรวจสอบ
18 นายวรพล กำจัดภัย ทีมรับส่งตะวัน XL ยืนยันเรียบร้อย
19 นายประยุทธ แตงชุ่ม ทีมรับส่งตะวัน M ยืนยันเรียบร้อย
20 นายสุเทพ เครือวัลย์ ทีมรับส่งตะวัน ยืนยันเรียบร้อย
21 นายพิภพ จันทร์เพ็ญ ทีมแม่ฮ่องสอน S ยืนยันเรียบร้อย
22 ร.ต.ท.เฉลิมเกียรติ ชำนาญณรงค์ ทีมศรีสัช M รอตรวจสอบ
23 นายถนอม ขันเมือง ทีมเสือหล่ายกว๊าน ยืนยันเรียบร้อย
24 นายทนง อินต๊ะโดด ทีมทนงก่อสร้าง ยกเลิก
25 นายสมจิตต์ ปินชัย ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
26 นายสังคม สัมฤทธิ์ ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
27 นายเอกชัย แก้วเกษ ทีมเชอร์รี่ไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
28 นายสิทธิกร ชะนะกร ทีมTMN ลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
29 นายอุดร เต็มสวัสดิ์ ทีมTMN ลำปาง ยืนยันเรียบร้อย
30 นายลิ้ม กิจจานุลักษณ์ ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ XL ยืนยันเรียบร้อย
31 นายอนันต์ ตติยะนันตกุล ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ XL ยืนยันเรียบร้อย
32 บุญสิงห์ จอมวงค์ ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
33 นายประศักดิ์ พรมสุรินทร์ อิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
34 วรพล รูปงาม ชมรมรถถีบเพื่อสุขภาพเมืองพาน L ยืนยันเรียบร้อย
35 อภิชาติ คชสินธุ์ ทีมเสือเชียงคำ ยืนยันเรียบร้อย
36 นายขวัญเมือง แตงโสภา อิสระจ.ชัยนาท XL ยืนยันเรียบร้อย
37 นายสุทัศน์ บุญกำเนิด คีรีมาศไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
38 นายประสาท เงินนา คีรีมาศไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
39 นายเชิงชาย อินทรโยธิน ไวตามิลล์เชียงใหม่ S ยืนยันเรียบร้อย
40 นายธีรชัย ยศปา อิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
41 นายธวัชชัย วงศ์ใหญ่ ทีมปั่นจักรยานทางไกล ยืนยันเรียบร้อย
42 นายโกมล รัตนศรทอง ทีมโรงคั่วกาแฟ ซ.5 ยืนยันเรียบร้อย


A.10 รุ่นเสือภูเขาอายุ 65 ปีขึ้นไป (ชาย)
1 นิมิตร คนบุญ M ทีมยืนยันเรียบร้อย
2 สมภพ ศักดิษฐานนท์ ทีมทีมลูกแม่สมพร 2XL รอตรวจสอบ
3 พาเมฆ สีธิวัน ทีมฮักเมืองฝาง 61 L ยกเลิก
4 ทอง วรรณคำ ทีมฮักเมืองฝาง 61 XL ยืนยันเรียบร้อย
5 นายสมศักดิ์ วรรณใหญ่ ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ M ยืนยันเรียบร้อย
6 นายอินสอน ชื่นใจดี ทีมเชอร์รี่ไบค์ M ยืนยันเรียบร้อย
7 สุชาติ สุบินมิตร์ ทีมทริปเปิ้ลเอส ยืนยันเรียบร้อย
8 นายวิมล ช้างทอง ทีมรับส่งตะวัน ยืนยันเรียบร้อย
9 นายศักดา วิวัฒน์ขจรศักดิ์ ทีมเชียงราย L ยกเลิก
10 Mr.Adam Korab ทีมRFF M ยืนยันเรียบร้อย
11 นายสมภพ มหายศนันท์ ทีมเสือแพร่ M ยืนยันเรียบร้อย
12 นายนรินทร์ สุขประภาภรณ์ ทีมเสือแพร่ L ยืนยันเรียบร้อย
13 นายวิเชียร เพ็ชรอินทร์ ทีมพะเยา 60 L ยืนยันเรียบร้อย
14 นายเหลี่ยม เสธา ทีมพะเยาไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
15 นายสถาพร พงษ์สุวรรณ แอ๊ดไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
16 นายมงคล ชวนปัญญาภรณ์ แอ๊ดไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
17 นายอัตถวัน ทองสนิท ชมรมเสือภูเขาพะเยา S ยืนยันเรียบร้อย
18 นายวสันต์ แผลงมา ฝุ่นฟุ้งเชียงราย M รอตรวจสอบ
19 นายสายหยุด อยู่จันทร์ คีรีมาศไบค์ M ยืนยันเรียบร้อย
20 นายไชวนาถ เชนเจริญ สปีด 2 น่องป้าว ยืนยันเรียบร้อย

B.1 รุ่นเสือภูเขาทั่วไป (หญิง)
1 นางเกสร วงค์ไชยา เสือห้วยน้ำขาว M ยืนยันเรียบร้อย
2 นางนพมาศ ใฝ่ฝัน อิสระ XS ยืนยันเรียบร้อย
3 นางจินดา ปัญญาชัย ทีมสายฟ้าแลบ ยืนยันเรียบร้อย
4 น.ส.ธนัญญา ชื่นผล ทีมสายฟ้าแลบ ยืนยันเรียบร้อย
5 น.ส.นุ่น คำข่อง ทีมโรงคั่วกาแฟ ซ.5 ยืนยันเรียบร้อย
6 ด.ญ.กัลยาภรณ์ อรุณรัมย์ ทีม 1014 เชียงใหม่ ยืนยันเรียบร้อย
7 ด.ญ.ปนัดดา พงษ์ไทย ทีมสายฟ้าแลบ L ยืนยันเรียบร้อย
8 น.ส.ประภัสสร พุ่มพวง ทีมสายฟ้าแลบ XL ยืนยันเรียบร้อย


B.2 รุ่นเสือภูเขาอายุ 30-39 ปี (หญิง)
1 วรัญญา มาละ ทีมเสือขุนปล้อง S ยืนยันเรียบร้อย
2 นางบงกชรัตน์ ขัติคำ ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
3 นางสาวอรอุมา เทศวัง นิพนธ์ไบค์คลับ XL ยืนยันเรียบร้อย
4 นิภาพร จิตต์ประสาร เชียงราย M ยืนยันเรียบร้อย
5 นางกรรณิกา ปวงอินไหล สปีด 2 น่องป้าว ยืนยันเรียบร้อย

B.3 รุ่นเสือภูเขาอายุ 40-49 ปี (หญิง)
1 ปิ่นเพชร เทพสมบัติ ทีมเชียงราย S รอตรวจสอบ
2 นางศิราณี หน่อคำ ทีมจักรยานจอมทอง XS ยืนยันเรียบร้อย
3 รจนา ใจป้อ ทีมเสือห้วยน้ำขาว M ยืนยันเรียบร้อย
4 ณิชญารัตน์ พิรารัตน์ ทีมอิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
5 อัมรา แก้วปุ๋ย ทีมแม่ข้าวต้ม S ยืนยันเรียบร้อย
6 รัชนีวรรณ สร้อยสังวาลย์ ทีมเสือสันกำแพง XS ยืนยันเรียบร้อย
7 นางมยุรี อุ่นเจริญ ทีมเสือดอกคำใต้ L ยกเลิก
8 นางปรานอม ปินชัย ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
9 อ่อนศรี ใจผาวัง ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
10 กฤติกา ฟูธรรม ขาแข็งย้อนแฮงลาบ XS ยืนยันเรียบร้อย
11 กมลชนก ศรีแปงวงศ์ ทีมลำปางศิลปนคร M ยืนยันเรียบร้อย
12 น.ส.เดือน แสนสุข ทีมโรงคั่วกาแฟ ซ.5 ยืนยันเรียบร้อย
13 นางดรุณี เชนเจริญ สปีด 2 น่องป้าว ยืนยันเรียบร้อย

B.4 รุ่นเสือภูเขาอายุ 50 ปีขึ้นไป (หญิง)
1 แสงจันทร์ สัญญา ทีมดอนมูลไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
2 สุเรียน อุดคำเที่ยง ทีมดอนมูลไบค์ M ยืนยันเรียบร้อย
3 สุวรรณา พอสม ทีมดอนมูลไบค์ L ยืนยันเรียบร้อย
4 นางรัตน์ชนก คำสร้อย ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ M ยืนยันเรียบร้อย
5 นางลดาวัลย์ สีสด ทีมปั่นด้วยใจไปด้วยกัน จ.แพร่ XL ยืนยันเรียบร้อย
6 นางภัทราวรรณ อิศรางกูร ณ อยุธยา ทีมเวียงพระนางลำพูน L ยืนยันเรียบร้อย
7 นางจารุณี ใจยืน ทีมเสือดอยหลวง 2XL ยืนยันเรียบร้อย
8 นางมณฑา ห่วงวงค์ ทีมเสือดอยหลวง XL ยืนยันเรียบร้อย
9 ยุวรัตน์ จันทวงศ์ ทีมคนสี่แควรถถีบ M ยืนยันเรียบร้อย
10 ศุภานัน เจริญพานิช ทีมเสือสันกำแพง L ยืนยันเรียบร้อย
11 นางมะลิ แช่มบำรุง ทีมรับส่งตะวัน M ยืนยันเรียบร้อย
12 นางคำนึง แตงชุ่ม ทีมรับส่งตะวัน XL ยืนยันเรียบร้อย
13 นางเจนจิรา ญาณสมเด็จ ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
14 นางจันจิรา ศิริอาภรณ์ ทีมพะเยาไบค์คลับ M ยืนยันเรียบร้อย
15 ศรีเรือน บญศรี ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
16 สายพิณ ใจผาวัง ทีมสักทองไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
17 ฉวี จันทรนิภา ทีมเสือเชียงคำ ยืนยันเรียบร้อย
18 นางสุชาดา สมฤทธิ์ ลูกหมูทีม ยืนยันเรียบร้อย
19 นางจรรยา อินทรโยธิน ไวตามิลล์เชียงใหม่ XS ยืนยันเรียบร้อย
20 นางยุพิน วรรณคำ ฮักเมืองฝาง 61 2XL ยืนยันเรียบร้อย

B.5 รุ่นเสือภูเขาอายุไม่เกิน 13 ปี (หญิง)
1 ดญ.อธิชนันท์ ติวัน ทีมสันติไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
2 ด.ญ.ลวิตรา พันธุ์พาณิชย์ พะเยาไบค์คลับ S ยืนยันเรียบร้อย


D.1 รุ่นเสือภูเขาน้ำหนัก 80-89 กิโลกรัม (ไม่จำกัดอายุ และ เพศ)
1 นายพีรดลย์ วงค์มาลา เจเจไบค์ลำพูน XL รอตรวจสอบ
2 ประวิทย์ คำพรรณ หอยทากทมิฬ XL ยืนยันเรียบร้อย
3 วิษณุ พิบูลย์ Auto bike XL ยืนยันเรียบร้อย
4 เอกชัย กาบใส Auto bike XL ยืนยันเรียบร้อย
5 นางสาววรากิต อยู่ดี - 2XL ยืนยันเรียบร้อย
6 สมเกียรติ สอนใจ อิสระ 3XL ยืนยันเรียบร้อย
7 จักริน รัตนไพบูลย์เจริญ ปั่นเอาม่วน L ยืนยันเรียบร้อย
8 นายประยงค์ รุ่นประโคน i love bike XL ยืนยันเรียบร้อย
9 เนตร จอมสว่าง ชมรมปั่นแอ่วแม่สรวย เชียงราย XL ยืนยันเรียบร้อย
10 นายเอกวุฒิ ว่องสุวรรณเลิศ RFF ยืนยันเรียบร้อย
11 นายวิทยา เหล่าธีรศิริ RFF L ยืนยันเรียบร้อย
12 นายสอาด ไชยตน รพ.นครพิงค์ไบค์คลับ ยืนยันเรียบร้อย
13 นายก้องกิจ อินทรีย์สังวร ปงไบค์คลับ XL ยืนยันเรียบร้อย
14 นายเมทวินทร์. อินต๊ะจวง BLH. แพร่ 2XL รอตรวจสอบ
15 ศักดิ์ชัย บุญประเสริฐ y sports L รอตรวจสอบ
16 คิมหันต์ วงค์ไชย อิสระ L ยืนยันเรียบร้อย
17 นายกิตติกัมพนธ์ กิจจานุลักษณ์ ชมรมปั่นเพื่อสุขภาพ เชียงคำ XL ยืนยันเรียบร้อย
18 นายทนง ธนะเสน ปั่น ปั่น ปัว XL ยืนยันเรียบร้อย
19 นายณรงค์ สุวรรณประชา XL รอตรวจสอบ
20 นายไชยพร แย้มเจริญ ทีมหางดง คลินิกไบค์ ยืนยันเรียบร้อย
21 สุวิทย์ ธรานิศร์ ทีม Add Bike ยืนยันเรียบร้อย

D.2 รุ่นเสือภูเขาน้ำหนัก 90 กิโลกรัมขึ้นไป (ไม่จำกัดอายุ และ เพศ)
1 ทิตย์อุทัย ชัยมาสพงษ์ หวานเย็น พรหมพิราม ยืนยันเรียบร้อย
2 พงศธร พลหล้า ทีมอิสระแพร่ 2XL ยืนยันเรียบร้อย
3 วันเฉลิม ดอนดง ทีมดอนมูลไบค์ 6XL ยืนยันเรียบร้อย
4 นายคมสันต์ ทองสุข 3XL ยกเลิก
5 นายกิตติพัทธ์ สุนทรวรเชษฐ ทีมเชอร์รี่ไบค์ 3XL ยืนยันเรียบร้อย
6 กฤษณะ ชมภู่ ทีมI Love Bike Lampang 2XL ยืนยันเรียบร้อย
7 นายธวัชชัย เขียววงศ์ ทีมรพ.นครพิงค์ไบค์คลับ ยืนยันเรียบร้อย
8 นายเมทวินทร์. อินต๊ะจวง BLH. แพร่ 2XL รอตรวจสอบ
9 ศักดิ์ชัย บุญประเสริฐ y sports L รอตรวจสอบ
10 จ.ส.อ.ภัทรชัย อุดมรักษ์ ทีมสายฟ้าแลบ XL ยืนยันเรียบร้อย
11 ส.อ.ธัชชัย เสวิกา ทีมสายฟ้าแลบ XL ยืนยันเรียบร้อย
12 นายกฤษดา ต๊ะใส สปีด 2 น่องป้าว ยืนยันเรียบร้อย

E.0 รุ่นใจเกินร้อย (ไม่จำกัดรถและเพศ) จะใช้รถ ยางแบบใหนก็ใด้
1 พ.ต.อ.สุรวุฒิ ฐานันตะ ทีมอิสระ XL ยืนยันเรียบร้อย
2 นาย รัฐภูมิ วงศ์ใหญ่ ทีมเสือจุน ยืนยันเรียบร้อย
3 นายพงษ์ศักดิ์ ศรีวรรณบุตร ทีมชมรมปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพ กฟผ. แม่เมาะ L ยืนยันเรียบร้อย
4 นายสงกรานต์ แก้วสา ทีมโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ พะเยา 6XL ยืนยันเรียบร้อย
5 นายบรรจง บุญนะ ทีมอิสระ XS ยืนยันเรียบร้อย
6 นายเทียนชัย โนจา ทีมโรงกลึงชัยยนต์ ยืนยันเรียบร้อย
7 นายวิกรม ญาณสมเด็จ ทีม เสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
9 นายประสิทธิ์ ยืนยงแสน ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
10 นางวันเพ็ญ ยืนยงแสน ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
11 นายมนัส อินอ้าย ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
12 นายทองคุณ อินอ้าย ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
13 นายสกุล อินทนนท์ ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
14 นางสาวมรกต กองศรี ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
15 นายบุญธรรม วรินทร์รักษ์ ทีมปงไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
16 นางนงนุช วรินทร์รักษ์ ทีมปงไบค์คลับ S ยืนยันเรียบร้อย
17 นายสุจินทร์ เนาวเศรษฐ์ ทีมปงไบค์คลับ L ยืนยันเรียบร้อย
18 นางศิริเพ็ญ เนาวเศรษฐ์ ทีมปงไบค์คลับ M ยืนยันเรียบร้อย
19 บุญผิน วรินทร์รักษ์ ทีมปงไบค์คลับ 2XL ยืนยันเรียบร้อย
20 จินดา วรินทร์รักษ์ ทีมปงไบค์คลับ M ยืนยันเรียบร้อย
21 พารัตน์ วรินทร์รักษ์ ทีมปงไบค์คลับ M ยืนยันเรียบร้อย
22 นางมาลา บุญแรง ทีมเสือภูซาง ยืนยันเรียบร้อย
23 เนติทัศน์ มีภูคำ ทีมเสือทุ่งสาน XS รอตรวจสอบ
24 นางพนิดา หมื่นจันทร์ ทีมปงค์ไบค์คลับ ยกเลิก
25 นายเนติทัศน์ มีภูคำ เสือทุ่งสามพรหมพิราม S ยกเลิก
26 นายปัญญา ใจดื่ม อิสระ XL ยืนยันเรียบร้อย
27 นายพงษ์พันธ์ ศิริเสถียร ปั่น ปั่น ปัว ยืนยันเรียบร้อย
28 นายเชิดศักดิ์ ปัญญาภู ปั่น ปั่น ปัว ยืนยันเรียบร้อย
29 นายสมฤทธิ์ จงถนอม ทีมง้าวเงิน ยืนยันเรียบร้อย
30 นายธนาพันธุ์ คำภาพันธ์ เสือจุน ยืนยันเรียบร้อย
31 นายณัฐวุฒิ สุทธิพร เสือจุน ยืนยันเรียบร้อย
32 นายเกษม หลักทุน เสือจุน ยืนยันเรียบร้อย
33 นายอดุลย์ โชยโพธิ์ เสือจุน ยืนยันเรียบร้อย
34 นายกิตติชัย รัตนสีนุรางกูร ทีมปั่นจักรยานทางไกล ยืนยันเรียบร้อย
35 ส.อ.ยุทธนา รักษาศีล ทีมสายฟ้าแลบ M ยกเลิก
36 ส.อ.ชลชาติ ถามา ทีมสายฟ้าแลบ L ยกเลิก
37 นายเฉลิมพร เกื้อกูลวงศ์ อิสระ XL ยืนยันเรียบร้อย
38 รังสันต์ วงค์ปัญญา อิสสระ ยืนยันเรียบร้อย
39 อนุพนธ์ ปันวารี อิสสระ ยืนยันเรียบร้อย
40 จ.อ.กิตติพัฒน์ สวะกิจ SPEED XL รอตรวจสอบ
41 นางสุภาพร สวะกิจ SPEED L รอตรวจสอบ
42 นายอำนาจ วิชัย อบจ.พะเยา L ยืนยันเรียบร้อย
43 นายเสน่ห์ รวดเร็ว ทีมนักปั่นบ้านนอก L ยืนยันเรียบร้อย
44 นายอรรถพล ศรีประภา อิสระ ยืนยันเรียบร้อย
45 น.ส.พรรณนิภา มูลก้อนแก้ว ทีมสายฟ้าแลบ S ยืนยันเรียบร้อย
46 ด.ช.ภานุภัทร ใจเป็ง ทีมสายฟ้าแลบ XS ยืนยันเรียบร้อย
แก้ไขล่าสุดโดย สว่างพะเยา เมื่อ 16 พ.ย. 2018, 13:27, แก้ไขไปแล้ว 267 ครั้ง.
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิซิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 05 ก.ค. 2018, 12:49

36720146_1050306398466137_5581472475469840384_n.jpg

ข้อมูลติดต่อครับ
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิซิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 22 ก.ค. 2018, 15:42

เพิ่มรุ่นเสือหมอบให้อีกสองรุ่นครับ คือรุ่นอายุ ไม่เกิน18ปีชายและ อายุ40ปีขึ้นไปหญิงครับผม
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิซิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 02 ส.ค. 2018, 19:55

กำหนดการแข่งขันเป็นวันอาทิตย์ที่ 18 พฤศจิกายน 2561 ระยะทาง40กิโลเมตร
เวลา 05.30น. - 07.30 น. นักกีฬารับป้าย ณ จุดสตาร์ท ลานข่วงวัฒนธรรมริมกว๊านพะเยา สิ้นสุดจุดชมวิวกว้านพะเยา
เวลา 07.30น .- 08.00 น. พิธีเปิดการแข่งขัน
เวลา 08.30 น. ปล่อยตัวผู้เข้าแข่งขันในแต่ละรุ่น
เวลา 11.00 น.- 12.00 น. พิธีมอบรางวัลผู้เข้าแข่งขัน
ค่าสมัครและการบริการ ค่าสมัคร 500 บาทสำหรับที่รับเสื้อที่ระลึกและ300บาทสำหรับไม่ประสงค์รับเสื้อที่ระลึก
รับสมัครทางออนไลท์หรือมาสมัครด้วยตัวเองที่ ร้านพะเยาไบค์
" เปิดรับสมัครตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป" โอนเงินค่าสมัครที่หมายเลข บ.ช 984-4-52025-8 ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ (สาขาศูนย์ราชการ จังหวัดพะเยา นายสว่าง ไชยวงค์"โอนแล้วส่งสลิปการโอนมาที่ ในกระทู้THAI MTB หรือทาง ไลท์" ไอดีไลท์089.7007765 สว่าง พะเยาไบค์ ติดตามข้อมูลใด้อีกทางที่ Facebook สว่าง ไชยวงค์ หรือโทรสอบถามใด้ 089.7007765 ป๋าหว่าง
เพิ่มช่องทางการสมัคร ชำระเงิน และตรวจสอบรายชื่อ ด้วยตัวเองได้ที่ลิ้งด้านล่างนี้ได้เลยคร้าบบบ
:arrow: http://bicycle.chiangrai.net/info-show-33

1. สิทธิผู้สมัครจะใด้รับทันที เสื้อยืดสวยๆ นักกีฬาที่ปั่นถึงเส้นชัยรับถ้วยทุกคน
2. บริการอาหารเช้าข้าวต้ม น้ำดื่ม บริการอาหารกลางวันแบบฟุบเฟ่และผลไม้ตามฤดูกาล ฟรี
3. มีจุดบริการน้ำดื่มตามเส้นทางการแข่งขัน 3 จุด
4. มีการจัดเตรียมการปฐมพยาบาลเบื้องต้น
5. ถ้วยรางวัล1-10 ทุกรุ่น ทั้งเสือหมอบ-เสือภูเขา
6. จับเวลาตัดสินด้วย RFID Chip มีเวลาสถิติให้นักกีฬาทุกคน
ประเภทการแข่งขัน
1. R.0 รุ่นเสือหมอบ อายุไม่เกิน18 ปีชาย
2. R.1 รุ่นเสือหมอบ ทั่วไป (ชาย)
3. R.2 รุ่นเสือหมอบ อายุ 40 ปีขึ้นไป (ชาย)
4. R.3 รุ่นเสือหมอบ อายุ 50 ปีขึ้นไป (ชาย)
5. R.4 รุ่นเสือหมอบ ทั่วไปหญิง
6. R.5 รุ่นเสือหมอบ อายุ 40 ปีขึ้นไปหญิง
7. A.1 รุ่นเสือภูเขาอายุไม่เกิน13 ปี (ชาย)
8. A.2 รุ่นเสือภูเขาทั่วไป (ชาย)
9. A.3 รุ่นเสือภูเขาอายุ 30-34 ปี(ชาย)
10. A.4 รุ่นเสือภูเขาอายุ 35-39 ปี (ชาย)
11. A.5 รุ่นเสือภูเขาอายุ 40-44 ปี (ชาย)
12. A.6 รุ่นเสือภูเขาอายุ45-49 ปี (ชาย)
13. A.7 รุ่นเสือภูเขาอายุ 50-54 ปี (ชาย)
14. A.8 รุ่นเสือภูเขา อายุ 55-59 ปี (ชาย)
15. A.9 รุ่นเสือภูเขาอายุ 60-64 ปี (ชาย)
16. A.10 รุ่นเสือภูเขาอายุ 65 ปีขึ้นไป (ชาย)
17. B.1 รุ่นเสือภูเขาทั่วไป (หญิง)
18. B.2 รุ่นเสือภูเขาอายุ 30-39 ปี (หญิง)
19. B.3 รุ่นเสือภูเขาอายุ 40-49 ปี (หญิง)
20. B.4 รุ่นเสือภูเขาอายุ 50 ปีขึ้นไป (หญิง)
21. B.5 รุ่นเสือภูเขาอายุไม่เกิน 13 ปี (หญิง) (รุ่นนี้ถ้วยรางวัล1-5)
22. D.1 รุ่นเสือภูเขาน้ำหนัก 80-89 กิโลกรัม (ไม่จำกัดอายุ และ เพศ)
23. D.2 รุ่นเสือภูเขาน้ำหนัก 90 กิโลกรัมขึ้นไป (ไม่จำกัดอายุ และ เพศ)
24. E.0 รุ่นใจเกินร้อย ไม่จำกัดรถและเพศ จะใช้รถ ยางแบบใหนก็ใด้ มีซิพจับเวลา มีลุ้นรางวัลรับถ้วยที่ระลึกทุกท่าน
กติกาการแข่งขัน
แก้ไขล่าสุดโดย สว่างพะเยา เมื่อ 01 พ.ย. 2018, 20:52, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิซิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 02 ส.ค. 2018, 19:56

http://bicycle.chiangrai.net/info-show-33
เข้าลิ้งค์ สมัครปั่นใด้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย สว่างพะเยา เมื่อ 24 ส.ค. 2018, 19:56, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิซิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย ampaibaac1 » 17 ส.ค. 2018, 23:44

มีตัวอย่างถ้วยนักปั่นถึงเส้นชัยและถ้วยรางวัลไหมครับ

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิซิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 24 ส.ค. 2018, 19:53

ampaibaac1 เขียน:มีตัวอย่างถ้วยนักปั่นถึงเส้นชัยและถ้วยรางวัลไหมครับ

มีครับ ตอนนี้กำลังคัดเลือกเอาที่สวยที่สุดครับ อีกเร็วนี้ใด้ชมครับผม
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว



Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 11 ก.ย. 2018, 09:19

ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 26 ก.ย. 2018, 20:55

IMG_6838.JPG
IMG_6839.JPG
IMG_6999.JPG
IMG_7001.JPG
IMG_7006.JPG
IMG_7007.JPG
IMG_7010.JPG
IMG_7013.JPG
IMG_7015.JPG
IMG_7017.JPG
IMG_7020.JPG
IMG_7021.JPG
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 06 ต.ค. 2018, 11:46

IMG_7140.JPG
IMG_7141.JPG
IMG_7142.JPG
IMG_7143.JPG
IMG_7144.JPG
IMG_7145.JPG
IMG_7146.JPG
IMG_7147.JPG
IMG_7148.JPG
IMG_7149.JPG
IMG_7150.JPG
IMG_7151.JPG
IMG_7152.JPG
IMG_7153.JPG
IMG_7154.JPG
IMG_7155.JPG

เส้นสตาร์ ติดกว๊านพะเยา เช้าวันที่18พฤศจิกายน2561 ท่านจะใด้ชมบรรยากาศที่สวยงามของกว๊านพะเยา มีบันใดเดินชมกว๊าน มาถ่านรูป มาพักผ่อน ต้นหนาวนี้เจอกันที่ กว๊านพะเยาครับบบบบบ
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย wimon chang » 08 ต.ค. 2018, 10:52

ครั้งแรกมาคนเดียวตอนนี้นกทีมมาเลยจากตาคลี นครสวรรค์ ของที่ระลึกแบบแฮนเม็ค อีกอะเป่า แปลกดี

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย สว่างพะเยา » 16 ต.ค. 2018, 15:41

wimon chang เขียน:ครั้งแรกมาคนเดียวตอนนี้นกทีมมาเลยจากตาคลี นครสวรรค์ ของที่ระลึกแบบแฮนเม็ค อีกอะเป่า แปลกดี

ยินดีต้อนรับ นักแข่งจากนครสวรรค์ทุกๆท่านครับผม
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน"พิชิตจุดชมวิวกว๊านพะเยาครั้งที่3"

โพสต์ โดย wakin » 18 ต.ค. 2018, 03:43

รายชื่อแยกรุ่นด้วยครับ :mrgreen: :mrgreen:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์


ผู้ใช้งานขณะนี้

กำลังดูบอร์ดนี้: 18 และ บุคคลทั่วไป 0 ท่าน