แข่งขันจักรยานทางเรียบการกุศล"ปั่นอิ่มอุ่น หนองหานใจเกินร้อย ครั้งที่1 " อ.หนองหาน จ.อุดรธานี อาทิตย์ที่ 30 กันยายน 2561 » อาทิตย์ 30 ก.ย. 2018 จังหวัดอุดรธานี

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: แข่งขันจักรยานทางเรียบการกุศล"ปั่นอิ่มอุ่น หนองหานใจเกินร้อย ครั้งที่1 " อ.หนองหาน จ.อุดรธานี อาทิตย์ที่ 30 กันยายน 2561

โพสต์ โดย thana_pr » 11 ส.ค. 2018, 22:44

นักปั่นรุ่นน้ำหนักไม่จำกัดประเภทรถนะครับ มีเงิน 3 รางวัลนะครับ แจ้งมานะครับ ถัวย1-10

Re: แข่งขันจักรยานทางเรียบการกุศล"ปั่นอิ่มอุ่น หนองหานใจเกินร้อย ครั้งที่1 " อ.หนองหาน จ.อุดรธานี อาทิตย์ที่ 30 กันยายน 2561

โพสต์ โดย Mr.Arkom mongkoldee » 12 ส.ค. 2018, 10:39

ขอบคุณท่าน ผอ.ธนา และทีมงานผู้จัดเป็นอย่างสูง ที่เพิ่มรุ่น น.น.ให้ และเป็นกำลังใจให้นักปั่นที่มี น.น.มากกว่านักปั่นทั่วๆไป
I am like bicycle.

โพสต์ โดย thana_pr » 13 ส.ค. 2018, 12:52

รุ่นน้ำหนัก 85 โลนะครับ ไม่จำกัดประภทรถ มีเงินรางวัล 3 ลำดับ ถ้วยลำดับ 1-10 ซึ่งทางเราจัดให้เพื่อจะได้มีโอกาสในการเข้าร่วมกิจกรรมที่เหมาะสมกับตัวเองนะครับ ขอบคุณป๋าสุขใจ ที่ให้รุ่นนี้เกิดขึ้น