งานแข่งขันจักรยานเสือภูเขา " ทุ่งสง ครอสคันทรี ครั้งที่1" » อาทิตย์ 07 ต.ค. 2018 จังหวัดนครศรีธรรมราช

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: งานแข่งขันจักรยานเสือภูเขา " ทุ่งสง ครอสคันทรี ครั้งที่1"

โพสต์ โดย สุธาดา ใยบัวทอง » 20 ก.ย. 2018, 08:41

:D ขอขอบคุณทางคณะกรรมการผู้จัดนะครับที่เห็นความสำคัญในรุ่นยุวชนและเยาวชน ขอบคุณคับ ทีมหลาวเหลียงไปร่วมแน่นอนครับ :D

Re: งานแข่งขันจักรยานเสือภูเขา " ทุ่งสง ครอสคันทรี ครั้งที่1"

โพสต์ โดย เสือแตกเหลือด » 20 ก.ย. 2018, 12:34

Bundit.d เขียน:---หน้าจะมีรุ่นเยวชน16หรือ18ปี ให้เด็กๆได้มีสนามแข่ง สนามเสือภูเขาหากยากขึ้นทุกวัน---

ได้ไปแล้วครับ บัง
คลิ๊ก>>>> เฟสบุ๊ค.เสือแตกเหลือด มารู้จักกันหน่อย

คลิ๊ก>>>> พบปะ พูดคุยกับพวกเรา >>ละงูไบค์<<
***หมายเหตุ*** ร่วมทุกทริปทุกภาพทุกสนาม ที่หน้า 1 ข้อความที่ 1 คับ