ท่าบ่อใจเกินร้อย ครั้งที่ 5 สายสัมพันธ์ ลาว-ไทย » อาทิตย์ 04 พ.ย. 2018 จังหวัดหนองคาย

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: ท่าบ่อใจเกินร้อย ครั้งที่ 5 สายสัมพันธ์ ลาว-ไทย

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 23 ส.ค. 2018, 08:50

:roll:
รออีกนิดครับ ใจเย็นไว้ครับท่าน อีกนิดเดียว
เหลือเวลาหลายเดือน เตรียมซ้อมรอเลยนะครับผม :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย เสือวีอาร์ เมื่อ 24 ส.ค. 2018, 18:41, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
มีลาภ เสื่อมลาภ มียศ เสื่อมยศ มีสรรเสริญ มีนินทา มีสุข มีทุกข์ สาธุ
มิอาจคาดเดาได้ว่าจะมีวันพรุ่งนี้
Vr.Thabo

Re: ท่าบ่อใจเกินร้อย ครั้งที่ 5 สายสัมพันธ์ ลาว-ไทย

โพสต์ โดย poonpoon301 » 24 ส.ค. 2018, 16:27

เส้นทางปั่นเส้นแข่งครั้งที่ผ่านมาใช่ไหมครับ

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 24 ส.ค. 2018, 18:25

ใช่ครับ แต่ย่นระยะ เหลือ รุ่นอายุ 82 กม. วีไอพี 40 กม. ครับ
เส้นทาง VIP กำลัง มะงุมมะงาหลา ทำยุครับ มือสมัครเล่น ก็ลำบากหน่อย แต่สู้ๆๆ ครับ :lol: :lol: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย เสือวีอาร์ เมื่อ 25 ส.ค. 2018, 06:51, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
มีลาภ เสื่อมลาภ มียศ เสื่อมยศ มีสรรเสริญ มีนินทา มีสุข มีทุกข์ สาธุ
มิอาจคาดเดาได้ว่าจะมีวันพรุ่งนี้
Vr.Thabo

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 24 ส.ค. 2018, 18:26

poonpoon301 เขียน:เส้นทางปั่นเส้นแข่งครั้งที่ผ่านมาใช่ไหมครับ
.
สมัครในนี้เลย ได้นะครับ
Vr.Thabo

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 24 ส.ค. 2018, 19:00

ในนามชมรมจักรยานเมืองท่าบ่อ
ขอขอบคุณ ท่าน นิติศักดิ์ โชคชัยรัชดา จากโรงพยาบาลสกลนคร ที่ช่วยอนุเคราะห์ เส้นทางการปั่น
และแนะนำที่พักในอำเภอท่าบ่อ อย่างยิ่งครับผม
Vr.Thabo

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 25 ส.ค. 2018, 21:08

chon50 เขียน:มีที่พักแนะนำไหมครับ

มีครับ อยู่ข้างบนกระทู่้ของท่านนีั่นไง คุณนิติศักดิ์ อนุเคราะห์ มีทั้งเส้นทาง และที่พักครับผม
Vr.Thabo

โพสต์ โดย Kit97 » 26 ส.ค. 2018, 08:47

รออยู่ครับเมื่อไรเปิดรับสมัครครับ

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 26 ส.ค. 2018, 16:46

Kit97 เขียน:รออยู่ครับเมื่อไรเปิดรับสมัครครับ

รูปภาพ
4
รูปภาพ
11
รูปภาพ
Vr.Thabo

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 27 ส.ค. 2018, 14:51

ท่านสามารถสมัครออนไลน์ได้เลยนะครับ แล้วส่งสลิปการโอน ไปยัง ไอดีไลน์ที่แจ้งไปแล้วครับผม
Vr.Thabo