ปั่นสร้างบุญร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณืการแพทย์ 2018 » อาทิตย์ 25 พ.ย. 2018 จังหวัดนครสวรรค์

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

ปั่นสร้างบุญร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณืการแพทย์ 2018

โพสต์ โดย Nankuung Kaeochingduang » 23 ก.พ. 2018, 13:46

ปั่นสร้างบุญร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณ์การแพทย์ 2018

พี่นักปั่นจักรยานทุกท่าน เตรียมพบกับโครงการ ปั่นสร้างบุญร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณ์การแพทย์ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2561
เพื่อนำรายได้ร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณ์การแพทย์ ให้กับโรงพยาบาลลาดยาว อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์

รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

Re: ปั่นสร้างบุญร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณืการแพทย์ 2018

โพสต์ โดย อรุณชัย เชลงนาท » 23 ก.พ. 2018, 19:42

--ขอชมถ้วยVIP.ด้วยครับ จัดถ้วยให้เร้าใจใหญ่เป็นจุดดึงนักปั่นใจบุญประเภท VIP.ด้วยปั่นน้อยแต่ได้ถ้วยใหญ่

ขอบคุณครับ...

Re: ปั่นสร้างบุญร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณืการแพทย์ 2018

โพสต์ โดย Nankuung Kaeochingduang » 01 ต.ค. 2018, 12:59

งานปั่นสร้างบุญฯ อ.ลาดยาว นครสวรรค์ ขอเลื่อนไปเป็นปีหน้าครับ
เนื่องจากติดปัญหาบางประการ

ทีมงานต้องขอภัยนักปั่นทุกท่านเป็นอย่างสูง

ขอบคุณครับ