เชิญชวนแข่งขันจักรยานพิชิตเขานางหงส์ พังงา ครั้งที่ 9

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
KruPloen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานดีบุก จ.พังงา
Bike: เสือภูเขา

Re: เชิญชวนแข่งขันจักรยานพิชิตเขานางหงส์ พังงา ครั้งที่ 9

โพสต์ โดย KruPloen »

OSK 97 เขียน:ผมลงในไลน์กลุ่มแล้วแต่ไม่มีการตอบรับเลยมาลงในนี้ด้วยScreenshot_25610106_095300.png
ลงให้แล้วนะครับ ตั้งแต่วันแจ้งมา ดูให้ดีครับ
C16ธีระพงศ์
D06ผศ.พรโรจน์
F10สันนิวาส
deklay
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 084-2906886
team: -
Bike: Mosso
ติดต่อ:

Re: เชิญชวนแข่งขันจักรยานพิชิตเขานางหงส์ พังงา ครั้งที่ 9

โพสต์ โดย deklay »

สมัครแข่งขัน ทีมมะรุ่ยไบค์
เสือภูเขารุ่น40-49
นายศิริชัย ชูวงศ์เสือเบอร์ L
เสือภูเขา รุ่น30-39
นายทรงยศ มาลัย เสื้อเบอร์ 2XL ครับขอบคุณครับ
KruPloen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานดีบุก จ.พังงา

....ตอนนี้ ยอดผู้สมัครครบ 300 คนแล้ว ขอขอบคุณนักปั่นทุกท่านที่ให้ความสนใจงานนี้ ทำให้ครบตามจำนวนที่ระบุไว้อย่างรวดเร็ว ถ้าการจัดงานครั้งนี้สำเร็จลุล่วงด้วยดี ปีหน้าจะเพิ่มจำนวนครับ
...ขออภัยบางท่านอาจจะสมัครไม่ทัน ถ้าอย่างไรติดต่อผู้จัด คุณวิโรจน์ นองเนือง (เขียว) แต่เพียงผู้เดียวครับ
...ขอบคุณทุกท่านจากใจจริงครับ
KruPloen
ขาประจำ
ขาประจำ

deklay เขียน:สมัครแข่งขัน ทีมมะรุ่ยไบค์
เสือภูเขารุ่น40-49
นายศิริชัย ชูวงศ์เสือเบอร์ L
เสือภูเขา รุ่น30-39
นายทรงยศ มาลัย เสื้อเบอร์ 2XL ครับขอบคุณครับ
ลงแล้วครับ วันนี้จะอัพรายชื่อประมาณ 16.00 น.ครับ ทางเฟส และThaiMTB ครับ
KruPloen
ขาประจำ
ขาประจำ

...เนื่องจากงานนี้เป็นงานแข่งขัน ต้องเคารพสิทธิของผู้สมัครก่อน และให้เกียรติชมรมฯในฐานะผู้จัดให้ตัดสินใจครับ...ขออภัยจริงๆ ครับ
sukritpol
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0937733490

โพสต์ โดย sukritpol »

สมัครแข่งครับ
นาย สุกฤษฎิ์พล คงมณี ทีม mtb sevice yala เสื้อ M
รุ่น F รุ่นโอเพ่นเสือภูเขาชาย
poopu
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 076274081
team: sterwerd
Bike: mososo

โพสต์ โดย poopu »

ปิดสมัครแลัวใช่ไหมครับเห็นรับถึงวันที่20
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”