Tour of Korat#5 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะของท้าวสุรนารี 2561 25 มีนาคม 2561

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ลูกKORAT
สมาชิก
สมาชิก
team: UP2GU
Bike: Conalgo titanio
ติดต่อ:

Re: Tour of Korat#5 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะของท้าวสุรนารี 2561 25 มีนาคม 2561

โพสต์ โดย ลูกKORAT »

เสื้อ T-Shirt Tour of korat 2018 สวยๆ พาเที่ยวตลาดเชพวันโคราช ตลาดกลางคืนที่ใหญ่ที่สุด ในภาคอีสาน แหล่งช้อบปิ้งยามค่ำคืน มีสิ้นค้าหลากหลายให้เลือกซื้อ อาหารก็อร่อย มาเที่ยวโคราชต้องแวะมาที่นี่ให้ได้ ไม่งั้นถือว่าพลาดดดดดด

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
...
ลูกKORAT
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: Tour of Korat#5 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะของท้าวสุรนารี 2561 25 มีนาคม 2561

เสื้อจักรยาน Tour of korat #5 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะของท้าวสุรนารี “สถาปนาท้าวสุรนารี 190 ปี”

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
...
รูปประจำตัวสมาชิก
จักรยาน คนจน
สมาชิก
สมาชิก
team: TIGER BIKE CHONBURI
Bike: Mosso /M.5

โพสต์ โดย จักรยาน คนจน »

มีรับหน้างานเปล่าครับ
ลูกKORAT
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

จักรยาน คนจน เขียน:มีรับหน้างานเปล่าครับ
มีครับผม
...
ลูกKORAT
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

จักรยาน คนจน เขียน:มีรับหน้างานเปล่าครับ
มีครับผม
...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”