(กำหนดวันใหม่เรียบร้อยแล้ว) **ปั่นวัดใจ ไต่สันภู ดูขุนเขา เคล้าสายหมอก @ด่านซ้าย ครั้งที่ ๑**

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
นิติศักดิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-56070690
team: โรงพยาบาลศูนย์สกลนคร
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.สกลนคร
ติดต่อ:

Re: (กำหนดวันใหม่เรียบร้อยแล้ว) **ปั่นวัดใจ ไต่สันภู ดูขุนเขา เคล้าสายหมอก @ด่านซ้าย ครั้งที่ ๑**

โพสต์ โดย นิติศักดิ์ »

จัดได้ดีครับ คะแนนเต็ม 10 ผมให้ 8 จุดเด่นของสนามนี้ คือ สนามแข่งที่สวยงาม อาหารบริการ มีตลอดงาน แม้ จะชนกะสนามอื่น แต่ก็ได้รับการสนับสนุนจากนักแข่งหลายจังหวัดมาร่วมใจกันทำกิจกรรมนี้ อยากให้คงสนามนี้ไว้ในทุก ๆ ปี ขอบคุณครับ
tOrz-*
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0840420200
team: FORMAT TrinX TEAM
Bike: S-WORKS M5 GIANT FORMAT

Re: (กำหนดวันใหม่เรียบร้อยแล้ว) **ปั่นวัดใจ ไต่สันภู ดูขุนเขา เคล้าสายหมอก @ด่านซ้าย ครั้งที่ ๑**

โพสต์ โดย tOrz-* »

ดูภาพงานใด้ที่ใหนครับ. จัดงานใด้ดีครับเป็นกำลังใจให้ครับ
ยิ่งเหนื่อย...ยิ่งคุ้ม
Jackpop
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 087-0495544
team: MAD BIKE
Bike: S-works new tarmac
ตำแหน่ง: กรุงเทพมหานคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Jackpop »

ขอเม้นนิดนึง
1.การปล่อยตัวต้องเริ่มที่ open 30-39 40-49 50-59
มันถึงจจะะปลอดภัยครับ มันชุลละมุนวุ่นวาย ทีนี่เรื่องอันดับก็จะมึน คนหนีไปแล้วจะดีใจคงยากเพราะกลุ่มแรงลากเข้ามาหาอีก เอาง่ายๆผิดตั้งแต่คิดเรื่องปล่อยตัวแล้ว

2.เรื่องรอรับรางวัล แข่งจบ 10.30 ได้รับรางวัลบ่าย 2.30 ผมต้องกลับ กทม เดินทางไกล 500 โล เพลียสุดๆลองคิดดู

3.ปล่อยตัว 9 โมง ช้ามากเท่าที่เคยแข่งและร่วมงานมา

เรื่องดีๆ ถนนเส้นทางดี ท้าทาย สนุก อาหารการกินดี อร่อย อันนี้ยอมรับ

ครั้งหน้าจะไปร่วมงานอีกแต่.... ปรับปรุงบางส่วนก็ดีนะครับ
ขอบคุณคณะจัดงานทุกๆท่าน จากใจผู้ร่วมงาน
"You don't judge people by their looks"
"อย่าตัดสินคนแค่เพียงภาพลักษ์ภายนอก"
นิติศักดิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-56070690
team: โรงพยาบาลศูนย์สกลนคร
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.สกลนคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย นิติศักดิ์ »

อาจารย์บพิตร ฝากรูปมา ในลิงค์ นี้ครับ
https://www.facebook.com/16974596671981 ... ater&ifg=1

https://www.facebook.com/somkid.promruk ... 2245193546
เสือภูเรือ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0610303078
team: dansai pro cycling
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย เสือภูเรือ »

*****ขอขอบคุณนักปั่นทุกท่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้..ขอน้อมรับทุกคำติชม ส่วนไหนดีก็จะคงไว้และทำให้ดียิ่งขึ้นไป ส่วนข้อเสียก็นำไปปรับปรุงแก้ไข หวังว่าครั้งต่อไปคงจะได้รับการต้อนรับพี่น้องนักปั่นเราจำนวนมากกว่านี้นะครับ ในนามชาวด่านซ้ายขอขอบคุณทุกท่านด้วยความจริงใจครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”