"นนทบุรี"ขอเชิญร่วมปั่นเพื่อหารายได้ในการดูแลหมาแมวจรจัดกันครับ.....

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
สมใจ มาพบบุญ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 034-262406
team: ทีมซุ้มจักรยาน
Bike: เสือหมอบ

Re: "นนทบุรี"ขอเชิญร่วมปั่นเพื่อหารายได้ในการดูแลหมาแมวจรจัดกันครับ.....

โพสต์ โดย สมใจ มาพบบุญ »

ทีมซุ้มจักรยานสมัครระยะ 60โล
1.วรพล มาพบบุญ เสื้อไซส์L
2.สมใจ มาพบบุญ เสื้อไซส์M
3.ธนฤต อุดมผล เสื้อไซส์3XL
4.อาทิตย์ ผลจันทร์ เสื้อไซส์L
5.รัตนพล จุ่นเกตุ เสื้อไซส์XL
6.ประคองลาภ เสริมผล เสื้อไซส์2XL
7.ไพบูย์ เสียงหล่อ เสื้อไซส์XL
8.โกมล ทองแก้ว เสื้อไซส์2XL
9.วิฑูรย์ ศุภนาถ เสื้อไซส์2XL
10.ภานุวัฒน์ วาสุ เสื้อไซส์XL
tawonp
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 061-879-9669
team: แจ้งวัฒนะ
Bike: Pinarello Dogma 65.1
ตำแหน่ง: บ้านสายลม นนบุรี แจ้งวัฒนะ
ติดต่อ:

Re: "นนทบุรี"ขอเชิญร่วมปั่นเพื่อหารายได้ในการดูแลหมาแมวจรจัดกันครับ.....

โพสต์ โดย tawonp »

ไ ม่update เลย
Chayatorn
สมาชิก
สมาชิก
team: ทำดี bikecycling
Bike: JAVA
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Chayatorn »

เส้นทาง ผิดถูกยังไงผู้จัดบอกด้วยนะครับ
สำหรับระยะทาง 60km

https://www.google.co.th/maps/dir/13.83 ... m0!1m0!3e2
รูปประจำตัวสมาชิก
เฒ่า HARO
ขาประจำ
ขาประจำ
team: UNITHAI CYCLING CLUB

โพสต์ โดย เฒ่า HARO »

ไปครับผม
rome184
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Gios Furbo

โพสต์ โดย rome184 »

อัพเดทรายชื่อหน่อยได้ไหมครับ :(
Ride till Die ~
Mercredi
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Mercredi »

ยังรับสมัครอยู่ไม๊ครับ
kanbike
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kanbike »

ยังสมัครทันไหม
HARO MAN
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย HARO MAN »

ยังสมัครทันไม๊ครับ
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

"นนทบุรี"ขอเชิญร่วมปั่นเพื่อหารายได้ในการดูแลหมาแมวจรจัดกันครับ.....

โพสต์ โดย Rush »

เงียบไปเลยแฮะ ได้จัดจริงหรือเปล่าเนี่ย มันชักทะแม่งยังไงซะแล้ว ตั้งแต่วัตถุประสงค์ที่ไม่เหมือนใคร การไม่รับสาย การไม่แจ้งเส้นทาง ต้องรอให้ถามก่อนอีก

เดี๋ยวก็เหมือนงานปั่น-วิ่งที่กำแพงแสนหรอก ทำไปทำมา ไม่ได้จัดอีก งานที่ปากน้ำก็เหมือนกัน คิดจะจัดน่ะ ไปดูงานที่ไทรน้อยมาหรือยังล่ะ

ไม่ต้องมาบอกว่า facebook อะไรเลยนะ นักปั่นที่ไม่ชอบใช้เครือข่ายสังคมออนไลน์ก็ยังมีอยู่
ถ้าคิดจะจัดงานทำบุญสักอย่าง เอาคนขยันทำงานมาช่วยดีกว่าไหมล่ะ
hack55
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย hack55 »

ผมว่างั้น งานจัดเงียบมากเลย เหมือนหายไปเลย ไม่อัพเดทเฟสบุ๊คที่บอกว่าจะแจ้งด้วย
:D :D :D :D :D
Mr.Moss
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814401651
team: เต่ากัดยาง Road Bike / Betagro
Bike: Optima Corsa...11 Speed
ตำแหน่ง: เปี่ยมสุข - วัดกู้

โพสต์ โดย Mr.Moss »

เอ...สรุปว่ายังไงนิ ผมสั่งอาหารหมาไปบริจาคด้วยน่ะนี่

ทีมงานแจ้งข่าวสารหน่อยน่ะฮะ...ทีมงานมีฝ่ายประชาสัมพันธ์ไหมครับ ใกล้วันแล้วน่าาาาา
MeawKanok
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0863068835
team: One Leg Bike
Bike: BIANCHI

โพสต์ โดย MeawKanok »

ทางผู้จัด ใีการอัพเดทข้อมูลใน Facebook แล้วนะคะ ลองเข้าไปตรวจสอบ ดูนะคะ

https://mobile.facebook.com/profile.php ... ef=ts&_rdr
toteera
สมาชิก
สมาชิก
team: ํYutya Bike Weekend
Bike: Specialized, Merida

โพสต์ โดย toteera »

มีรูปงานปั่นบ้างรึเปล่าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”