"ทุ่งควายกิน ไบค์ อิน เลิฟ" อาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2559 อ.แกลง จ.ระยอง

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
l2egusso
สมาชิก
สมาชิก
team: CPF Klaeng Bike
Bike: Merida Scultura 904

Re: "ทุ่งควายกิน ไบค์ อิน เลิฟ" อาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2559 อ.แกลง จ.ระยอง

โพสต์ โดย l2egusso »

สอบถามหน่อยครับ
แบบเสื้อที่ระลึก เป็นเสื้อปั่นจักรยาน หรือเสื้อยืดอ่ะครับ
narinmwa2011
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0841221725
team: acity
Bike: bergamont

Re: "ทุ่งควายกิน ไบค์ อิน เลิฟ" อาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2559 อ.แกลง จ.ระยอง

โพสต์ โดย narinmwa2011 »

อยากดูถ้วยพิชิตเส้นทาง
เสือบางปู
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Friend on bike Bangpoo Samutprakarn
Bike: weller / JAMIS / MOSSO
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือบางปู »

ขอดูถ้วย ด้วยครับ และแบบเสื้อ

ถ้วยประเภทคู่รัก สมัคร 1000 ถ้วยที่ได้ แบบไหน และ กี่ใบ หากใบเดียว ต่างจากสมัคร เดี่ยว รุ่น อื่นใหมครับ
แรง แรง ทั้งนั้น
ยุ้ย โก-ลก
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Polygon / Kuota
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ยุ้ย โก-ลก »

samartsup เขียน:ขออนุญาตตอบร่วมๆเลยนะครับ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านที่เขามานำเสนอ ชี้แนะกันกับรายการแข่งขันจักรยานรายการนี้ ในเรื่องขี่จักรยานประเภทคู่รัก คิดว่าน่าจะเป็นคอนเซ็บของชื่องานของผู้จัด และไม่เน้นในเรื่องแข่งขันคือคิดว่าน่าจะเป็นสีสรรมากกว่าครับ ในประเภทคู่รัก......ยังไงแล้วมีข่าวคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกครังง้้ครับ
ผมคิดว่าคู่รักที่เป็นคู่ชาย-หญิงอีกหลายๆคู่ก็อยากจะลงแข่งประเภทนี้ แต่พอมีคู่ชาย-ชาย ทำให้คู่รักเหล่านี้เกิดการเปลี่ยนใจเพราะเขาจะต้องไปแข่งกับผู้ชายทั้งคู่ ซึ่งในความเป็นจริงเป็นเรื่องยากที่ผู้หญิงจะสู้ได้ ยังงัยฝากให้ลองพิจารณาด้วยครับ
แก้วสกาย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0805818328
team: khok samrong bike
Bike: Giant กับ

โพสต์ โดย แก้วสกาย »

ขอเบอร์ที่พักใกล้ๆสนามแข่งด้วยครับ
แก้วสกาย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0805818328
team: khok samrong bike
Bike: Giant กับ

โพสต์ โดย แก้วสกาย »

เส้นทางเสือภูเขาเป็นอย่างไรครับ
Bianchi Mol
สมาชิก
สมาชิก
team: ล้อโตสัตหีบ
Bike: Fat bike

โพสต์ โดย Bianchi Mol »

Fat Bike อดเลย น่าจะมีเพิ่มนะครับ ปั่นเพื่อสุภาพเอาบรรยากาศในสนามแข่งครับ
Fat Bike Sattahip
teerasak89
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818899589
team: อยุธยาแฟรมมิรี่
Bike: BMC
ตำแหน่ง: จ.พระนครศรีอยุธยา
ติดต่อ:

โพสต์ โดย teerasak89 »

เส้นทางแข่งเสือภูเขาแค่35กม เองหรือคับ....สั้นไป น่าจะจัดเต็มเท่าเสือหมอบ 50กมไปเลย ระยะกำลังดี....บางคนเดินทางมาใกล มาเพื่อปั่นแค่35 กมเท่านั้นหรือ
เป็นข้อเสนอคับ
teerasak89
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818899589
team: อยุธยาแฟรมมิรี่
Bike: BMC
ตำแหน่ง: จ.พระนครศรีอยุธยา
ติดต่อ:

โพสต์ โดย teerasak89 »

ยุ้ย โก-ลก เขียน:
samartsup เขียน:ขออนุญาตตอบร่วมๆเลยนะครับ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านที่เขามานำเสนอ ชี้แนะกันกับรายการแข่งขันจักรยานรายการนี้ ในเรื่องขี่จักรยานประเภทคู่รัก คิดว่าน่าจะเป็นคอนเซ็บของชื่องานของผู้จัด และไม่เน้นในเรื่องแข่งขันคือคิดว่าน่าจะเป็นสีสรรมากกว่าครับ ในประเภทคู่รัก......ยังไงแล้วมีข่าวคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกครังง้้ครับ
ผมคิดว่าคู่รักที่เป็นคู่ชาย-หญิงอีกหลายๆคู่ก็อยากจะลงแข่งประเภทนี้ แต่พอมีคู่ชาย-ชาย ทำให้คู่รักเหล่านี้เกิดการเปลี่ยนใจเพราะเขาจะต้องไปแข่งกับผู้ชายทั้งคู่ ซึ่งในความเป็นจริงเป็นเรื่องยากที่ผู้หญิงจะสู้ได้ ยังงัยฝากให้ลองพิจารณาด้วยครับ
ถูกคับ คิดได้ไงคับ...... เอาผู้ชายมาแข่งกับหญิง
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย samartsup »

teerasak89 เขียน:
ยุ้ย โก-ลก เขียน:
ถูกคับ คิดได้ไงคับ...... เอาผู้ชายมาแข่งกับหญิง
ครับต้องขอบคุณมากนะครับ....ที่แสดงความคิดเห็นครับ ที่บอกว่าคิดได้ไง....ผู้จัดคงคิดและมีเหตุผลครับ
คอนเซ็บของงาน ทุ่งควายกินไบค์อินเลิฟ ชายคู่ชายที่เป็นคู่รักกันปัจจุบันและสังคมสมัยนี้ ค่อนข้างจะเปิดกว้างครับ....เท่าที่ผมเข้าใจ และคงอยากจะให้เป็นสีสรร มากกว่า เพราะตรงกับวันแห่งความรัก.....
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

teerasak89 เขียน:เส้นทางแข่งเสือภูเขาแค่35กม เองหรือคับ....สั้นไป น่าจะจัดเต็มเท่าเสือหมอบ 50กมไปเลย ระยะกำลังดี....บางคนเดินทางมาใกล มาเพื่อปั่นแค่35 กมเท่านั้นหรือ
เป็นข้อเสนอคับ
ขอบคุณครับที่นำเสนอ 35 กม.รับรองคุ้มกับการเดินทางมาแน่นอนครับ...... :D :D
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เสือบางปู เขียน:ขอดูถ้วย ด้วยครับ และแบบเสื้อ

ถ้วยประเภทคู่รัก สมัคร 1000 ถ้วยที่ได้ แบบไหน และ กี่ใบ หากใบเดียว ต่างจากสมัคร เดี่ยว รุ่น อื่นใหมครับ
ประเภทคู่รักจะได้ ถ้วยพิชิตเส้นทาง ( ขี่ครบเส้นทาง) คนละ1ใบ ส่วนถ้าติดอันดับ 1~5 จะได้รับแค่ใบเดียวครับ
AKE_PHISIT
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 032-652572
team: -
Bike: trek x-caliber 7

โพสต์ โดย AKE_PHISIT »

เส้นทางเสือภูเขาเป็นอย่างไรครับ
AmonB
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cannondale CADD10

โพสต์ โดย AmonB »

ขอดูภาพเส้นทางครับ สนใจลงประเภทคู่รัก จะพาภรรยาไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”