สอบถามความเห็นครับ การที่ผมเอา FAT BIKE ไปแข่งครอสเอาสนุก ๆ มัน ๆ กับเสือภูเขาทั่วไปเป็นการดูถูกนักแข่งใช่หรือเปล่าครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
รูปประจำตัวสมาชิก
kenjomsuk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0877732400
team: Climax
Bike: Trigon

Re: สอบถามความเห็นครับ การที่ผมเอา FAT BIKE ไปแข่งครอสเอาสนุก ๆ มัน ๆ กับเสือภูเขาทั่วไปเป็นการดูถูกนักแข่งใช่หรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย kenjomsuk »

ธรรมดาครับ นักกอฟยังมี แฮนดี้แคป
รูปประจำตัวสมาชิก
คำแมม
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามความเห็นครับ การที่ผมเอา FAT BIKE ไปแข่งครอสเอาสนุก ๆ มัน ๆ กับเสือภูเขาทั่วไปเป็นการดูถูกนักแข่งใช่หรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย คำแมม »

ผ่านมาก็นาน หลายปี...มาถึงวันนี้ ตรูยังใช้ล้อ 26 แข่งกับชาวบ้านเขาอยู่เลย เขาไป 29 กันหมดแล้ว

แสดงว่า ...ตรู นี่ดูถูก เพื่อนๆ นักแข่งเป็นอย่างมาก...ที่บังอาจ เอาล้อ 26 มาแข่ง กับ ล้อ 29 ทุกสนามเลย :D :D :D :D :D :D :D :D
** อ้าย คำแมม คับ **
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”