ไว้อาลัยนักปั่นต่างชาติครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
nopparat2510
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --
Bike: Fuji3.0 , Eddy mercxk
ตำแหน่ง: เพชรเกษม 63

ไว้อาลัยนักปั่นต่างชาติครับ

โพสต์ โดย nopparat2510 »

ข่าวเมื่อ 29/7/61 ประเทศทาจีกีสถาน กลุ่มนักปั่น ตาย 4 เจ็บ 3 จากผู้ก่อการร้าย อะไรมันจะโหดขนาดนั้น ไม่รู้จักกันแต่
สังหารหมู่สนองอุดมการณ์บ้าบอ โลกอยู่ยากขึ้น นักปั่นทุกท่านก็รู้รักษาตัวรอดเป็นยอดดีนะคับ ที่สุ่มเสี่ยงก็เลี่ยงซะ จะได้ปั่นกันไปนาน ๆ กะทู้นี้ ไว้อาลัยกลุ่มทัวริ่งที่จากไปครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”