ขอเสนอเเนะด้วยครับ งบไม่เกิน 18000 บาทมีเฟรมตัวใหนเเนะนำบ้างครับ '

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
Kekie Kraironnapoom
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอเสนอเเนะด้วยครับ งบไม่เกิน 18000 บาทมีเฟรมตัวใหนเเนะนำบ้างครับ '

โพสต์ โดย Kekie Kraironnapoom »

สวัสดีครับผิดถูกยังไงขออภัยด้วยนะครับ
ผมพึ่งเริ่มปั่นได้ซักพักเริ่มรู้สึกอยากอัพเฟรมเพราะเฟรมเดิมมีขนาดเล็กไปคับผมสูง 186 เเต่ตอนนี้ใช้เฟรมไซค์ 50 เลยอยากอัพเฟรมให้ใหญ่ขึ้นเลยมาขอคำเเนะนำครับ "งบไม่เกิน 18000 บาทมีเฟรมตัวใหนเเนะนำบ้างครับขอหล่ยๆค่ายนะครับขอบคุนครับผม
Kekie Kraironnapoom
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

รบกวนช่วยเเนะนำผมด้วยครับ

โพสต์ โดย Kekie Kraironnapoom »

Kekie Kraironnapoom เขียน:สวัสดีครับผิดถูกยังไงขออภัยด้วยนะครับ
ผมพึ่งเริ่มปั่นได้ซักพักเริ่มรู้สึกอยากอัพเฟรมเพราะเฟรมเดิมมีขนาดเล็กไปคับผมสูง 186 เเต่ตอนนี้ใช้เฟรมไซค์ 50 เลยอยากอัพเฟรมให้ใหญ่ขึ้นเลยมาขอคำเเนะนำครับ "งบไม่เกิน 18000 บาทมีเฟรมตัวใหนเเนะนำบ้างครับขอหลายๆค่ายนะครับขอบคุนครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”