ขอทราบครับ รถ เปอร์โยต์ สีน้ำเงินข้อเหลือง ไม่เห็นมีเข้ามาจำหน่ายเลยครับ '

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
suebphon
สมาชิก
สมาชิก
team: langsaunmoutenbike
Bike: trek4300

ขอทราบครับ รถ เปอร์โยต์ สีน้ำเงินข้อเหลือง ไม่เห็นมีเข้ามาจำหน่ายเลยครับ '

โพสต์ โดย suebphon »

อยากขอความรู้จากท่านสักหน่อยครับในช่วงปี 2509-2612ประมาณนี้ครับในช่วงนี้จักรยานทีมชาติ(ทางเรียบ)ก้จะมี ปรีดา วิฑูร ถาวร ฯในช่วงนี้จะใช้รถ เปอร์โยต์ สีน้ำเงินข้อเหลืองในการแข่งส่วนรถสปริ็นท์ก็จะเป็นคาร์ลตันป้จจุบันไม่เห็นมีเข้ามาจำหน่ายเลยครับเฟรมเป็น อลูเรโนลด์นะครับวานท่านผู้รู้ช่วยกรุณาตอบด้วยนะครับว่ายังมีผลิตอยู่หรือเปล่าสองแบรนด์นี้
ขอบคุณครับ
สืบ ญาณมุข
suebphon
สมาชิก
สมาชิก
team: langsaunmoutenbike
Bike: trek4300

Re: ขอทราบครับ

โพสต์ โดย suebphon »

แก้ไขปี 2509-2512
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”