สอบถามเรื่องตัวแทนจำหน่ายจักรยาน Focus ครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

สอบถามเรื่องตัวแทนจำหน่ายจักรยาน Focus ครับ

โพสต์ โดย com1122 » 19 ก.ย. 2017, 22:37

ตอนนี้เห็นมีจัดโปรของ Cayo al 105 ราคายั่วยวนใจมากกกกกกกกกก แต่ผมหาร้านตัวแทนจำหน่ายตาม internet ไม่ค่อยได้เลย มีอยู่ไม่กี่ร้านเอง สอบถามทางเพจ Focus th ไปก็ไม่ได้รับคำตอบ

จึงอยากถามเพื่อนสมาชิกว่าเพื่อนๆท่านใดมีรายชื่อร้านตัวแทนจำหน่ายบ้างครับ หรือเจาะจงไปว่า Cayo 105 al ไซส์ M(54) เลยก็ได้ครับ เพราะเท่าที่สอบถามร้านอื่นๆมา เหลือแต่ s กับ xs ทั้งนั้น เสียใจจัง

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

โพสต์ โดย Rush » 23 ก.ย. 2017, 13:02

Cycle square
ถนนพระรามสาม ยานนาวา
ลองสอบถามดูยังครับ