ปัญหาเริ่องตัววัดไมล์ CAT EYE VELO+ เพิ่งเปลี่ยนถ่านแล้วมันขื้น ตัวกระพริบ mph,kph '

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
Auuchai2000
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant,Trek

ปัญหาเริ่องตัววัดไมล์ CAT EYE VELO+ เพิ่งเปลี่ยนถ่านแล้วมันขื้น ตัวกระพริบ mph,kph '

โพสต์ โดย Auuchai2000 »

สอบถามหน่อยครับว่าตัววัดไมล์ CAT EYE VELO+ เพิ่งเปลี่ยนถ่านแล้วมันขื้น ตัวกระพริบ mph,kph อะครับ
ไม่ทราบว่าเสียหรือไม่ครับ และถ้าไม่เสียมีวิธีแก้ไขอย่างไรครับ
ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ake_osk113
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08198419XX
Bike: ORBEA AQUA 10-TH, Bianch Kuma 26.1, Java Fit
ตำแหน่ง: Bangkok, Thailand

Re: ปัญหาเริ่องตัววัดไมล์ CAT EYE VELO+ เพิ่งเปลี่ยนถ่านแล้วมันขื้น ตัวกระพริบ mph,kph '

โพสต์ โดย ake_osk113 »

เปลี่ยนแบตใหม่ มันให้ตั้งค่าใหม่ครับ ให้เลือกว่าจะใช้เป็น m/h หรือ km/h
OSK 113
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”