Impulso ล้อ bitex

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
pinkun
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso 2016

Impulso ล้อ bitex

โพสต์ โดย pinkun »

เผื่อยังมีคนสนใจ Bianchi Impulso อยู่นะครับ พอดีเมื่อวานไปเห็นร้าน SN Bike พิษณุโลก มีขายรุ่นดังกล่าวอยู่ แต่ล้อเป็น Bitex (เมื่อก่อนเป็น rs10) ลองหมุนล้อดู ลื่นเหลือเชื่อ (ทะลึ่งลื่นกว่ายูรัสผมซะอีก)

ใครอยู่พิดโลก แล้วสนใจไปลองดูได้นะครับ น่าจะเป็นไซส์ 53 ทั้งสองคัน (เขียวกับดำ) ไม่ได้ถามราคามานะครับ คาดว่าเท่าเดิม
pinkun
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso 2016

Re: Impulso ล้อ bitex

โพสต์ โดย pinkun »

ผมไม่แน่ใจนะครับ เดี๋ยวลองโทรเช็คที่ร้านให้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”