รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย tum5978 » 20 มี.ค. 2017, 08:51

url=http://image.goosiam.com/view.asp?uid=279501&s=3z7kKjPOwOdd]รูปภาพ[/url]
ไม่ต้องขี่ให้เร็วอย่างใครเขา จงขี่เอาเท่าที่เราจะขี่ไหว
ท่าที่ขี่ไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่ขี่ไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

Re: รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย nuch-ray » 24 มี.ค. 2017, 19:26

น่าจะแพงมากด้วยครับ เคยเห็นแบบเป็นดรอบลงมาอย่างเดียวก็เกือบสองพันแล้ว

Re: รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย tum5978 » 29 มี.ค. 2017, 20:12

ขอบคุณครับ
ไม่ต้องขี่ให้เร็วอย่างใครเขา จงขี่เอาเท่าที่เราจะขี่ไหว
ท่าที่ขี่ไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่ขี่ไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

โพสต์ โดย jazzmusic » 30 มี.ค. 2017, 00:52

ผมหาข้อมูลให้ได้แล้วครับจากรุ่นน้องที่สนิทกันถ้าในเมืองไทยคิดว่าไม่มีขายครับเพราะน้องเช็คให้แล้วไม่มีเลยครับแต่มีขายที่ญี่ปุ่นเป็นร้านจักรยานแนววินเทจครับกับที่อัมเตอร์ดัมเป็นร้านจักรยานแนววินเทจเหมือนกันราคาถ้าคิดเป็นเงินไทยของมือสองประมาณหกพันกว่าบาทครับแล้วแต่สภาพแต่ถ้าเป็นของใหม่ราคาประมาณหมื่นต้นๆครับราคาเป็นสกุลเงินเยนกับยูโรครับอาจถูกหรือแพงกว่านี้ก็ได้ครับแล้วแต่ค่าเงินที่ขึ้นลงครับส่วนข้อมูลด้านอื่นๆเช่นชื่อร้านหรือที่อยู่พยายามเช็คแล้วไม่มีข้อมูลครับแต่ผู้ให้ข้อมูลซึ่งเป็นวิศวกรชาวญี่ปุ่นซึ่งทํางานอยู่ในไทยบอกว่าเป็นของที่ผลิตขึ้นมาจํานวนจํากัดหายากเหมือนกันเพราะเล่นกันเฉพาะกลุ่มผมหวังว่าคงใช้เป็นข้อมูลในการค้นหาต่อไปน่ะครับขอขอบคุณน้องป๊อปกับคุณนาเบชิครับที่ให้ข้อมูลครับ

โพสต์ โดย tum5978 » 11 พ.ค. 2017, 23:31

ขอบพระคุณมากๆครับ