รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
tum5978
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานกรุงเทพ-พนัสนิคม (Egat Team)
Bike: Cannonale / salsa fargo touring 29 " / Rit K9 85
ติดต่อ:

รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย tum5978 »

url=http://image.goosiam.com/view.asp?uid=2 ... 7kKjPOwOdd]รูปภาพ[/url]
ไม่ต้องขี่ให้เร็วอย่างใครเขา จงขี่เอาเท่าที่เราจะขี่ไหว
ท่าที่ขี่ไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่ขี่ไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ
รูปประจำตัวสมาชิก
KleinMantra1998
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย KleinMantra1998 »

พึ่งเคยเห็น
น่าจะหายากมาก
nuch-ray
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0861019797
Bike: doppelganger_____haro_____dahon classicIII

Re: รบกวนชี้เป้าหน่อยจะหาซื้อบาร์เอนแบบนี้ได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย nuch-ray »

น่าจะแพงมากด้วยครับ เคยเห็นแบบเป็นดรอบลงมาอย่างเดียวก็เกือบสองพันแล้ว
tum5978
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานกรุงเทพ-พนัสนิคม (Egat Team)
Bike: Cannonale / salsa fargo touring 29 " / Rit K9 85
ติดต่อ:

ขอบคุณครับ
ไม่ต้องขี่ให้เร็วอย่างใครเขา จงขี่เอาเท่าที่เราจะขี่ไหว
ท่าที่ขี่ไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่ขี่ไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ
jazzmusic
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย jazzmusic »

ผมหาข้อมูลให้ได้แล้วครับจากรุ่นน้องที่สนิทกันถ้าในเมืองไทยคิดว่าไม่มีขายครับเพราะน้องเช็คให้แล้วไม่มีเลยครับแต่มีขายที่ญี่ปุ่นเป็นร้านจักรยานแนววินเทจครับกับที่อัมเตอร์ดัมเป็นร้านจักรยานแนววินเทจเหมือนกันราคาถ้าคิดเป็นเงินไทยของมือสองประมาณหกพันกว่าบาทครับแล้วแต่สภาพแต่ถ้าเป็นของใหม่ราคาประมาณหมื่นต้นๆครับราคาเป็นสกุลเงินเยนกับยูโรครับอาจถูกหรือแพงกว่านี้ก็ได้ครับแล้วแต่ค่าเงินที่ขึ้นลงครับส่วนข้อมูลด้านอื่นๆเช่นชื่อร้านหรือที่อยู่พยายามเช็คแล้วไม่มีข้อมูลครับแต่ผู้ให้ข้อมูลซึ่งเป็นวิศวกรชาวญี่ปุ่นซึ่งทํางานอยู่ในไทยบอกว่าเป็นของที่ผลิตขึ้นมาจํานวนจํากัดหายากเหมือนกันเพราะเล่นกันเฉพาะกลุ่มผมหวังว่าคงใช้เป็นข้อมูลในการค้นหาต่อไปน่ะครับขอขอบคุณน้องป๊อปกับคุณนาเบชิครับที่ให้ข้อมูลครับ
AL201971
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-0381-2507
team: NON
Bike: MERRIDA TFS 500, TREK MADONE 2.1, JAMIS AURORA

โพสต์ โดย AL201971 »

โอ เยี่ยมจัง
tum5978
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขอบพระคุณมากๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”