รมกวนสอบถามหน่อยครับ ผมไม่ทราบจริงๆ specialized Allen E5 2017 ไม่ทราบขนานท่อแคมร์รัดสับจาน '

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

รมกวนสอบถามหน่อยครับ ผมไม่ทราบจริงๆ specialized Allen E5 2017 ไม่ทราบขนานท่อแคมร์รัดสับจาน '

โพสต์ โดย Serayut 1 » 12 มี.ค. 2017, 16:40

รมกวนสอบถามหน่อยครับ specialized Allen E5 2017 พอดีผมเปลื่ยนชุดขับใหม่ แต่ตัวสับจานที่ได้มาเค้าเป็นแบบเป๊ะข้าง ผมเลยต้องซื้อตัวแคมร์รัดสับจานใหม่แต่ผมไม่ทราบขนานท่อครับ รบกวนเพื่อนๆที่รู้บอกหน่อยครับ
เราต้องแกร่งขึ้นซักวัน :lol: :lol: :lol: