แนะนำร้านเซอร์วิสจักรยานแถวถนนราชพฤกษ์ให้หน่อยครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
worapojw
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0848740986
Bike: Trek1.2

แนะนำร้านเซอร์วิสจักรยานแถวถนนราชพฤกษ์ให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย worapojw »

รบกวนแนะนำร้านเซอร์วิสเสือหมอบแถวถนนราชพฤกษ์หรือนนทบุรี ที่ฝีมือดี ราคามิตรภาพและบริการเยี่ยม ให้ หน่อย ครับ ขอบคุนคับ
nopparat2510
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --
Bike: Fuji3.0 , Eddy mercxk
ตำแหน่ง: เพชรเกษม 63

Re: แนะนำร้านเซอร์วิสจักรยานแถวถนนราชพฤกษ์ให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย nopparat2510 »

ฝีมือดี ราคามิตรภาพและบริการเยี่ยม 3 IN 1 เรื่องจริงมันมีไม่ครับ ต้องหย่อนด้านหนึ่ง ดีเพิ่มอีกด้านหนึ่ง ธุรกิจมีต้นทุน ต้องอยู่รอดให้ได้ ช่างฝีมือดีแถวบ้านผม บริการดี น้ำใจดี ต้องย้ายไปอยู่ร้านอื่น ที่ให้ค่าจ้างดีกว่า ร้านเดิมแบกภาระไม่ไหว ค่าเช่า ค่าแรง วัสดุ โสหุ้ยจิปาถะ
ผมประสบการณ์แนวนี้ จนเข้าใจดี ต้นทุนต่ำ รอด ต้นทุนสูง วัดดวง เลยทำใจร่มกับทุกร้านมาตลอด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”