รับสมัครอาสาจักรยานครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

หากว่างเว้นจากภารกิจ ก็ขอเชิญนะครับ

http://vfordad.link
ลิงกังปั่นหมอบ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รับสมัครอาสาจักรยานครับ

โพสต์ โดย ลิงกังปั่นหมอบ »

เป็นอาสาสมัครช่วยงานอะไรเหรอครับ?

เห็นเขียนว่า Volunteer for Dad หรือ เกี่ยวกับวันพ่อ?

หรืออาสาสมัครช่วยงานจิปาถะแล้วแต่เขาจะเรียกใช้ทั่ว ๆ ไป?

ถามดูน่ะครับ
หึม...? ผมไม่ได้ปั่นจักรยาน แต่ผมขี่ยานรบต่างหาก!
คิดให้ดี โทษเทคนิคตัวเองก่อนจะโทษจักรยาน
มันไม่ใช่เป็นเพราะจักรยานที่แกปั่น แต่อยู่ที่แกปั่นมันยังไง?
มันไม่ใช่เพราะจักรยานมันงี่เง่าเฮงซวย แต่มันคือแกทำให้มันดูงี่เง่าปัญญาอ่อน
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

งานช่วยดูแลประชาชนที่มารอถวายสักการะพระบรมศพที่ท้องสนามหลวงในช่วงนี้ครับ
จุดรวมพลอยู่ที่ ร้านกาแฟ Cafe velo dome มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ครับ

ผมก็ไปช่วยในวันอาทิตย์น่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”