ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
meeoun
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 029441957
Bike: mtb
ติดต่อ:

ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

โพสต์ โดย meeoun »

วันอาทิตย์จะพาเมียไปธุระแถวนั้นขี้เกียจนั่งรอ เลยอยากลองไปปั่นตอนกลางวันมั่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

Re: ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

โพสต์ โดย CK3 »

ก็มีนะครับ แต่น้อยหน่อย สนามเขียวมีคนใช้บริการเกือบทั้งวันครับ
แอบแซงเพราะแรงน้อย
รูปประจำตัวสมาชิก
Khunauan
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fondriest

Re: ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

โพสต์ โดย Khunauan »

มีคนปั่นครับ.....แต่น้อยมาก เพราะค่อนข้างร้อน แดดแรง
ปั่นแล้วเหงาครับ.....นานๆจะเจอเพื่อนสักคัน
Toon Sombatcharoensuk
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Toon Sombatcharoensuk »

เคยปั่นมากสุดถึงเที่ยงครับ ร้อนๆหน่อย
TT_GOVERNMENT
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Gian Talon 2
ติดต่อ:

โพสต์ โดย TT_GOVERNMENT »

ดำแน่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”