บริการ ล้ า ง จักรยานแบบ เ นี้ ย บ ๆ

ซ่อมจักรยาน ล้างจักรยาน ขายอะหลั่ยและเครื่องมือ สุขุมวิท 93 มาดึกๆ ได้

ผู้ดูแล: น้องหนึ่ง

กฏการใช้บอร์ด
ซ่อมจักรยาน ล้างจักรยาน ขายอะหลั่ยและเครื่องมือ สุขุมวิท 93 มาดึกๆ ได้
Purplebike
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Set !! ล้ า ง จักรยานแบบ เ นี้ ย บ ๆ

โพสต์ โดย Purplebike »

น้องหนึ่ง เขียน:
Purplebike เขียน:โอ้ว หาร้านไปดึกๆได้มานานแล้วครับ

ถามนิดนึงครับ

แล้วรับเปลี่ยนติดตั้งอุปกรณ์ด้วยไหมครับ

ขอบคุณครับ
ทำดีๆ ได้ทั้งคัน ทำมันๆ ได้ทั้งคืนครับพี่
555 ถูกใจจริงๆ รอของอีก 3 ชิ้น

แล้วจะเข้าไปใช้บริการครับ
chetora
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Gios Vintage Veloce

Re: Set !! ล้ า ง จักรยานแบบ เ นี้ ย บ ๆ

โพสต์ โดย chetora »

ขอปักครับ
ใกล้คอนโดผมด้วย
ไว้จะเข้าไปใช้บริการครับ :D :D :D
Riding a bicycle is about getting back to basics.
It's good for the waistline and it's good for the wallet.

ตอบกลับ

กลับไปยัง “SET !! Home made bicycle”