การค้นหา ข้อมูล กระทู้เก่า ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Diode
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi 1885

การค้นหา ข้อมูล กระทู้เก่า ครับ

โพสต์ โดย Diode »

เมื่อกรอกข้อความที่ค้นหาที่ช่องค้นหา(ในบอร์ดใหม่) แล้ว
ข้อมูลที่ขึ้นมา สงสัยว่าทำไม เป็นข้อมูลที่เก่าๆ เวลา หลายปีก่อน ..
..จะทำอย่างไร ให้ได้ ข้อมูลใหม่ หรือ เรียงตามเวลาจาก ล่าสุด ไปเก่ากว่า ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”