จะปิดการขาย ต้องทำอะไรมากกว่าแจ้งในกระทู้มั้ยคะ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Fridaykung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dahon Boardwalk - Merida 903

จะปิดการขาย ต้องทำอะไรมากกว่าแจ้งในกระทู้มั้ยคะ

โพสต์ โดย Fridaykung »

ถ้าเราจะปิดการขาย เพื่อไม่เป็นการรบกวนคนอื่นที่จะต้องเสียเวลาเข้ามาดู
หรือปล่อยเอาไว้อย่างนั้นคะ
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

Re: จะปิดการขาย ต้องทำอะไรมากกว่าแจ้งในกระทู้มั้ยคะ

โพสต์ โดย WJ »

เขียนบอกว่า ขายแล้ว หรือ ปิดการขาย ก็ดีครับ ไม่งั้นผ่านไปอีกหลายๆเดือนจนบางทีเราก็ลืมไปแล้วว่าเราเคยลงขายอะไรบ้าง แต่มีคนโทรมาถามรายละเอียดหรือสอบถามตัวสินค้า ถ้าหลายๆครั้งก็ไม่น่าสนุกเท่าไหร่มั้งครับ :D
Fridaykung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dahon Boardwalk - Merida 903

Re: จะปิดการขาย ต้องทำอะไรมากกว่าแจ้งในกระทู้มั้ยคะ

โพสต์ โดย Fridaykung »

ขอบคุณคะ
comeback911
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 095-8529499
Bike: Cannondale

โพสต์ โดย comeback911 »

;)
"If you are going to move forward, make it an amazing one..." ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”