ดูหน้าถัดไปบอร์ดซื้อ-ขายรวมยังไง

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
newwneww
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Line: my654456
Bike: #Brompton#

ดูหน้าถัดไปบอร์ดซื้อ-ขายรวมยังไง

โพสต์ โดย newwneww »

สมาชิกใหม่คะ สอบถามดังนี้คะ
1.บอร์ดซื้อ ขายรวมเปิดดูได้หน้าเดียว ต้องการดูหน้าถัดไปทำยังไงคะ ไม่มีหน้าที่ด้านล่างเหมือนบอร์ดอื่นคะ
2. การลงขายสามารถลงขายสินค้าเดิมได้กี่ครั้งคะ
3. กระทู้ที่ตั้งจะไม่สามารถอัพกระทู้ได้ จะอยู่ตามวันที่ลงครั้งแรกใช่หรือไม่คะ
ขอบคุณคะ
อยากปั่น ก็ปั่น
ไม่อยากปั่น ก็ปั่น
spiderkid
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: VooDoo Bizango

Re: ดูหน้าถัดไปบอร์ดซื้อ-ขายรวมยังไง

โพสต์ โดย spiderkid »

1. เท่าที่รู้ ดูหน้าถัดไปไม่ได้ครับ ยกเว้นเข้าไปบอร์ดย่อย "ประกาศขายมือสอง" ถึงจะดูหน้า 2, 3, 4 ไปเรื่อยๆได้
2. อัพกระทู้ไม่ได้ครับ ต้องรอ 3 วันแล้วลงประกาศเต็มรูปแบบใหม่
newwneww
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Line: my654456
Bike: #Brompton#

Re: ดูหน้าถัดไปบอร์ดซื้อ-ขายรวมยังไง

โพสต์ โดย newwneww »

spiderkid เขียน:1. เท่าที่รู้ ดูหน้าถัดไปไม่ได้ครับ ยกเว้นเข้าไปบอร์ดย่อย "ประกาศขายมือสอง" ถึงจะดูหน้า 2, 3, 4 ไปเรื่อยๆได้
2. อัพกระทู้ไม่ได้ครับ ต้องรอ 3 วันแล้วลงประกาศเต็มรูปแบบใหม่
ขอบคุณมากค่า
อยากปั่น ก็ปั่น
ไม่อยากปั่น ก็ปั่น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”