ระดับสมาชิกไม่ปรับ - ลอง Login ใหม่แล้วก็ยังไม่ปรับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ระดับสมาชิกไม่ปรับ - ลอง Login ใหม่แล้วก็ยังไม่ปรับ

โพสต์ โดย eikky » 21 ก.พ. 2014, 16:31

ตอนนี้ผมอยู่ระดับ 1 ผมเป็นสมาชิคครบกำหนดระยะเวลาแล้วครับ แต่ระดับยังไม่ปรับ ลองLogout แล้ว Login ใหม่ ระดับก็ยังอยู๋ระดับ 1 ครับ มีวิธีแก้อย่างไรบ้างครับ