อาจจะผิดหมวดแต่มือใหม่สงสัยจริงๆๆ ผมเห็นในห้องซื้อมีคนชอบพิมพ์คำว่าปัก มันคืออะไรเหรอครับ'

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
benz1305
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896796969
Bike: bianchi Impulso

อาจจะผิดหมวดแต่มือใหม่สงสัยจริงๆๆ ผมเห็นในห้องซื้อมีคนชอบพิมพ์คำว่าปัก มันคืออะไรเหรอครับ'

โพสต์ โดย benz1305 »

ย้ายจาก เทคนิคการซ้อม/อุปกรณ์ » เสือหมอบ (roadbike)

MOD

ผมเห็นในห้องซื้อมีคนชอบพิมพ์คำว่าปัก มันคืออะไรเหรอครับ ขอโทษที่รบกวนกระทู้นะครับ
bigdaddy
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: อาจจะผิดหมวดแต่มือใหม่สงสัยจริงๆๆ

โพสต์ โดย bigdaddy »

:mrgreen: :mrgreen: ตามความเข้าใจนะครับ คงหมายถึง สนใจสินค้า
แต่รอการพิจารณา หรือ รออนุม้ติจากแม่บ้าน หรือ รอเงินเดือนออก ประมาณนี้
รูปประจำตัวสมาชิก
benpariwat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized Tarmac comp 2012

Re: อาจจะผิดหมวดแต่มือใหม่สงสัยจริงๆๆ

โพสต์ โดย benpariwat »

พอพิมพ์ตอบกระทู้ มันจะไปขึ้นอยู่ตรง แสดงกระทู้ของท่าน

เวลาจะกลับมาดูอีก ก็ไม่ต้องนั่งหาครับ

แล้วก็ไม่รู้จะพิมพ์อะไร คำว่า ปัก มันก็เหมือนกะจิ้มอะไรไว้สักอย่าง จะได้หาได้ในครั้งต่อไป

ส่วนตัวครับ :lol: :lol:
Chawalkman
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Chawalkman »

กลับมาดูอีกที มันหาง่ายครับ.. :D

รูปภาพ

รูปภาพ
อาชีพ : รับจ้างทั่วไป
รูปประจำตัวสมาชิก
cactus
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: merida 5d

Re: อาจจะผิดหมวดแต่มือใหม่สงสัยจริงๆๆ ผมเห็นในห้องซื้อมีคนชอบพิมพ์คำว่าปัก มันคืออะไรเหรอครับ'

โพสต์ โดย cactus »

ใช้เมนู "ตั้งเป็นรายการโปรด" แทนได้ไหมครับ?
raiarj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-797 8949
Bike: รถเหล็ก สนิ่มสนิ่ม สีเดิมเดิม

Re: อาจจะผิดหมวดแต่มือใหม่สงสัยจริงๆๆ ผมเห็นในห้องซื้อมีคนชอบพิมพ์คำว่าปัก มันคืออะไรเหรอครับ'

โพสต์ โดย raiarj »

กำลังเดินดูอะไรไปเรื่อยๆอยู่ เผอิญเห็นบางอย่างน่าสนใจ เลย "ปักหมุด" เอาไว้ก่อน แล้วค่อยเดินกลับมาดูใหม่นะครับ

เมื่อหลายปีก่อน เขาใช้คำเต็มว่า ปักหมุด ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”