ไม่สามารถ Post กระดานซื้อขายเพื่อจำหน่ายสินค้าได้ครับ ขอคำแนะนำ Site Admin ด้วยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
Run-Ha
สมาชิก
สมาชิก
team: Like สาระ
Bike: Cannondale Super Six Evo Hi-Mod

ไม่สามารถ Post กระดานซื้อขายเพื่อจำหน่ายสินค้าได้ครับ ขอคำแนะนำ Site Admin ด้วยครับ

โพสต์ โดย Run-Ha »

ผมพยายามศึกษาแล้ว แต่ยังไม่เห็นปุ่มตั้งกระทู้ในหน้าประกาศขายขอคำแนะนำ Site admin ด้วยครับ
serm92002
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant Hardline7400

Re: ไม่สามารถ Post กระดานซื้อขายเพื่อจำหน่ายสินค้าได้ครับ ขอคำแนะนำ Site Admin ด้วยครับ

โพสต์ โดย serm92002 »

ตามลิ้งไปเลยครับ ชัดเจน
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=103352
Run-Ha
สมาชิก
สมาชิก
team: Like สาระ
Bike: Cannondale Super Six Evo Hi-Mod

Re: ไม่สามารถ Post กระดานซื้อขายเพื่อจำหน่ายสินค้าได้ครับ ขอคำแนะนำ Site Admin ด้วยครับ

โพสต์ โดย Run-Ha »

ขอบคุณคร้าบบบบบ ^_*
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”