สอบถามเรื่องโปรแกรม tapatalk

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
tataum
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 4500, Shogun Prairie Breaker, Panasonic bean's house, Infinite Spad Race
ติดต่อ:

สอบถามเรื่องโปรแกรม tapatalk

โพสต์ โดย tataum »

เนื่องจากเมื่อเปิดกับแอพแล้วจะมีการแจ้งเตือนดังภาพครับ ไม่ทราบว่าอนาคตจะยังสามารถใช้แอพนี้ได้หรือไม่ครับ ชอบแอพนี้ใช้อ่านเว็บง่ายดี

ขอบคุณครับ

รูปภาพ

Sent from my LT26i using Tapatalk
"เพราะความสุขของฉันไม่ได้อยู่ที่ปลายทางเท่านั้น...แต่มันอยู่ระหว่างการเดินทางด้วย"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”